ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 431

ว่าด้วยเรื่องการสอบตำรวจ 2556

เหอะๆเบื่อพวกโลกสวย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Super7 : 7th September 2013 เมื่อ 19:38

-[S]upremE [D]e [A]cE-
    กล่าวขอบคุณ
    1,442
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,446
    ผมก็ไปสอบมานะครับ

ทั่วไป 19
    ไทย 14
    อังกฤษ 13
    เทคโนโลยี 13
    กฏหมาย 4
    สังคม 6

ส่วนตัวแล้วไม่ได้ติวที่ไหนเลย เพราะไม่อยากเป็น ก็เลยใช้ความรู้ดิบๆ

แต่่ผมก็ยังแปลกใจเหมือนกันว่าทั้งๆที่ทำได้เยอะกว่านี้แท้ๆ ไหงคะแนนสอบผมมันเหลือนิดเดียว (ผมลง บช.น)

ตอนออกจากห้องสอบ ฟันลำดับไว้ว่าไม่เกิน 30-50 แล้วแท้ๆ

ก็ได้แค่คิดว่า คงฝนกระดาษคำตอบไม่ชัดแน่ๆ

ส่วนตัวแล้วคิดว่าน่าจะมีการใช้เส้นแน่ๆครับ แต่ไม่ใช่ผมละ 1 คน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย matsushiro : 7th September 2013 เมื่อ 12:00

ขอรวยบ้างเถอะ
    กล่าวขอบคุณ
    1,991
    ได้รับคำขอบคุณ: 417
    เดี๋ยวนี้ข้าราชการ ผู้ใหญ่บอกเก่งเเล้วต้องรวยด้วย เพื่อความชัวร์ว่าเก้าอี้จะไม่หลุด

มีทางเดียวคือไปเรียนนายร้อย เตรียมทหารซะ
    A8-6600K/GSKILL:8GBDDR3:1333/HD:BLUE500GB/GTX950/LOW720PALLGAMES

กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 615
    สรุปคือตำรวจเลว หรือคนตรวจข้อสอบเลวครับผมสรุปให้ผมฟังหน่อย

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    106
    ได้รับคำขอบคุณ: 246
    ถ้าไม่ได้คะแนน ก็คือทำผิดครับ เรื่องมันก็มีอยู่แค่นั้น ไม่ควรโทษคนอื่น คนที่ไม่เส้นเข้าไปมันก็มีเยอะแยะครับ อย่าดูถูกให้มากไป
    อย่าดูถูกคนอื่น เพื่อให้ตัวเองดูดีขึ้น _ _"

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    835
    ได้รับคำขอบคุณ: 947
    คะแนน ก็เห็นๆอยู่ เหอะๆ ทำไม่ถูกสอบไม่ได้ โทษเส้น เหอะๆ ในข้อสอบ วิเคราะห์มันถูกหมดแหละอยู่ที่ช้อยไหนมันถูกที่สุด บางคนที่รู้จักนะวันๆ****ไม่ทำไรเล่นคอมทั้งวัน พอไม่ได้ก็บอกว่าเส้นบอกว่า****ทำได้เกือบหมด(เล่นคอมทั้งวันเนี่ยนะหนังสือก็ไม่อ่าน) ปล. คะแนนไม่เคยโกหกใคร ปล.2 ก็จะโทษคนอื่นพิจารณาตัวเองด้วย ปล.3 ถ้าเส้นพวกลูกชาวไร่ชาวนาที่ผมรู้จักเนี่ย คงไม่ได้ไปเรียนหรอก เอวัง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย exion1 : 7th September 2013 เมื่อ 16:34
    ใจเย็นๆ

ชอบเธอเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 167
    อะไรก็เส้นอะไรก็เส้น

มันจะมีอีกอย่างคือ ลูกข้าราชการจะได้รับคะแนนเพิ่มจากการสอบอีก 5 คะแนนครับ

กล่าวขอบคุณ
    106
    ได้รับคำขอบคุณ: 246
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Super7 อ่านกระทู้
    เหอะๆเบื่อพวกโลกสวย
    ไม่ได้โลกสวยครับ โง่ก็คือโง่ แค่นั้นครับ
    อย่าดูถูกคนอื่น เพื่อให้ตัวเองดูดีขึ้น _ _"

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: