ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบเด้าเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    70
    ได้รับคำขอบคุณ: 880

[PC]Need For Speed Carbon[Full-rip] 1.8GB [SaveUfile] ภาษาไทย

:รายละเอียด : By oznegame
    มาแล้วครับเกมแข่งรถ ที่หลายๆคนรอคอย สำหรับ “NFS Carbon” ภาคใหม่นี้ ชื่อคาร์บอนนั้นมาจากสถานที่ที่ชื่อว่า “คาร์บอน แคนยอน” ในแคลิฟอร์เนีย สหรัฐอเมริกา เป็นแหล่งพบปะสำหรับนักซิ่งที่ชื่นชอบความเร็ว หลายคนอาจกำลังนึกดูอยู่ว่า เกมภาคที่จะมาถึงนี้จะออกมาในแนวทางใดระหว่าง Underground หรือ Most Wanted เกมนี้จะผสมผสานระหว่างทั้ง 2 ภาค ดูเหมือนว่ามันจะมาพร้อมกับการไล่ล่า ของตำรวจที่มากขึ้น มีการสร้างพลพรรคของคุณขึ้นมา เป็นกลุ่มก้อน เกิดเป็นก๊วนแก๊งซิ่งรถ ที่มีลักษณะพิเศษที่คุณชื่นชอบ ผู้เล่นจะสามารถหาเส้นทางแคบๆ ในแคนยอนเพื่อหลบหนีจากการจับกุม ในเกมคุณจะพบว่าคู่แข่งของคุณ อาจจะพยายามไล่ชนคุณให้กระเด็นจากสนาม ขณะที่ตำรวจก็พยายามไล่จี้ท้ายคุณเพื่อตามจับคุณให้ได้

Minimum System Requirements System:
    1.7 GHz or equivalent
    RAM: 512 MB
    Video Memory: 64 MB

วิธีลง
    1. แตกไฟล์ด้วยโปรแกรม Winrar นะครับ

2. จะได้โฟลเดอร์ NFS Carbon

3. ดับเบิ้ลคลิกที่ Setup.exe

4. ลงเกมส์ตามปรกติ พอลงเสร็จที่หน้า desktop ให้ดับเบิ้ลคลิกที่ Switch Language to Thai

5. เข้าเกมส์ที่หน้า desktop

Part ละ 200 MB Part สุดท้าย 108 MB

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    มันกระตุกครับ คือมันไม่รับรองวิดโดว์ครับทำไง

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณนะครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณนะครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    196
    ได้รับคำขอบคุณ: 654
    fu55555555555555555555555555

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    ขอบคุณครับ ว่าแต่มันตัดไรมั่งง่ะ

Downloader
    กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 207
    ใครกระตุกลองใช้วิธีนี้ดูครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ PiPii อ่านกระทู้
    ผมเองก็ใช้ Win 7 นะ วิธีของผมก็คือ

หลังจากติดตั้งเกมส์เสร็จ ให้ติดตั้ง Patch 1.4 ก่อน โหลดที่นี้เลย>>>คลิกเลย!<<<

แล้วก็ติดตั้ง Crack 1.4 >>>คลิกเลย!<<<

Crack แล้วก็ให้รีสตาร์ทเครื่องแล้วเข้าเกมส์ดูครับ ผมทำแบบนี้แล้วเล่นได้นะ^^
    Credit : PiPii
    RB26

Tags for this Thread