ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    253
    ได้รับคำขอบคุณ: 95

ขอเสียงคนใช้ xperia z กับคนรอ z1 หน่อยครับ

ตอนนี้โทรศัพท์เสียไม่มีใช้เลยจะไปซื้อใหม่ครับ งบ 2 หมื่น ส่วนตัวอยากรอ z1 มาเมื่อไรหรอครับและเท่าไร ถ้าจะซื้อ z ตอนนี้เลยดีไหมครับ แล้วตัว4G จากทรูดีไหม หรือหามือถือที่ไม่แพงมาก ใช้รอ z1 ดี

Who?
    กล่าวขอบคุณ
    1,802
    ได้รับคำขอบคุณ: 13,676
    Blog Entries
    2
    Z1 เรื่องวันวางจำหน่ายยังไม่ชัดเจนครับ อย่างเร็วสุดก็น่าจะเป็นช่วงเดือนตุลาฯ(ที่อังกฤษเปิดให้สั่งจองแล้ว ราคาอยู่ที่ 470 pound sterling) ส่วนราคาในไทยคงไม่เกิน 22,xxx ครับ ถ้าจขกท.ไม่รีบร้อนก็คุ้มที่จะรอครับ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

MagicSpirit!!
    กล่าวขอบคุณ
    2,478
    ได้รับคำขอบคุณ: 73
    รอ Z1 ดีกว่านะครับ
    I Jayesslee ! :')

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    253
    ถ้าจะใช้เล่นไลน์ ฟังเพลง ถ่ายรูป ธรรมดาๆ ใช้รุ่นอะไรไปก่อนดีครับ พอดีจะซื้อใช้รอ z1 ไปก่อนน่ะครับ เพิ่งสั่งแกรนด์จาก lazada ให้พ่อเองอ่า เราเอาไรดี

{One step is ever Change}
    สงขลา , หาดใหญ่
    กล่าวขอบคุณ
    312
    ได้รับคำขอบคุณ: 667
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ [Really~Nuts] อ่านกระทู้
    Z1 เรื่องวันวางจำหน่ายยังไม่ชัดเจนครับ อย่างเร็วสุดก็น่าจะเป็นช่วงเดือนตุลาฯ(ที่อังกฤษเปิดให้สั่งจองแล้ว ราคาอยู่ที่ 470 pound sterling) ส่วนราคาในไทยคงไม่เกิน 22,xxx ครับ ถ้าจขกท.ไม่รีบร้อนก็คุ้มที่จะรอครับ
    ราคาผมลองคำนวนแล้ว ได้แค่ 19,511 เอง ไม่ถึง 22k ซ่ะหน่อย - -' แถมถ้าเข้าไทยราคาก็ลดลงอีกแหนะ น่าจะ 18k กว่าๆ

ปล.ส่วนตัวผมคิดว่าถ้าไม่รีบใช้งาน ก็ควรจะรอหน่อยน่ะครับได้ข่าวมาจากแหล่งมือถือว่า จะเข้ามาภายในเดือนนี้ครับ น่าจะปลายๆ เดือนได้กระมั้ง ครับ ผมก็รออยู่เหมือนกัน (S2 พึ่งเสีย Dead-board น่ะครับ) 55555
    {My neme : Pao JaGauR}

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Who?
    กล่าวขอบคุณ
    1,802
    ได้รับคำขอบคุณ: 13,676
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Gu_Rock อ่านกระทู้
    ราคาผมลองคำนวนแล้ว ได้แค่ 19,511 เอง ไม่ถึง 22k ซ่ะหน่อย - -' แถมถ้าเข้าไทยราคาก็ลดลงอีกแหนะ น่าจะ 18k กว่าๆ

ปล.ส่วนตัวผมคิดว่าถ้าไม่รีบใช้งาน ก็ควรจะรอหน่อยน่ะครับได้ข่าวมาจากแหล่งมือถือว่า จะเข้ามาภายในเดือนนี้ครับ น่าจะปลายๆ เดือนได้กระมั้ง ครับ ผมก็รออยู่เหมือนกัน (S2 พึ่งเสีย Dead-board น่ะครับ) 55555
    ใครๆก็คิดแบบเดียวกับคุณแหละ พอมันเข้าไทยล่ะรู้เลย เหมือน Z นั่นแหละ ตีกันไปหมื่นเก้า เข้าสองหมื่นต้นๆ

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ばかさん !
    กล่าวขอบคุณ
    144
    ได้รับคำขอบคุณ: 479
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Gu_Rock อ่านกระทู้

ประดับเรือธงไม่มีทางที่เปิดมาราคาจะต่ำขนาดนั้นครับ
    ZU ยังอยู่ที่ 21.9k เลย Z1 22.9k ค่อนจะข้างจะแน่นอน
    ยกเว้นจะลดราคาตอนรับกันเป็นเซ็ตตอน Z1 เข้า แต่ไม่มีทาง 18k แน่ ๆ

ส่วนตัวมี Z อยู่ในเมือไม่คิดว่าจะสอย Z1 เลยซักนิดครับ
    เพราะเหมือนไม่ค่อยมีไรต่างนอกจากกล้องที่โดดเด่นขึ้นมา

ความสวยผมก็ยังมอง Z สวยกกว่าอยู่ดี

Boku wa kyoude Mayuki Oshiiiˋ( > ▽、< )

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    253
    พอดีพ่อผมจะซื้อ mega6.3 มาใช้ งั้นผมจะสอย แกรนด์ มารอก็แล้วกันนะครับ z1 มาเมื่อไรซื้อแน่ๆ

NTTドコモ 株式会社/スクスト@灰島姉妹組
    กล่าวขอบคุณ
    1,030
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,129
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ LaiminOzZ อ่านกระทู้
    ประดับเรือธงไม่มีทางที่เปิดมาราคาจะต่ำขนาดนั้นครับ
    ZU ยังอยู่ที่ 21.9k เลย Z1 22.9k ค่อนจะข้างจะแน่นอน
    ยกเว้นจะลดราคาตอนรับกันเป็นเซ็ตตอน Z1 เข้า แต่ไม่มีทาง 18k แน่ ๆ

ส่วนตัวมี Z อยู่ในเมือไม่คิดว่าจะสอย Z1 เลยซักนิดครับ
    เพราะเหมือนไม่ค่อยมีไรต่างนอกจากกล้องที่โดดเด่นขึ้นมา

ความสวยผมก็ยังมอง Z สวยกกว่าอยู่ดี
    คิดเหมือนผมเลย Z สวยกว่า Honami

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Forward Thinking
    กล่าวขอบคุณ
    43
    ได้รับคำขอบคุณ: 590
    ใช้ Z

แต่ จะเอา Z1 ด้วย

เหตุผลคงไม่พ้น กล้อง จริงๆ กับ ลำโพง ที่ดังกว่า Z 3เท่าได้

ปล.เอาจริงๆ Z ผมมันไม่กันน้ำแล้ว เลย จะเอา Z1 มาแทน T^T

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

{One step is ever Change}
    สงขลา , หาดใหญ่
    กล่าวขอบคุณ
    312
    ได้รับคำขอบคุณ: 667
    55555 ปรากฏ ผิดคาดตามที่คิดไว้เรื่อง ราคา 555555 ตีไป 20,990 แหนะ Fail เลยผม งานนี้ 555555

ใครจัดมาแล้ว รีวิว มาให้ฟังหน่อยคร้าบ บบบบบบบบ
    {My neme : Pao JaGauR}