ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

.: Rock rOck roCk rocK :.
    กล่าวขอบคุณ
    1,983
    ได้รับคำขอบคุณ: 933

Post นางฟ้า กับหมาวัด

มี ผญ คนหนึ่ง น่ารัก+นิสัยดี ดีพร้อมทุกอย่าง เธอคนนนี้ ผมไม่เคยคิดที่จะมอง หรือสนใจ แต่แล้วเหตุการที่ผมไม่คิดก็เกิดขึ้น กระทันหันมาก คือเธอมาชอบผม แล้วเธอก็เริ่มคุยกับผม คุยอย่างจริงจัง แต่ที่ผมไมแน่ใจคื่อ เธอจะรักผมจริงหรอ ? เธอทั้งสวย ทั้งดี คนคุยเยอะแยะ ทำไมเธอเลือกผม แล้วผมควรจะทำยังไง เธอเจอผมอยุ่บ่อยๆนะ แต่ไม่เคยคุยกัน มันเร็วมาก ตอนนี้ก็คุยกันได้ด้วยดี แล้วผมควรรออีกไหม ? หรือจะคุยไปก่อน อีกใจก็อยากถามว่าคิดยังไง ผมควรทำยังไงดี ?

-----—---——----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

หลังจากที่ผมถามแล้ว >>> http://www.jokergameth.com/board/sho...=1#post2289350
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย zombie : 7th September 2013 เมื่อ 01:21

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    111
    ได้รับคำขอบคุณ: 51
    มีรูป เธอป่าว 55 = =''
    บางทีเธออาจสนใจอะไรในตัวคุณก็ได้ รักมันมีหลายรูปแบบ

กล่าวขอบคุณ
    85
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,150
    ถามใจคุณดูสิครับ ว่าพร้อมไหมที่จะเจ็บ พร้อมไหมที่จะมีความสุข หากคุณยังตัดสินใจเองไม่ได้ แล้วผมจะไปตัดสินได้ยังไง ความรักมันอยู่ที่ใจคุณ ถ้าตัวคุณไม่รู้ก็ลองถามใจคุณดูแล้วกัน

ปล.อย่าไปกลัวความเจ็บปวด คิดซะว่ามันเป็นค่า EXP ที่เราต้องเก็บก่อนไปลุย BOSS MVP อย่าให้ NPC อย่างผมต้องมาให้เควสยากๆ เลย

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,983
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nuninza15 อ่านกระทู้
    ถามใจคุณดูสิครับ ว่าพร้อมไหมที่จะเจ็บ พร้อมไหมที่จะมีความสุข หากคุณยังตัดสินใจเองไม่ได้ แล้วผมจะไปตัดสินได้ยังไง ความรักมันอยู่ที่ใจคุณ ถ้าตัวคุณไม่รู้ก็ลองถามใจคุณดูแล้วกัน

ปล.อย่าไปกลัวความเจ็บปวด คิดซะว่ามันเป็นค่า EXP ที่เราต้องเก็บก่อนไปลุย BOSS MVP อย่าให้ NPC อย่างผมต้องมาให้เควสยากๆ เลย
    โอเคมาเป็นบทความเกม ผมเก็ท ผมมีข้อนึงที่ผมสามารถทำได้ คือ เรา 2 คน ตกลงกันว่า มีอะไร ขอให้บอกมาตรงๆ ผมก็เริ่มกล้าที่จะบอกละ

กล่าวขอบคุณ
    1,983
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mxckzx อ่านกระทู้
    มีรูป เธอป่าว 55 = =''
    บางทีเธออาจสนใจอะไรในตัวคุณก็ได้ รักมันมีหลายรูปแบบ
    555 ขอสงวนนะครับ ผมเจอเธอบ่อยมาก แต่ไม่เคยได้คุยกัน เธอก็ชอบมาตามไลค์ในเฟสผมประจำ แต่ผมก็ไม่รู้จะทำยังไงต่อดี สงสัยคงต้องเสี่ยงไปแล้ว

欅坂46
    กล่าวขอบคุณ
    62
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,836
    หล่อจัง อิอิ

WhitePony
    กล่าวขอบคุณ
    198
    ได้รับคำขอบคุณ: 871
    คนสวยมีผัวหมดแล้วทุกคนครับ ผมพึ่งเจ็บมายังไม่หายดีเลย

_SaBasTaiN_
    กล่าวขอบคุณ
    4,034
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,530
    เเล้วคุณชอบเธอไหมล่ะถ้าชอบผมว่านี่ก็โอกาศดีเเล้วหละรีบคว้าไว้ซะโอกาศดีๆหยั่งงี้มีไม่มากนักหรอกครับเเล้วก็ถ้าให้ดีถามเธอไว้เเต่เนิ่นๆเลยนะครับว่าเขามีแฟนยังจะได้ไม่เจ็บเหมือนผม555+

กล่าวขอบคุณ
    1,983
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ _SaBasTaiN_ อ่านกระทู้
    เเล้วคุณชอบเธอไหมล่ะถ้าชอบผมว่านี่ก็โอกาศดีเเล้วหละรีบคว้าไว้ซะโอกาศดีๆหยั่งงี้มีไม่มากนักหรอกครับเเล้วก็ถ้าให้ดีถามเธอไว้เเต่เนิ่นๆเลยนะครับว่าเขามีแฟนยังจะได้ไม่เจ็บเหมือนผม555+
    อันที่จริง เขาอ่ะถามผม ว่ามีแฟนหรือยังด้วยซ้ำๆ 55 ผมคงไม่ต้องถามกลับแล้ว แต่ผมจะพยายาม คบแล้วเร็วที่สุด ขอบคุณคับ

กล่าวขอบคุณ
    1,983
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tanatorn อ่านกระทู้
    คนสวยมีผัวหมดแล้วทุกคนครับ ผมพึ่งเจ็บมายังไม่หายดีเลย

ข้อนี่หละ ที่กลัวที่สุด เขาจะคุยกับผมคนเดียวหรือป่าว ? ผมเป็นคนเดียวที่เขาจริงจังไหม ? ผมกลัวตรงนี้มาก เลยไม่แน่ใจที่จะบอกไปอ่ะ

กล่าวขอบคุณ
    456
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    โดนม่อหรือป่าวครับจขกท. ก็ไม่แน่นะ ก็แค่ประสบการณ์ตรง
    A8-3870k l Asus F1A55-M LX Plus l Kingston 4gb 1333 (4x1) l Power Monster 650w l ทุเรศแรมตัวเอง-*-

กล่าวขอบคุณ
    445
    ได้รับคำขอบคุณ: 656
    Blog Entries
    1
    ขอแนะนำให้คุณสวมวิณญาณ สโตกเกอร์ ซัก5วันครับแล้วจะได้รู้ความจริงว่าเขาคิดยังไง

ปล.ผมใช้วิธีนี้แหละถึงรอดมาหลายครั้ง

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

きょすけ
    กล่าวขอบคุณ
    650
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,125
    ต้องแปลงร่างจาก หมาวัด เป็น ลูกเทวดา ครับ เท่านี้ ก็คู่ควรกับนางฟ้า แล้ว 555

17. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    BangkokChristianCollege
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    ฟังแล้วอิจฉา จขกท. เลยครับ

ไอเราก็อยากมีมั่ง ฮือๆ
    Core I5 4670k MB:MSI Z87 G45 Gaming Ram: Corsair Vengeance 8GB VGA : GTX 770 OC PSU: OCZ ZS series 750w 80 Plus Bronze

ขอรวยบ้างเถอะ
    กล่าวขอบคุณ
    1,991
    ได้รับคำขอบคุณ: 417
    เอาเฟสมาสิ อิอิ
    A8-6600K/GSKILL:8GBDDR3:1333/HD:BLUE500GB/GTX950/LOW720PALLGAMES

NTTドコモ 株式会社/スクスト@灰島姉妹組
    กล่าวขอบคุณ
    1,030
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,129
    Blog Entries
    4
    ผมสงสัยอย่างเดียวเครื่องหมายคำถามของคุณมันประหลาดชะมัด

กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 122
    อย่าลังเลครับ มีสาวมาหลงขนาดนี้แล้ว ต้องเชื่อมั่นในตัวเอง แต่ถ้าโดนหลอกก็ดีไปเป็นประสบการณ์ชีวิตครับ

กล่าวขอบคุณ
    904
    ได้รับคำขอบคุณ: 400
    ม.ปลาย มหาลัย หรือ ที่ทำงานอ่าา ???

เอาล่ะ ออกทะเลกันได้!! เฮ
    กล่าวขอบคุณ
    156
    ได้รับคำขอบคุณ: 873
    งานนี้ คุณก็ทำตัวให้เป็นคนตรงไปตรงมาเลยดีกว่า เริ่มจากถามไปเลยว่าชอบเราไหมแล้วบอกด้วยว่า เราก็สนใจเธออยู่เหมือนกัน แต่อย่าพึ่งเทใจให้หมดนะครับ เพราะคุณยังเห็นแต่ข้อดีของเธอคนนั้นอยู่ ยังหาข้อเสียในตัวเธอคนนั้นไม่เจอ มันไม่มีมนุษย์คนไหน Perfect หรอกครับค่อยเป็นค่อยไปดีกว่า

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,983
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kurolykan อ่านกระทู้
    งานนี้ คุณก็ทำตัวให้เป็นคนตรงไปตรงมาเลยดีกว่า เริ่มจากถามไปเลยว่าชอบเราไหมแล้วบอกด้วยว่า เราก็สนใจเธออยู่เหมือนกัน แต่อย่าพึ่งเทใจให้หมดนะครับ เพราะคุณยังเห็นแต่ข้อดีของเธอคนนั้นอยู่ ยังหาข้อเสียในตัวเธอคนนั้นไม่เจอ มันไม่มีมนุษย์คนไหน Perfect หรอกครับค่อยเป็นค่อยไปดีกว่า
    โอ่ว ขอบคุณคับ