ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบ Dunk เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    225
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,745

@[PC][1-Part] Guardians of Middle-Earth+ Crack [Filecondo]

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ruicosta อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับ win7 64 bit เล่นได้ 100% ครับ แตกไฟล์ลง crack เล่นได้เลย

ล่าสุดในงาน E3 ทาง Monolith ก็ได้ออกมาประกาศเปิดตัวเกมใหม่ในชื่อ "Guardians of Middle Earth" เป็นเกมแนวแอ็คชั่นวางแผน MOBA
    (Multiplayer Online Battle Arena) แบบเดียวกับ DotA และ League of Legends ที่ได้รับแรงบันดาลใจมาจากงานเขียนชิ้นเอกของโทลคีน
    เรื่อง "เดอะลอร์ดออฟเดอะริงส์"

สำหรับเกม "Guardians of Middle Earth" นี้ บรรดาฮีโร่ในเกมจะถูกเรียกว่า "การ์เดี้ยน" และในเกมก็จะมีการ์เดี้ยนให้ได้เลือกเล่นกว่า 20 ตัวละคร
    ยกตัวอย่างเช่น แกนดาล์ฟ, ซอรอน, กอลลั่ม, ธราอิน, เลโกลัส, กิมลี่ และอื่นๆอีกมากมาย โดยตัวเกมจะมีรูปแบบการเล่นแบบทีมเวิร์คจัดทีมสู้กัน 5ต่อ5
    พร้อมด้วยสกิลเสริมและระบบเลเวลอัพแบบไดนามิค

ซึ่งสิ่งที่แตกต่างไปจากเกมแนวเดียวกันในปัจจุบันที่มักทำลงบนเครื่องพีซี นั่นก็คือตัวเกม "Guardians of Middle Earth" จะถูกพัฒนาขึ้นมาสำหรับ
    เครื่องคอนโซลทั้งสองอย่างเอ็กบ็อกซ์360 และเพลย์สเตชัน 3 โดยเฉพาะ ดังนั้นสกิลความสามารถหลักๆของฮีโร่จะถูกกำหนดด้วย 4 ปุ่มแอ็คชั่นบนตัว
    คอนโทรลเลอร์ แล้วใช้อนาล็อกขวาแทนเมาส์ในการเลือกยูนิต

อีกทั้งตัวเกมยังถูกออกแบบให้มีเกมเพลย์ที่รวดเร็วกว่าเกมอื่นๆในแนวเดียวกันเล็กน้อย ทั้งในแง่การออกแอ็คชั่นของตัวละคร และความยาวของแต่ละแมตช์
    นอกจากนี้ผู้เล่นยังสามารถเลือกปรับแต่งออพชั่นแมตช์การแข่งขัน รวมทั้งกำหนดได้ว่าจะให้มีจำนวนตัวละครผู้เล่นหรือ AI ฝั่งละเท่าไรในแมตช์การแข่งแบบ
    5 ต่อ 5

Download Guardians of Middle-Earth + Crack

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Slamdunk787 : 10th September 2013 เมื่อ 17:16

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 11 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    210
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    เกมนี้ดูตัวอย่างแล้ว น่าเล่นดี แต่ถ้ามันออนไลน์กะคนอื่นไม่ได้ก็คงไม่มันส์สินะ ต้องจัดแท้เท่านั้น

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    ยั่วสุดๆแนวนี้ 55+

กล่าวขอบคุณ
    155
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    อยากทราบว่าถ้าเล่นคนเดียวจะเจอกับบอทได้ป่าวคับ

ชอบ Dunk เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    225
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,745
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ part321 อ่านกระทู้
    อยากทราบว่าถ้าเล่นคนเดียวจะเจอกับบอทได้ป่าวคับ
    ได้ครับๆ..

กล่าวขอบคุณ
    109
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    ขอบคุณมากครับ ชอบมากเลย
    รอเติม VIP filecondo ก่อน
    "ของรักของข้า"
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย TIP-TOP : 7th September 2013 เมื่อ 16:15

กล่าวขอบคุณ
    1,926
    ได้รับคำขอบคุณ: 71
    ขอบคุณครับ win7 64 bit เล่นได้ 100% ครับ แตกไฟล์ลง crack เล่นได้เลย

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    อยากจะบอกว่ารอมาหลายวันละ โหลดไม่ได้ซักที vip ก็หมด

Tags for this Thread