ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    85
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,150

Talking [PIC] King of Fighter MOBA หลังจากไปลองทดสอบมา

ค่อนข้างมีบัคเยอะไปหน่อย แต่เนื้อเกมค่อนข้างมันมากกับสกิล และ พวกความสามาถแบบใหม่ ตัวเกมต้องยอมรับว่าลอก LOL มาทั้งหมดเลยก็ว่าได้

สายการเล่นการออกของ อย่างที่บอกครับลอก LOL มาใครเคยเล่น LOL ก็ไม่ต้องกังวลเลยครับ ส่วนใครที่ยังไม่เคยเล่นก็ สามารถศึกษา Item ได้ค่อนข้างไว เพราะมันมีไม่กี่อย่าง - -
    ปล. Ward ไม่มีขายแต่จะ Drop จาก Monster ตามป่าครับ

Boss จะออกมาเดินช่วงกลางคืนโดยจะซุ่มออกมาไม่ซ้ำตัว // อาจมีบ้างแต่โหดขึ้น โดย Boss จะ Drop เงินให้เก็บ (ใครดีใครได้ครับ)

หน้า Interface ตัวละคร

ผลการเล่น -.-

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ballba อ่านกระทู้
    ผมเวล 6 แล้วเหมือนกันครับ

ทีมผมชื่อ JNK นะครับ เป็นทีมที่หวังจะลงแข่งตัวแทนภาคตะวันออกเฉียงเหนือ

ถ้าสร้างห้องจะเขียนว่า แจ้งใน ถ้าเจอก็ลองเข้ามาได้นะครับ

ทีมผมตัวหลักมี ราฟ กริฟฟิน และ คิม จะเน้นไปทางทีมออลแท้งคิล แต่ไม่เน้นดันครับ

ปล. เล่น วิฟ เทพแท้
    พอดีถูกชะตา เพราะดึงรากฐานการเล่นมาจาก Teemo แค่เปลี่ยนบทบาทเป็นไล่ล่า มันต้องตัดสินใจไวมากอ่าครับว่าจะยืนยิงหรือจะวิ่ง // ผมจะยืนยิงนิ่งระหว่างเพื่อนรับเท้าให้ พอมันเข้าใกล้ผมจะถอยออกมา และกลับเข้าไปยิงใหม่
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nuninza15 : 5th September 2013 เมื่อ 03:03

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    ผมเวล 6 แล้วเหมือนกันครับ

ทีมผมชื่อ JNK นะครับ เป็นทีมที่หวังจะลงแข่งตัวแทนภาคตะวันออกเฉียงเหนือ

ถ้าสร้างห้องจะเขียนว่า แจ้งใน ถ้าเจอก็ลองเข้ามาได้นะครับ

ทีมผมตัวหลักมี ราฟ กริฟฟิน และ คิม จะเน้นไปทางทีมออลแท้งคิล แต่ไม่เน้นดันครับ

ปล. เล่น วิฟ เทพแท้
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ballba : 5th September 2013 เมื่อ 02:59

ชอบChorongเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    470
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,342
    ผมชอบเล่น iori ดาเมท300กว่าเเครี่ฝั่งตรงข้ามก็บินละ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ: 160
    เวล6เหมือนกันครับ สนุกดี ต้องปรับสภาพผู้เล่นหน่อยๆ แต่มีทีมก็ปั้มเวลเลย ในเกมมีแต่พวกบ้าดาเมจ อัดๆกัน 2 3ทีตาย แท็งไม่ค่อยมี รายละเอียดปลีกย่อยยังต้องแก้อีกเยอะ แต่ต้องทำใจเกมใหม่สดๆ จริงๆพวกไฟต์เตอร์ต้องถูกเนิบอีกเยอะ คล้ายๆLOLละถึงตอนนี้ยังต้องปรับและลดความสามารถ เพิ่มความสามารถตลอดเวลา ยกตัวอย่างเช่น LIN ตัวปล่อยสารพิษถ้าออกของดีๆ เลือด3พัน ดาเมจสกิล2 ตก1พัน ดีเลย์4-5วิเอง แถมพ่นไกลมาก เท่าที่เล่นมา 6 7ตัว ตัวนี้โกงสุดละ ฆ่าคริฟไว สู้ได้ทุกตัว อีกอย่างพวกระบบต่างๆก็กำลลังจะเพิ่มเข้ามานะ แต่ทำใจที่สุดก็พวกออกระหว่างเล่น มันช่วงทดสอบ ระบบแบนพวกออกบ่อยๆหรือเตะ หรือตรวจสอบข้อมูลคนที่เล่นในห้องก็ยังไม่มี มีหายตัววิ่งไว มีกระโดดเข้าสตัน ใช้ไอเท็มติดติดเวทแล้วอีกฝ่ายเคลื่อนที่ช้า มีกระโดดจั้ม มีปล่อยควัน แทบอมตะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย dekdee852 : 5th September 2013 เมื่อ 12:09

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,049
    Blog Entries
    1
    นั่งรอคนโหลดเป็นชาติค้างอยู่ 0% ฟังเพลงในเกมจบเป็น 10 รอบช่างเซ็งเสียกะไรนี่
    PlaySteamer รับฝากซื้อหรือหาเกมส์ Steam Origin หรืออื่นๆสนใจคลิ๊ก >>>ที่นี่<<<

กล่าวขอบคุณ
    85
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,150
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Zesiga อ่านกระทู้
    นั่งรอคนโหลดเป็นชาติค้างอยู่ 0% ฟังเพลงในเกมจบเป็น 10 รอบช่างเซ็งเสียกะไรนี่
    จริงๆ มันโหลด เสร็จแล้วละ ถ้าโหลดไม่ขึ้นลองพันจอแล้วกลับเข้าไปใหม่สิ

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    เกมส์นี้คิลมากก็ไม่ได้ แพ้พวกดันป้อม เพราะคีฟมาเยอะมาก ถ้าป้อมแตก

จะบวกเยอะแค่ไหน ก็ใช่ว่าจะตีคีฟทีเดียวตาย มาเป็นกลุ่มๆพร้อมโล่เหล็ก

แทบไม่มีโอกาสได้ไปบุก อีกฝ่ายเกิดก่อน ดันคืนก็ไม่ทัน

ยังไม่ค่อยลงตัวครับ

ทีมผมคิล 52 แพ้อีกฝั่งคิล 8

วันนี้ลองหลายๆแบบละ

ต้องคุมเลนอย่างเดียว บน 2 กลาง 1 ล่าง 2

จะออลคิลได้มากแค่ไหนก็ไม่ชนะ ถ้าโดนเขาดันป้อมมาเรื่อยๆ

แตกต่างจาก HON โดยสิ้นเชิง

กล่าวขอบคุณ
    768
    ได้รับคำขอบคุณ: 449
    LOL คุณใส่ข้อความสั้นเกินไป กรุณาใส่ข้อความอย่างน้อย 10 ตัวอักษร

กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,049
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nuninza15 อ่านกระทู้
    จริงๆ มันโหลด เสร็จแล้วละ ถ้าโหลดไม่ขึ้นลองพันจอแล้วกลับเข้าไปใหม่สิ
    ผมอะโหลด 100% แล้วแต่ใครไม่รู้ 0% นั่งเกือบครึ่งชั่วโมงไม่ได้เล่นเพราะคนนั้นมันยังค้างอยู่ 0% เช่นเคย
    PlaySteamer รับฝากซื้อหรือหาเกมส์ Steam Origin หรืออื่นๆสนใจคลิ๊ก >>>ที่นี่<<<