ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    258
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,939

[PC/GAMES] Resident Evil: Operation Raccoon City - ( Audioslave ) (2012|ENG-RUS|+DLC|REPACK|(4 GB)|ONE2UP)

Resident Evil: Operation Raccoon City (4 GB)

Screenshots:

INFORMATION:

เนื้อเรื่องของเกม Resident Evil: Operation Raccoon City จะเน้นไปที่การเล่น Multiplayer แบบ Co-Op
    ผู้เล่นจะได้รับบทเป็นกลุ่ม Umbrella Security Services (USS) ซึ่งเป็นเจ้าหน้าที่ติดอาวุธขององค์กร Umbrella
    เพื่อรักษาความปลอดภัยและปฏิบัติภารกิจลับอื่น โดยเหตุการณ์ในเมือง Raccoon City นั้นเริ่มจากการที่ Umbrella
    ได้เข้าไปชิงเอาG-Virus จากด็อกเตอร์ William Birkin แต่ถูกตัวด็อกเตอร์ที่ฉีด G-Virus เข้าร่างกายขัดขวาง จนทำ
    ให้ไวรัสT-Virus ที่ใส่ไว้ในกระเป๋าเดียวกันแตกออก และได้หนูเป็นพาหะนำเชื้อเข้าสู่ชาวเมือง ทำให้ชาวเมือง Raccoon
    City กลายเป็นซอมบี้ไปหมด จึงเป็นหน้าที่ของหน่วย Umbrella Security Services ที่ออกมาเก็บกวาดงานที่ตัวเองทำ
    พลาดไว้ ด้วยการกำจัดซอมบี้ในเมือง และผู้ที่ยังรอดชีวิตให้หมด เพื่อฆ่าปิดปาก (ช่างเป็นเกมที่ภารกิจขั่วร้ายจริงๆ) อ้อ! พวก
    bio-organicweaponอื่นๆจาก Umbrella ก็มีให้สู้ด้วยนะเช่น Hunter, Licker, Tyrant ฯลฯ ซึ่งศัตรูพวกนี้จะมี AI ประสาท
    สัมผัสที่ฉลาดกว่าภาคอื่นซึ่งมันจะรับรู้ตำแหน่งผู้เล่นได้ทั้งจากสายตา เสียง และกลิ่น

Year: May 4, 2012
    Genre: Action, Shooter, 3D, 3rd, Person
    Developer: Slant Six Games
    Publisher: Capcom
    Publisher in Russia: SoftKlab
    Platform: PC
    Language: English / Russian
    Sound language: English
    Publication Type: Rip
    Crack: enclosing (THETA)

Features RePack:

cut out junk trailers, multiplayer
    Do not recoded
    DLC: "Elite Weapons Pack", "Classic Weapons Pack", "Power Weapons Pack",
    "Renegade Weapons Pack", "USS Wolfpack Uniforms", "FREE Echo Six Prologue Mission"

Game version: 1.2.1803.132 (update 2)
    RePacked by Audioslave

Minimum System Requirements:

System: Microsoft Windows XP / Vista / Seven
    - Processor: Intel Core 2 Duo 2.0 Ghz / AMD Athlon X2 2.8 Ghz
    - Memory: 2 GB RAM
    - Hard Disk Space: 8 GB HD space
    - Video Card: 512 Mb, Shader Model 3.0, c support for DirectX 9.0c
    - Sound Card: Sound device compatible with DirectX 9.0c

Recommended System Requirements:

- Operating system: Windows Vista / 7/8
    - Processor: Intel Core 2 Quad Q9400 2.66GHz / AMD Phenom II X4 940
    - Memory: 4 GB RAM
    - Hard Disk Space: 8 GB HD space
    - Video Card: GeForce GTX 560 / Radeon HD 6950
    - Sound Card: Sound device compatible with DirectX 9.0c

Video - Trailer:

Download (One2up): (Audioslave)

Part 1 Part 2 Part 3

Part 4 Part 5 Part 6

>>>>โหลดไปแล้วเล่นได้ช่วยมายืนยันให้ด้วยครับ<<<<

Copy ของผมไปลงบอร์ดที่อื่น อย่าลืมใส่เครดิตให้ด้วยเน้อ

Collection จัดเต็มต้อง Golffeejang@JKG

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 12 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    เล่นได้นะ เเต่dlc ไม่เห็นมีเลยอะ

กล่าวขอบคุณ
    205
    ได้รับคำขอบคุณ: 273
    ตัวนี้ dlc Echo Six space ops ครบไหมงับ

กล่าวขอบคุณ
    258
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ FeelAlone อ่านกระทู้
    ตัวนี้ dlc Echo Six space ops ครบไหมงับ
    ครบครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย golffeejang : 6th September 2013 เมื่อ 02:02

กล่าวขอบคุณ
    258
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ qweasdasdrfv อ่านกระทู้
    เล่นได้นะ เเต่dlc ไม่เห็นมีเลยอะ
    ไม่มียังไงครับ จะเล่นฝ่าย Spec Ops ให้เข้าไปเล่นที่โหมด Free Play ครับ

กล่าวขอบคุณ
    68
    ได้รับคำขอบคุณ: 200
    มัน coopกับเพื่อน ได้เปล่าครับ

กล่าวขอบคุณ
    258
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ [P]oky_alM0n อ่านกระทู้
    มัน coopกับเพื่อน ได้เปล่าครับ

co-op ได้ครับ

โดยใช้พวกโปรแกรม Tunngle/HAMACHI

ส่วนวิธี Co-op ถามอาจารย์กูเกิลครับ

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    68
    ได้รับคำขอบคุณ: 200
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ golffeejang อ่านกระทู้
    co-op ได้ครับ

โดยใช้พวกโปรแกรม Tunngle/HAMACHI

ส่วนวิธี Co-op ถามอาจารย์กูเกิลครับ
    ช่วยหาให้ทีสิครับ ผมหาไม่เจอเลยอ่ะครับ กะจะเล่น coop campaign กะเพื่อน 2คน

กล่าวขอบคุณ
    258
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ [P]oky_alM0n อ่านกระทู้
    ช่วยหาให้ทีสิครับ ผมหาไม่เจอเลยอ่ะครับ กะจะเล่น coop campaign กะเพื่อน 2คน

วิธีเล่น CO-OP ด้วยโปรเเกรม Tunngle

http://www.youtube.com/watch?v=Q_uA1d2Otn0

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    358
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,005
    spec ops มีครบทุกด่านมั้ยครับ
    เพราะเห็นเขียนว่า free progue
    กลัวว่าจะมีแค่ด่านเดียวอ่ะดิ

กล่าวขอบคุณ
    258
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ helos อ่านกระทู้
    spec ops มีครบทุกด่านมั้ยครับ
    เพราะเห็นเขียนว่า free progue
    กลัวว่าจะมีแค่ด่านเดียวอ่ะดิ
    มีครบครับนำไปลองดูได้จ้า
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย golffeejang : 6th September 2013 เมื่อ 13:01

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,345
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    ขอบคุณครับผมม

กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    เล่นได้ปกตินะ แต่มันเปลี่ยนภาษาตรงไหนหละหนิ งงเลย

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pirut001 : 23rd February 2015 เมื่อ 16:24

กล่าวขอบคุณ
    180
    ได้รับคำขอบคุณ: 64
    สำหรับผู้ที่เข้าเกมส์แล้วภาษาไม่เป็นอังกฤษ ให้ทำตามวิธีนี้นะครับ

ไปแก้จาก registry
    เข้า Start > Run -> Regedit.exe
    HKEY_LOCAL_MACHINE\SOFTWARE\Wow6432Node\Capcom\RERC
    แก้ Locale เป็นเลข 1033
    \m/ (-.-) \m/

กล่าวขอบคุณ
    1,048
    ได้รับคำขอบคุณ: 186
    เดี๋ยวลองดูโหลดมาหลายทีล่ะ co-op กะเพื่อนไม่ติดเลยเด๊่ยวลองใหม่

กล่าวขอบคุณ
    136
    ได้รับคำขอบคุณ: 160
    ใครทำ co-op ได้บอกด้วยนะจะไปเล่นด้วย
    ก็แค่คนหนึ่งที่เดินผ่านมาและก็จากไป ไม่มีอะไรให้ต้องจดจำ

กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    spec op มีแค่ด่าน 1 นะครับ เซงเลย

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    โหลดไม่ได้เลยครับ ถ้ายังไงช่วยตรวจดูให้หน่อยครับ