ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Emirates Stadium
    กล่าวขอบคุณ
    129
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,266

Mighty No. 9 กระแสดีเกินคาด ยอดช่วยเหลือจากเกมเมอร์ทะลุเป้า

จากข่าวก่อนหน้านี้ก็คือ Mighty No. 9 เกมใหม่ของ Kenji Inafune ที่หลังจากเขาได้ออกจาก Capcom แล้วก็หันมาสร้างเกมของตัวเองและเราก็รู้จักเขาดีกันในนามผู้ให้กำเนิด Rockman สุดคลาสสิค โดย Kickstarter ได้เปิดระดมทุนมาแล้วตั้งแต่วันที่ 31 สิงหาคม 2013 ที่ผ่านมาและก็ต้องบอกได้เลยว่าแทบจะเป็น Kickstarter ที่มีคนให้ความสนใจสุดๆแถมยอดบริจาคตอนนี้ก็ทะลุเป้า $900,000 พุ่งไปเป็น $1,600,000 เรียบร้อยแล้ว

ตรงนี้เอง Kenji Inafune ก็ได้ทำวีดิโอออกมาขอบคุณแฟนๆและเผยออกมาว่าถ้าหากยอดช่วยเหลือแตะที่ $2.2 ล้านเหรียญแล้วล่ะก็ เขาก็จะทำเวอร์ชันคอนโซลอีกด้วย ก็คือในแพลตฟอร์มตอนนี้ตั้งเป้าไว้ว่าจะทำลง PC ก่อนเป็นอันดับแรกโดยวางจำหน่ายบน Steam ส่วนเครื่อง PS3, Xbox 360 และ Wii U ตอนนี้ก็จะพัฒนาลงตามกันติดๆเช่นกัน ก็เลยคาดไว้ว่าไม่แน่เขาอาจจะทำลงเครื่อง PS4 หรือ Xbox One ด้วยก็เป็นได้ครับ

ตอนนี้เหลือเวลาอีกประมาณ 25 วันที่เราสามารถเข้าไปช่วยเหลือได้ ใครสนใจก็เข้าไปดูได้จากลิงก์นี้เลย คลิก

source pixelenemy.com
    เครดิตข่าว:http://www.juropy.com/2013/09/mighty...9%88%E0%B8%A7/

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 22 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    30
    ได้รับคำขอบคุณ: 50
    ผมจัดไปเรียบร้อยแล้ว
    AMD FX 8350 Gigabyte GA-970A-D3 Gskill 16 GB Dual AMD HD7770 SSD 64 HDD 1TB 2TB

ชอบโพสต์ไว้แล้วก็จากไป
    กล่าวขอบคุณ
    514
    ได้รับคำขอบคุณ: 300
    ยุคนี้มัน ผู้พัฒนาง้อผู้เล่นโดยตรง เลี่ยงค่ายเกมส์หน้าเงิน

Why Why Why ?
    กล่าวขอบคุณ
    4,645
    ได้รับคำขอบคุณ: 324
    สู้ๆ ทำเกมที่แฟนๆ รอคอยให้ได้ !!
    ;:: น่าเบื่อ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,014
    ได้รับคำขอบคุณ: 656
    บริจาคไปแล้วถึงจะแค่ 1$ แต่ผมจะหนับหนุนอีกครั้งตอนเกมออกบนสตรีมนะฮ้าบบบบบบบบ ><
    (รอไป 2015)

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: