ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

After Life
    กล่าวขอบคุณ
    571
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,926

เรื่องของผัวเมียคู่นึง กับคอมพิวเตอร์

มีผัวเมียคู้นึง พยามตั้งรหัสใหม่ใหกับคอมพิวเตอร์ของพวกเขา
    ฝ่ายชายสงสัยจะนึกอะไรไม่ออก เลยใส่ลงไปว่า
    " Mypenis "
    พอตั้งเสร็จ ฝ่ายหญิงก็ล้มลงกับพื้นทันที
    แล้วก็หัวเราะกลิ้งไปกลิ้งมาบนพื้น เพราะว่า
    บนเจอคอมพิวเตอร์มีประโยคตอบกลับมาว่า
    "Error. Not long enough."

อันนี้ต้นฉบับ

A husband and wife are trying to set up a new password for their computer.
    The husband puts, "Mypenis," and the wife falls on the ground laughing because on the screen it says,
    "Error. Not long enough."

THE JOKER

HAHAHA
    War would end if the Dead could Return

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    97
    ได้รับคำขอบคุณ: 271
    งง ครับ...........

แอบมี Earth อยู่ในใจ ก็พอ
    กล่าวขอบคุณ
    1,636
    ได้รับคำขอบคุณ: 994
    Blog Entries
    1
    hahaha ยาวไม่พอhahaha
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wanloveea อ่านกระทู้
    มาาาาา ผมจะอธิบายให้กระจ่างใจ ในที่นี้ง่ายๆเลย ผัวเมียคู่นี้ได้คอมมาแล้วจะตั้งรหัสผ่านให้คอมเค้า ฝ่ายสามีคิดไม่ออกไม่รู้จะเอายังไงเลยพิมพ์ลงไปว่า "ไอ้จ้อนของชั้น" พอพิมพ์ลงไปแล้วคอมมันเลยแจ้งเตือนว่า "ขออภัย พาสเวิร์ดยาวไม่พอ" ภรรยาแกเลยล้มตัวลงไปขำกลิ้ง แค่นี้เองครับ เข้าใจง่ายๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kabukiput : 8th September 2013 เมื่อ 17:34
    เอิร์ธน้อยผู้น่ารัก อร๊ายยยย

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    90
    ได้รับคำขอบคุณ: 76
    คอมพีวมันรู้เพาะ FAB หน้าคอมบอยสินะ

[Ideas are bullet proof]_
    [In the world there is No War and Corruption]
    กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 974
    คือ งี้ครับ

นี้มันเป็นมุข ฝรั่งหนะ

ประมาณว่า ผู้ชาย ตั้งรหัสผ่านว่า *อวัยวะเพศของผม*

เเล้วมัน error ว่า ผิดพลาด ความยาวไม่พอ

ผู้หญิงเลยหัวเราะ

เพราะมันประมาณว่า อยัยวะเพศของผม มัน สั้น ประมาณนี้ อะ - -

กล่าวขอบคุณ
    30
    ได้รับคำขอบคุณ: 137
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wanloveea อ่านกระทู้
    ประมานว่า พาสยาวไม่พอ ส่วนพาสที่สามีพิมพ์ มันแปลว่า น้องชายของเขาอะครับ เมียเลยขำที่คอมพิวเตอร์บอกว่าน้องชายของสามียาวไม่พอ
    MSI GT70 / PS4 / PS3 / PS Vita

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    ผู้ชายมันใส่คำว่า กระปู๋ของผม แต่คอมมันตอบกลับว่า ยังยาวไม่พอ

The Grand Magus
    กล่าวขอบคุณ
    2,942
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,458
    ทุบคอมทิ้งแมร่..

กล่าวขอบคุณ
    246
    ได้รับคำขอบคุณ: 216
    Error. Not long enough

แปลประมาณว่า มีความยาวไม่พอครับ ^z^