ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 6

Post ขอวิธีสร้างตัวละครแบบเกมออนไลน์หน่อยคะ

อย่างพวก Ragnarok หรือ เมเปิ้ล น่ะคะ ต้องทำอย่างไงบ้างคะ?
    บางคนก็บอกให้ใช้ HCM ในการสร้าง - -'
    แต่เราเคยใช้แล้วมันมีของสำหรับแต่งตัวละครค่อนข้างน้อย
    และไม่รู้ต้องทำยังไงต่อน่ะคะ T^T

สมาชิกเต็มตัว
    56/9 ซ.นายะ อ.เมือง จ.ภูเก็ต
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ผมจะช่วยหาข้อมูลนะครับ !!
    มีปัญหาเรื่องเกมส์มาคุยกับผมได้ที่ >>> My facebook <<< ไม่ทราบทุกเกมส์นะครับ

กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 189
    ลองใช้โปรแกรม Bannedstory ดูนะ (รันผ่านเว็บ)
    http://www.maplesimulator.com/programs/bannedstory

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    bannedstory มีให้โหลดนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 6

ขอบคุณมากคะ จะลองใช้ดูน่ะคะ
    แต่วิธีใช้ยังไงคะ? ^^
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย SakiDarkSide : 4th October 2011 เมื่อ 14:09 เหตุผล: เพิ่มเนื้อหา