ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

AS YOU WISH
    กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,611

เดโม Beyond: Two Souls จะมาใน ต.ค. นี้

Sony เผยว่าจะเตรียมปล่อยเดโมของ Beyond: Two Souls ให้ดาวน์โหลดไปลองเล่นผ่านระบบ PlayStation Store ในวันที่ 1 ต.ค. นี้สำหรับอเมริกาเหนือและ 2 ต.ค. นี้สำหรับยุโรป

ในเดโมจะมี 2 จากจากเกมส์จริงให้เล่นคือ

-Jodie & Aiden: จะได้เล่นเป็น Jodie ที่ยังเด็กอยู่มาก ในการเป็นส่วนหนึ่งของการทดลองของ Department of Paranormal Activities ซึ่งให้เธอได้ใช้ความสามารถเหนือธรรมชาติของเธอ
    -Hunted: ข้ามมาอีกหลายปีหลังจากนั้น จะ Jodie จะต้องหนีเจ้าหน้าที่ของรัฐบาล และปลดปล่อยพลังที่เหลือเชื่อของเธอออกมา

พร้อมกันนี้ ยังมีวีดิโอเบื้องหลังการสร้างใหม่มาให้ชมกันครับ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 16 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ: 374
    จะมีเสียงโหยหวนครวญครางว่าทำไมไม่ลงพีซี ไหนพีซีละมั้ยเนี่ย
    TROL HAHAHAHAHA

AS YOU WISH
    กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,611
    กล่าวกันว่า เป็นเกมที่มีกราฟฟิก ดีที่สุดของ PS3 - -

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 615
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Azllen อ่านกระทู้
    กล่าวกันว่า เป็นเกมที่มีกราฟฟิก ดีที่สุดของ PS3 - -
    ถ้าโมชั่นผมว่าดีสุดนะแต่ภาพผมให้ Uncharted 3 สวยกว่า

The Reds go on!!
    Anfield Road...!!
    กล่าวขอบคุณ
    4,450
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,649
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Patrenko อ่านกระทู้
    ถ้าโมชั่นผมว่าดีสุดนะแต่ภาพผมให้ Uncharted 3 สวยกว่า
    ผมมองว่าเกมนี้ ใส่รายละเอียดดีกว่า Uncharted 3 นะ ทั้งกราฟิค เทคเจอร์ แต่ก็ไม่แปลกอะไรหรอก เกมมันออกทีหลัง
    ** แซวนิดหน่อยได้ แต่อย่าดูถูกคนอื่นด้วยการเอาเรื่องของคนอื่นมาข่ม **

'MUSlC'S Łl₣Σ™
    SΣΛTTŁΣ, WΛSĦΊИGTOИ, US
    กล่าวขอบคุณ
    398
    ได้รับคำขอบคุณ: 11,364
    ไปสะดุดตา Hans Zimmer จริงๆ
    Foo Fighters : Sonic Highways : Released Nov 10, 2014

กล่าวขอบคุณ
    259
    ได้รับคำขอบคุณ: 558
    ELLEN PAGEEEEE

กล่าวขอบคุณ
    51
    ได้รับคำขอบคุณ: 81
    เค้าบอกอยู่นี่ครับว่าเป็นเกมที่ ดึงประสิทธิภาพ Ps3 ได้สูงสุด น่าเล่นมากเลย ว่าแล้วก็เล่น heavy rain อีกซักรอบ
    Intel(R) Core(TM) i7-3770K CPU @ 3.50GHz 3.50 GHz Ram 8.00 GB System 64-Bit GIGABYTE GEFORCE GTX 680 4GB OC Version