ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Metal Rock
    กล่าวขอบคุณ
    1,040
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,811
    Blog Entries
    1

Lightbulb ขอเทพ Outlast มาสร้อยหน่อยครับ

ปัญหาคือว่าผมเล่นได้ตามคลิปครับคลิปผมอัดไว้เอง ตอนทีี่่ผมตายตอนสุดท้ายนั้นพอผมตายผมก็เริ่มใหม่คือมันให้ไปเปิดสวิตไฟที่ห้อง electric room ใช่ไหมครับพอผมเปิดไฟติดแล้ว ผมก็ย้อนกลับขึ้นไปที่ห้องดูกล้องวงจรปิดอ่ะครับ พอกดคีย์บอร์ด(ในเกม)ปุปก็มีไอ่ เก็ดเป็ดที่ไหนไม่เอามาฉีดยาผม พอเห็นเข็มแท่งใหญ่ๆยาวๆแค่นั้นแหละครับ เกมค้างมีแต่เสียง แล้วก็เด้งหลุดออกมาให้กดคำว่า OK แล้วก็ก็ดับครับ

มีวิธีแก้ไหมครับผมโหลดจากของคุณ Ramis ตัวเกม เกือย 4GB วินโดว Xp Sp2 32Bit ครับผม ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    85
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,150
    ลองใช้ crack ตัวอื่นดูครับ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Metal Rock
    กล่าวขอบคุณ
    1,040
    1
    crack ตัวไหนอ่ะครับ T^T ผมลงจนเกมพังแล้วอ่ะโหลด crack มาลงมั่วไปหมดเลยแต่ก็ยังเด้งอยู่ครับ (ผมลง crack ไป 2 ครั้ง อัพเดท 1 ครั้งครับ)

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 37
    ของโหลดของท่าน Ramis แบบ Full Gmae - Cracked มาครับ แล้วลง update 1 ตัว ล้วลงตัวแคร็กใหม่ ซ้ำอีกที

เข้าที่ win 64 แล้วเล่นได้ปกติครับ

เครื่องผมวิน 7 64bit ครับ ไม่รุ้ว่าเกี่ยวกับระบบปฏิบัติการหรือป่าวนะครับ T_T

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Metal Rock
    กล่าวขอบคุณ
    1,040
    1
    T^T 64-bit กันหมดเลย

Metal Rock
    กล่าวขอบคุณ
    1,040
    1
    ดันๆๆๆ ครับมีใครช้วยได้บ้างไหมครับบบบ T^T