ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    22
    ได้รับคำขอบคุณ: 125

ปวดที่หัวเข่าโดยไม่รู้สาเหตุ

คือเมื่อวานผมเล่นบอลครับ เล่นตามปกติ พอกลับบ้านมาปุ๊ป ปวดเข่าแปร๊บๆ เหมือนโดนไฟช๊อตต -0-

งอเข่ากับทำขาตึงจะเจ็บมากครับ แล้ว พรุ่งนีิ้ผมมีรายการวิ่งแข่งด้วยครับ

เพื่อนๆมีอะไรช่วยลดบรรเทาอาการปวด ผมทายา perskindol แบบ classic ไปตั้งแต่เช้า

ตอนนี้ก็ยังปวดอยู่ครับ T_T

MagicSpirit!!
    กล่าวขอบคุณ
    2,478
    ได้รับคำขอบคุณ: 73
    ผมก็เป็นนะครับ ทายาไป ตื่นมาก็หายปวดนะครับ ไม่งั้นตอนที่จะเล่นบอลก็วอมให้เสร็จซะก่อนก็จะดีครับ
    I Jayesslee ! :')

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    346
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    หาหมอครับ กันไว้ดีกว่า