ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    เมืองฝนแปดแดดสี่
    กล่าวขอบคุณ
    787
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,947
    ผมขอนอกเรื่องนิดนึงนะครับ แบบว่าเห็นแล้วมันรับไม่ได้จริงๆครับ ผมบอกได้เลยว่าบอลไทยก็อยู่ได้แค่นี้เหละ นี่คือสาเหตุที่ผมไม่ดูบอลไทยเลยจริงๆ ไม่ใช่ไม่รักประเทศตัวเอง แต่พอมาดูแล้วเอจแบบนี้ มันหมดศรัทธาครับ

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    787

ใส่ก่อนได้เปรียบ!เลาดรุ๊ปแหย่ปืนมีโอซิลก็อย่าฝันถึงแชมป์ยุโรป

ไมเคิล เลาดรุ๊ป เฮดโค้ชไฟแรงทีมสวอนซีเล่นสงครามประสาทก่อกวน อาร์แซน เวนเกอร์ กุนซือขงเบ้งแห่งอาร์เซนอลว่าต่อให้ได้ยอดแข้ง เมซุต โอซิล มาร่วมทีมเพียงแค่คนเดียวยังไม่แข็งแกร่งพอถึงขั้นลุ้นสร้างประวัติศาสตร์ซิวถ้วยยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก

มิดฟิลด์ทีมชาติเยอรมันย้ายมาเล่นในถิ่นเอมิเรตส์ สเตเดี้ยมถือเป็นสถิติสูงสุดสโมสรด้วค่าตัว 42.5 ล้านปอนด์มีส่วนสำคัญช่วย "ปืนใหญ่" นำเป็นจ่าฝูงพรีเมียร์ลีกอยู่ตอนนี้ ถึงกระนั้นตำนานเรอัล มาดริดกับบาร์เซโลนาเชื่อว่ายังสู้สองทีมเก่าของเขาไม่ได้อยู่ดี

"ผมยอมรับผมเซอร์ไพรส์มากเมื่อตอนที่เขาย้ายออกจาก เรอัล เพราะเขาคือสุดยอดนักเตะมหัศจรรย์คนนึง" เลาดรุ๊ปยอมรับ

"ผมประหลาดใจด้วยกับสิ่งที่เกิดขึ้นในตลาดนักเตะวันสุดท้ายเพราะผมนึกไม่ออกจริงๆว่านักเตะคุณภาพระดับเขาจะยอมเปลี่ยนทีมเพียงเสี้ยววินาทีแต่เขาก็ทำไปแล้วและคุณก็บอกว่าเป็นผลดีมาสู่ อาร์เซนอล"

"อาร์เซนอล เป็นสุดยอดทีมก็จริงนะ แต่ยังเทียบไม่ได้กับ เรอัล มาดริด หากเกิดไปเจอกันในรอบ 8 ทีมสุดท้าย,รอบรองฯหรือนัดชิงชนะเลิศในแชมเปี้ยนส์ ลีก"

ข้อมูลจาก soccersuck.com

กล่าวขอบคุณ
    787
    ลิ้งค์ดูบอลออนไลน์ฟุตบอลพรีเมียร์ลีกอังกฤษ
    สวอนซี ซิตี้ - อาร์เซน่อล 28/09/56 23.30น.
    ลิ้งค์ดูบอล-->http://www.ohoball.com/link1328.html

จบเกมส์ สวยงามครับ 2-1 นำจ่าฝูงต่อไปครับ ^^
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย my dath : 29th September 2013 เมื่อ 01:24

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Moderator
    กล่าวขอบคุณ
    37
    ได้รับคำขอบคุณ: 292
    จบเกม ยังรักษาสถิติ ชนะนัดเยือนเป็นนัดที่ 12 และ แรมซี่ ยิงอีกแล้ว!!!

Swansea 1 - 2 Arsenal

นำเดี่ยวๆจ่าฝูงไปอีกอาทิตย์ครับ... สุขขีๆ ทีมคู่แข่งพลาดกันเพียบ

ผี เรือ แพ้ทั้งคู่ หอย ไก่ ตัดแต้มกันเอง

ตารางคะแนนล่าสุดครับ

อดีตคืออดีต ปัจจุบันและอนาคตสำคัญและน่าใส่ใจกว่าครับ

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    787
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ~RES~ อ่านกระทู้
    จบเกม ยังรักษาสถิติ ชนะนัดเยือนเป็นนัดที่ 12 และ แรมซี่ ยิงอีกแล้ว!!!

Swansea 1 - 2 Arsenal

นำเดี่ยวๆจ่าฝูงไปอีกอาทิตย์ครับ... สุขขีๆ ทีมคู่แข่งพลาดกันเพียบ

ผี เรือ แพ้ทั้งคู่ หอย ไก่ ตัดแต้มกันเอง

ตารางคะแนนล่าสุดครับ

อดีตคืออดีต ปัจจุบันและอนาคตสำคัญและน่าใส่ใจกว่าครับ
    เรื่องจริง ไม่ได้โม้ 5555

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    รายงานตัวด้วยคนครับ.....

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    คืนนี้เต็มที่ไปเลยนักเตะน่อลทุกคน ขอให้เก็บแต้มได้ หวั่นๆจริงๆเลยนาโปลีฟอร์มกำลังแรง สู้ๆไอ้ปืนโต
    อดีตในอดีตเป็นเพียงอดีต อดีตในปัจจุบันเป็นปัจจุบัน ให้อดีตอยู่ในอดีต ด้วยรอยยิ้มสดใสแห่งความเข้าใจในปัจจุบัน

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    787
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kasi69 อ่านกระทู้
    รายงานตัวด้วยคนครับ.....
    ยินดีครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ soomsoom2000 อ่านกระทู้
    คืนนี้เต็มที่ไปเลยนักเตะน่อลทุกคน ขอให้เก็บแต้มได้ หวั่นๆจริงๆเลยนาโปลีฟอร์มกำลังแรง สู้ๆไอ้ปืนโต
    คืนนี้ขอฟร์อมเทพๆอีกซักทีนะ 55

14. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 37
    แวะมาดันกระทู้

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    60
    จบครึ่งแรกปืนนำ 2-0 ครับ แหม่ๆนักเตะเราวันนี้ครึ่งแรกขยันกันทุกคนเล๊ยย เออซิลยิงลูกแรกให้ทีมแล้ว(แอบเชียร์ให้แรมซี่ยิงได้ แรมมีโอกาสอยู่หลายลูกแต่ยังทำไม่ได้) เอ้าสู้ต่อไปเหลืออีก45นาที
    อดีตในอดีตเป็นเพียงอดีต อดีตในปัจจุบันเป็นปัจจุบัน ให้อดีตอยู่ในอดีต ด้วยรอยยิ้มสดใสแห่งความเข้าใจในปัจจุบัน

กล่าวขอบคุณ
    60
    จบเกมส์ 2-0 วันนี้ตั้งใจเล่นกันทุกคนมาก เหมาะสมกับชัยชนะครับ

Moderator
    กล่าวขอบคุณ
    37
    ได้รับคำขอบคุณ: 292
    ฟอร์มเมื่อคืนมันว่าที่แชมป์ชัดๆ จังหวะได้ประตู ตามสไตล์อาเซนอลเลย การได้เออซิลมามันคือส่วนที่ขาดจริงๆ

ฟลามินี่ ขาดไม่ได้แล้ว เป็นตัวตัดบอลดุๆที่ฤดูกาลที่แล้วเราขาดไป ทำให้หลังเราเล่นได้ง่ายขึ้น
    อาเตต้า กลับมาเล่นตำแหน่งถนัดสมัยอยู่กับ เอฟเวอตัน ด้วยสถิติจ่ายบอลบวกกับการครองบอล เป็นตัวครองบอลที่ดีจริงๆ
    แรมซี่ วันนี้เล่นปีก วิ่งตลอดเกมคอยสนับสนุนเพื่อน และปีนี้ฟอร์มร้อนจริงๆ ยอมรับเลย
    โรซิกกี้ วันนี้เล่นปีก แต่ก็เหมือนกับเล่นกลางรุก บอลจากเท้าเขาทำเกมมีจังหวะเร็วขึ้นตลอด
    เออซิล เซน์ตบอลระดับโลกอยู่แล้ว มาดริดซื้อเบลแล้วขายเออซิล นี่นะใช้อะไรคิดว้า
    ชิรูด์ วันนี้เป็นตัวพักบอลที่เนียนตามากบอลที่ต่อจากเขาเล่นง่ายตลอด

ลองคิดว่าถ้า กาซอร์ล่า, โพลดี้, วัลคอต์ท, กลับมา ทีมเราจะขนาดไหน

20. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    787
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ~RES~ อ่านกระทู้
    ฟอร์มเมื่อคืนมันว่าที่แชมป์ชัดๆ จังหวะได้ประตู ตามสไตล์อาเซนอลเลย การได้เออซิลมามันคือส่วนที่ขาดจริงๆ

ฟลามินี่ ขาดไม่ได้แล้ว เป็นตัวตัดบอลดุๆที่ฤดูกาลที่แล้วเราขาดไป ทำให้หลังเราเล่นได้ง่ายขึ้น
    อาเตต้า กลับมาเล่นตำแหน่งถนัดสมัยอยู่กับ เอฟเวอตัน ด้วยสถิติจ่ายบอลบวกกับการครองบอล เป็นตัวครองบอลที่ดีจริงๆ
    แรมซี่ วันนี้เล่นปีก วิ่งตลอดเกมคอยสนับสนุนเพื่อน และปีนี้ฟอร์มร้อนจริงๆ ยอมรับเลย
    โรซิกกี้ วันนี้เล่นปีก แต่ก็เหมือนกับเล่นกลางรุก บอลจากเท้าเขาทำเกมมีจังหวะเร็วขึ้นตลอด
    เออซิล เซน์ตบอลระดับโลกอยู่แล้ว มาดริดซื้อเบลแล้วขายเออซิล นี่นะใช้อะไรคิดว้า
    ชิรูด์ วันนี้เป็นตัวพักบอลที่เนียนตามากบอลที่ต่อจากเขาเล่นง่ายตลอด

ลองคิดว่าถ้า กาซอร์ล่า, โพลดี้, วัลคอต์ท, กลับมา ทีมเราจะขนาดไหน

ผมดูพอ 2-0 ก็ปิดไฟนอนแบบสบายใจเลยครับ เพราะต้องทำงานแต่เช้าใจนึงก็อยากดู แต่ก้ไม่ทำให้ผิดหวังจริงครับผม สุดยอด ^^

กล่าวขอบคุณ
    60
    ถ้าหายเจ็บพร้อมกันทุกคนผมหล่ะปวดจิตแทนเวนเกอร์ ไม่รู้จะจัดทีมยังไง555 ตอนนี้ผมอยากให้เวนเกอร์หากลางรับมาเผื่อซักตัวเผื่อฟลามินี่เจ็บ

กล่าวขอบคุณ
    22
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    go go gunner มารายงานตัวครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 152
    พึ่งเข้ามาเจอ
    บอกตรง เบลมันเก่ง แต่ถ้าเทียบผลงานโดยอายุเท่ากันเเล้ว โอซิลกินขาดครับ ....
    I5 4570 / ASROCK H87M / RAM CORSAIR VENGEANCE...(BLACK) 16 GB / VGA Palit GTX 760 Jetstream

กล่าวขอบคุณ
    787

เวนเกอร์ไม่แฮปปี้ ภาพแจ็คสูบบุหรี่

แจ็ค วิลเชียร์อาจโดนลงโทษโดยผู้จัดการทีมอาเซนอลหลังจากที่มีภาพมิดฟิลด์วัยรุ่นยืนสูบบุหรี่อยู่ข้างนอกผับหลังเกมที่อาเซนอลชนะนาโปลี 2-0

ผมไม่เห็นด้วยสุดๆกับพฤติกรรมแบบนั้น - อาเซน เวงเกอร์

ผมคงต้องคุยกับเขาในเรื่องนี้หน่อยแล้วล่ะ

ในฐานะที่คุณเป็นนักฟุตบอลแล้ว คุณไม่ควรทำลายสุขภาพของตัวเอง ไม่ใช่แค่นั้นนะคุณจะทำลายชื่อเสียงของคุณเมื่อคุณทำมันในที่สาธารณะ

เมื่อนักข่าวถามถึงเรื่องการลงโทษมิดฟิลด์ผู้ซึ่งแฟนสาวได้ให้กำเนิดลูกคนที่ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา

ผมไม่รู้ว่ามันเกิดอะไรขึ้น ฉะนั้นผมพูดเรื่องการลงโทษอะไรไม่ได้ตอนนี้

ตอนนี้เราเป็นแบบอย่างของคนมากมาย เขาเป็นผู้เล่นคนสำคัญของที่นี่ แพลนในอนาคตของผมมีแจ็คอยู่ในนั้น เขาเป็นผู้เล่นคนสำคัญของผม

ข้อมูลจาก Daily Mail

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 152
    เปรี้ยว พ่เเจ็คเรา
    I5 4570 / ASROCK H87M / RAM CORSAIR VENGEANCE...(BLACK) 16 GB / VGA Palit GTX 760 Jetstream

กล่าวขอบคุณ
    874
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    อาเซน เวนเกอร์ ไม่สมควรตักเตือนแบบออกสื่อเลย มันไม่ดีด้วยกันทั้งสองฝ่าย

เปลี่ยนลายเซ็นทุกวัน
    กล่าวขอบคุณ
    16,430
    ได้รับคำขอบคุณ: 100,438
    รายงานตัวด้วยครับ ไม่ได้เข้ามานาน เด็กปืนครับผม

กล่าวขอบคุณ
    3,287
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    สุดยอดมากเลยครับ ผมลงชื่อด้วยคนครับ รอวันที่พี่ชายจะกลับมายิ่งใหญ่อีกครั้งครับ

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 56
    รายงานตัว เด็กปืนคับผม
    เพลงดาบล่องนภา

ScarJO ♥♥#!
    SCARLETT'S HOUSE
    กล่าวขอบคุณ
    245
    ได้รับคำขอบคุณ: 482
    มารายงานตัวครับ North London Is RED
    Make everthing as simple as possible, but not more simple.

กล่าวขอบคุณ
    787
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ NOOBBRINGER อ่านกระทู้
    รายงานตัวด้วยครับ ไม่ได้เข้ามานาน เด็กปืนครับผม
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ yamatoi อ่านกระทู้
    สุดยอดมากเลยครับ ผมลงชื่อด้วยคนครับ รอวันที่พี่ชายจะกลับมายิ่งใหญ่อีกครั้งครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ inflector อ่านกระทู้
    รายงานตัว เด็กปืนคับผม
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Scarlatto อ่านกระทู้
    มารายงานตัวครับ North London Is RED
    ยินดีต้อนรับทุกๆท่านครับ

กล่าวขอบคุณ
    787

รวมเสื้อจากยุคบุกเบิกถึงปีปัจจุบัน