ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    Detroit Metal City
    กล่าวขอบคุณ
    120
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,668

หาทีมสร้างงานการ์ตูน(ต้องการ เนื้อเรื่อง) รายละเอียดด้านในครับ

คือผมว่างๆช่วงนี้เลยอยากวาด การ์ตูนซักเรื่อง แต่ปันหาคือ เลือกเนื้อเรื่องเด็ดขาดไม่ได้ แบบว่าคิดไว้หลายคอนเซ็ป
    เลยต้องการคนมาช่วยคิดเนื้อเรื่อง หรือมีแต่งแล้วมาเสนอก็ได้นะครับ ช่วยๆกัน
    - สนใจก็ลงชื่อไว้เลยนะครับ เดี๋ยวคุยกันครับเดี๋ยวผมเอาผมงานไห้ดู (จริงๆ อยากได้แนว เลือดสาด สงคราม แบบ GAME OF THRONE อะนะ) เหอๆ
    COLD PLAY

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    127
    ได้รับคำขอบคุณ: 853
    ท่านคิดเหมือนผมเลย
    ตอนนี้ผมเขียนเนื้อเรื่องคร่าวๆไว้เกื่อบเสร็จแล้วล่ะ แนวสงครามอ่ะครับ^^
    ตอนนี้ทำงานแล้วแล้วไม่ค่อยมีเวลาคิดเลยยย

โยนเหรียญ
    กล่าวขอบคุณ
    123
    ได้รับคำขอบคุณ: 784
    ผมมีเนื้อเรื่องครับ

คือจะ แบ่งเป็น 5 คน คนละแนวครับ มีโค้ดเนมแต่ละคนครับ
    1. A : ยอดมุนษย์ แนวฮีโร่
    2. E : บู๊ล้างผลาญ
    3. I : ดราม่า
    4. O : 18+
    5. U : แฟนตาซี

และก็มีเนื้อเรื่องรวมกันของทั้ง 5 คน 3 ภาดครับ

แต่เนื้อเรื่อง ทั้งหมดไม่เคยเอาไปลงที่ไหนนะครับ เพราะจะลงทีไร มีงานยุ่งตลอด โดยเรื่องทั้งหมดเริ่มแต่งตั้งแต่ ม.1 ครับ(ตอนนี้ทำงานแล้ว)