ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    72
    ได้รับคำขอบคุณ: 248
    ใหญ่แต่มีเมืองเดียว...
    ผมรู้สึก มันไม่ สมเหตุสมผลเลยนะ ใหญ่ๆอ่ะดีมาก แต่ผมอยากให้มีเมื่องใหญ่ๆ อย่างน้อยๆ2-3เมืองก็พอ
    ผมไม่รู้ว่า ผมเป็นอยู่คนเดียวหรือป่าว ที่ เวลาเล่นGTA ชอบจ้องจับผิดชาวเมือง ชอบขับรถตาม แล้วดูว่าพวกเขาทำอะไรกัน
    แล้วก็ ชอบขับรถเล่น ข้ามไปข้ามมา แต่ละเมือง เพราะผู้คนจะไม่เหมือนกัน(เหมือนภาคIV ที่เมืองแรก จะมีพวกมั่วสุม โสเพนีเยอะ อะไรแบบนี้)
    แต่นี้ มีแค่เมื่องเดียว ที่เหลือ ก็คงเป็น ภูเขา ทะเลสาบ เอาไว้หา หอย หมี ดูเล่นละมั้ง...(จริงๆแมพๆนึงก็ครวมี2เมือง เมืองเจริญ กับ สลัม เอาไว้เปรียบเทียบใหญ่ๆ สินะ)

แต่ก็ดีเหมือนกัน ว่างๆ จะไปนอนเล่นบนภูเขา ดูปะกาลัง เที่ยวไนท์ ส่องสัตว์ ดูละคร ดูบลาๆ 5555++
    NEED FOR SPEED นี้ละ เจ๋งสุดแล้ว

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

{ The Dark Life }
    กล่าวขอบคุณ
    105
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,464
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ PetZaNa อ่านกระทู้
    ใหญ่แต่มีเมืองเดียว...
    ผมรู้สึก มันไม่ สมเหตุสมผลเลยนะ ใหญ่ๆอ่ะดีมาก แต่ผมอยากให้มีเมื่องใหญ่ๆ อย่างน้อยๆ2-3เมืองก็พอ
    ผมไม่รู้ว่า ผมเป็นอยู่คนเดียวหรือป่าว ที่ เวลาเล่นGTA ชอบจ้องจับผิดชาวเมือง ชอบขับรถตาม แล้วดูว่าพวกเขาทำอะไรกัน
    แล้วก็ ชอบขับรถเล่น ข้ามไปข้ามมา แต่ละเมือง เพราะผู้คนจะไม่เหมือนกัน(เหมือนภาคIV ที่เมืองแรก จะมีพวกมั่วสุม โสเพนีเยอะ อะไรแบบนี้)
    แต่นี้ มีแค่เมื่องเดียว ที่เหลือ ก็คงเป็น ภูเขา ทะเลสาบ เอาไว้หา หอย หมี ดูเล่นละมั้ง...(จริงๆแมพๆนึงก็ครวมี2เมือง เมืองเจริญ กับ สลัม เอาไว้เปรียบเทียบใหญ่ๆ สินะ)

แต่ก็ดีเหมือนกัน ว่างๆ จะไปนอนเล่นบนภูเขา ดูปะกาลัง เที่ยวไนท์ ส่องสัตว์ ดูละคร ดูบลาๆ 5555++
    ร็อคสตาร์ เขาคงคิดว่า เล่น gta iv กันจนเบื่อเมือง ละมั้ง เลย อัดป่า เขา ดง พนาไพร มาเต็มๆ ก็นะ แต่แก๊งเยอะนี่ น่าหนุก

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    497
    ได้รับคำขอบคุณ: 795
    สมกับงบที่ใช้ไปไม่น้อยเลยจริงๆ

กล่าวขอบคุณ
    1,068
    ได้รับคำขอบคุณ: 44
    อยากเห็นบ้าน CJ

LovE_GamE_<3
    กล่าวขอบคุณ
    283
    ได้รับคำขอบคุณ: 244
    พท. ส่วนบนเตรียมปลูกข้าว ทำสวนได้เลย 555
    [/URL]

คิดถึงวันวาน
    กล่าวขอบคุณ
    870
    ได้รับคำขอบคุณ: 500

9. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 66
    ขับรถเล่นกว่าจะทั่ว map ก็ปาไปกี่ ชม. เนี่ย เกมนี้เน้นยาวๆเลย พูดได้ว่า ลางาน ปิดร้าน เพื่อเกมนี้ 555+
    i7 2600k /evga z68 ftw/ ram16gb /gtx780Ti Matrix/

กล่าวขอบคุณ
    482
    ได้รับคำขอบคุณ: 115
    ขับจาก Los santos ไป Blaine country คงใช้เวลาครึ่งชั่วโมง

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    ขนาดเมืองภาค5ผมว่าพอๆกับภาค4 ไม่ใหญ่กว่ากันเท่าไร

และผมว่าภาค4กับSan มันพอๆกันแหละครับ แผนที่ภาคSanมันหลอกตาเรา ทำให้ดูเหมือนใหญ่แต่จริงๆไม่หรอก
    มันใส่เมืองมา3เมืองก็จริงแต่เมืองเล็กรายละเอียดน้อยมาก ดูโล่งๆไม่สมจริง เมื่อเทียบกับภาค4ที่รายละเอียดเมืองสมจริงกว่าเยอะ
    สาเหตุที่ดูเหมือนกว้างเพราะใส่เมืองที่รูปลักษณ์ต่างกันมา3เมือง+ภูมิประเทศที่หลายหลากจึงทำให้ดูเหมือนใหญ่กว่าภาค4 ที่มองไปทางไหนก็เจอแต่ตึกแลดูคับแคบ

หันมาดูภาค5 ภาคนี้มีเมืองเดียวก็จริง แต่ตัวเมืองสมจริงกว่ามาก ลองเทียบขนาดLos santosของใหม่กับของเก่าดู จะเห็นว่าขนาดมันไม่เท่ากัน
    แล้วในแผนที่จะเห็นเมืองเล็กๆในชนบทอีก2-3เมือง ไม่ได้มีธรรมชาติอย่างเดียว ผมว่าภาค5ลงตัวเหมือนเอาภาค4กับSanมาผสมกัน
    และอย่าลืมเกมส์นี้สำรวจใต้น้ำได้ มีเรือดำน้ำให้สำรวจจริงจัง ในขณะที่ภาคSanดำน้ำได้ แต่สำรวจลึกๆไม่ได้เพราะจะจมน้ำตายก่อน

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,530
    ได้รับคำขอบคุณ: 279
    วู้วววววววว ได้เที่ยวภูเขา เที่ยวป่ากันมันส์ละวู้วววววววว

สินเดือนนี้ซื้อ box 360 ละรอไม่ไหวเเล้วๆๆๆๆๆ ยอมซื้อคอลโทรลเลยนะเนี่ย
    TEST

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    เราซื้อ xbox 360 มาเพื่อเกมส์นี้โดยเฉพาะ พึ่งซื้อเมื่อวันศุกร์นี้เอง รอเกมส์มาปุ๊ปซื้อปับเลย

!!{Falling Away}!!
    กล่าวขอบคุณ
    744
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,735
    แผนที่แค่นี้ก็ใหญ่เกินไปแล้วครับ แต่ก่อนผมมีความคิดที่ว่า พวกแผนที่มันใหญ่ไม่พอ น่าจะใหญ่กว่านี้อีก แต่พอเล่นจริงกลับทรมานกับการเดินทางที่ยาวนานมากๆ - - อย่าง Just Cause 2

อีกอย่าง ผมหลงทาง!!

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

AS YOU WISH
    กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,611

ใหญ่แค่ไหน เชิญชม

https://www.facebook.com/pages/Jurop...ocation=stream

Youkoso! Hitori Bocchi
    กล่าวขอบคุณ
    16,115
    ได้รับคำขอบคุณ: 423
    ชักไม่แน่ใจแล้วว่ามันเป็นเกมส์หรือ...โลกจำลองอีกโลกนึง