ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 323

xperia z ตอนนี้เรื่องแบตถือว่าเป็นไงบ้างครับ

ตอนแรกๆเห็นในพันทิปบนก่นแบตหมดไวมาก
    แล้วดูการ์ตูน 1080p/720p ประมาณชั่วโมง (ปิดการเชื่อมต่อทุกชนิดยกเว้นโทร-รับปกติกับเปิดแอฟแค่โปรแกรมดูหนัง) แบตจะเหลือประมาณกี่ เปอเซนต์หรอครับ

กล่าวขอบคุณ
    637
    ได้รับคำขอบคุณ: 356
    ผมใช้อยู่ สำหรับผมผมว่าถ้าต่อWifi ใช้เน็ต เล่มเกม ถ่ายรูป เล่นแอพ

แบตมันก็หมดเร็วพอๆกับไอโฟนอะครับ ตกบ่ายๆค่อนเย็นก็ทำไรไม่ได้แล้วแบตจะหมด ช๊าดวันต่อวัน

แต่ผมเปิดโหมด Stamina ไว้ตลอดก็ช่วยยืดการใช้งานต่อวันได้เหมือนกัน

ก็ถ้าแบต 100% + เปิดโหมด Stamina มันบอกว่าสามารถอยู่รอรับสายได้ 6 วันกว่าๆเลยทีเดียว แต่ผมก็ยังไม่เคยลองนะ

ばかさん !
    กล่าวขอบคุณ
    144
    ได้รับคำขอบคุณ: 479
    Blog Entries
    3
    เปิด 3G ทั้งวันเอาไม่อยู่ครับ Powerbank อย่างเดียวเลย
    ส่วนดู 1080p ผมดูหนังประมาณ 2 - 3 แบตจาก 100 --> 60 กว่า ๆ ถ้าจำไม่ผิด

Boku wa kyoude Mayuki Oshiiiˋ( > ▽、< )

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    ช่วงแรกก็งี้แหละครับอิอิ สักพักเบื่อไม่ค่อยเล่น รู้สึกว่าแบตอยู่นานทันใด