ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หัวข้อ: Saint Row 4 ขีดแดง

Shockolate
    Rayong , Bangkok
    กล่าวขอบคุณ
    352
    ได้รับคำขอบคุณ: 368

Saint Row 4 ขีดแดง

Saint Row 4 ขีดแดงที่ 3 ช่องอะ ขีดแดงที่พอขึ้นแล้วจะมีเอเลี่ยนมาอะครับ ของผมมันขึ้นค้าง 1 ขีดตลอดเลย พอหมดทีไร ไปวิ่งบนพื้นโลกก็ขึ้น1หลอดอีกแล้ว
    ทำเควสรองบางเควสไม่ได้เลยอะครับ(เควสปลดล๊อคโรงรถ ต้อง hack แต่ก็โดนยิงอยู่เนื่องๆ) เวลาจะทำอะไรลำบากจริงๆ

Forward Thinking
    กล่าวขอบคุณ
    43
    ได้รับคำขอบคุณ: 590
    ต้องผ่านเควสหลัก CID ก่อนครับ

ที่ให้ทำลายความผิดปกติของ เครื่องกำเนิด งุงิ อะไรนั้น

แล้วจะเลิกมีการยิงกัน

ปล. จขกท ผ่านเควส กลุ่มเสื้อแดง กับ เสื้อเหลือง แล้วใช่หรือไม่ ... 55+

Shockolate
    กล่าวขอบคุณ
    352
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ingkung อ่านกระทู้
    ต้องผ่านเควสหลัก CID ก่อนครับ

ที่ให้ทำลายความผิดปกติของ เครื่องกำเนิด งุงิ อะไรนั้น

แล้วจะเลิกมีการยิงกัน

ปล. จขกท ผ่านเควส กลุ่มเสื้อแดง กับ เสื้อเหลือง แล้วใช่หรือไม่ ... 55+
    ยังเลยครับ เห็นเควสนั่นอยู่ แต่เลี่ยงๆไว้ กลัวจะเข้าเนื่้อเรื่องยาว แล้วเดี๋ยวไม่ทันเก็บเควสรอง
    ขอบคุณมากนะครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    87
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    เควสรองส่วนใหญ่จะให้เก็บของ แล้วก็ได้ของไหม่ๆมา ถ้าไม่ซีเรียสในส่วนนี้ก็ทำเควสหลักไปเรื่อยๆ
    เพราะผมก็ทำแต่เควสหลัก เควสรองทำบ้าง แต่ตอนนี้เล่นจบแล้ว เคลียร์เควสรองอย่างเดียว ฮ่าๆๆ

My name by way is Dante!
    กล่าวขอบคุณ
    167
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,368
    เคลียเควสรองให้หมดก่อนครับ มันมีผลกับฉากจบ

Shockolate
    กล่าวขอบคุณ
    352
    ผมก็กะว่าจะเคลียเควสรองก่อน เพราะเกมมันฮาดี เล่นเรื่อยๆไม่รีบจบ เพราะนิสัยส่วนตัวถ้าเล่นจบเนื้อเรื่องแล้วจะเบื่อ