ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

www.gamer-fit.com
    กล่าวขอบคุณ
    1,794
    ได้รับคำขอบคุณ: 13,358

Screenshots: ภาพล่าสุด Dynasty Warriors 8: Xtreme Legends

Screenshots: ภาพล่าสุด Dynasty Warriors 8: Xtreme Legends

ล่าสุด Tecmo Koei ได้ปล่อยภาพชุดแรกของเกม Dynasty Warriors 8: Xtreme Legends ออกมาแล้ว ซึ่งสามารถรับชมได้ดังรูปด้านล่างครับ

นอกจากนี้ในนิตยสาร Famitsu ฉบับล่าสุด ได้ลงละเอียดด้วยว่าตัวเกมเวอร์ชั่น PlayStation 4 นั้นจะแสดงผลที่ระดับ Full HD และมี Frame-rate สูงกว่าเวอร์ชั่น PS3 และทางทีมพัฒนาก็ได้ฝากมาบอกว่าตัวเกมเวอร์ชั่น PlayStaiton 4 นั้นพัมนาง่ายมากอีกด้วยครับ

แหล่งที่มา: http://www.gconsole.com/cgi-bin2/sho...=news&id=16653

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย therockcycle : 12th September 2013 เมื่อ 17:00

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 21 คนที่กล่าวขอบคุณ:

織田non
    กล่าวขอบคุณ
    572
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,049
    pc คงจะช้ากว่า 1 ปีอีกแล้ว

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    420
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,714
    Blog Entries
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mooshirogane อ่านกระทู้
    pc คงจะช้ากว่า 1 ปีอีกแล้ว
    จริง ๆ เกมมส์แนว นี้ผมก็ชอบน๊ะ....แต่คิดว่าคงยากแล้วล๊ะ ...รึเค้าจะไม่เอา PC แล้วก็ไม่รู้ ...

ขนาด orochi ภาคใหม่ใน PS3 ตอนนี้มี DLC ออกมาอื้อเลย ...ผ่านมากว่า 2 ปีไม่มีวี่แวว... T-T

อยากเล่นอ่าส์ ....

กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    มานไม่มีลง PC อ่าเด้!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

ลองดูโปรไฟล์ผมสิแล้วจะรู้
    กล่าวขอบคุณ
    1,542
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,268
    เกมที่เด็กๆเล่นบ่อยมากก
    รู้สึกสะใจทุกครั้งที่มันกระเด็นเยอะๆ555

織田non
    กล่าวขอบคุณ
    572
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,049
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ panasaz อ่านกระทู้
    จริง ๆ เกมมส์แนว นี้ผมก็ชอบน๊ะ....แต่คิดว่าคงยากแล้วล๊ะ ...รึเค้าจะไม่เอา PC แล้วก็ไม่รู้ ...

ขนาด orochi ภาคใหม่ใน PS3 ตอนนี้มี DLC ออกมาอื้อเลย ...ผ่านมากว่า 2 ปีไม่มีวี่แวว... T-T

อยากเล่นอ่าส์ ....
    ก็ต้องลุ้นเอาอีกทีครับ เพราะภาค 6 กับ 7 ก็ช้าว่าคอนโซล 1 ปี ส่วนภาคที่ไม่ใช่ สามก๊กเพียว ๆ อย่างโอโรจิ คงจะไม่ลงแล้ว

PRETTY Tiny Berry Love
    กล่าวขอบคุณ
    243
    ได้รับคำขอบคุณ: 251
    เหอะๆๆ ภาพ screenshot โกหกที่สุด ตั้งแต่ภาคหลักแล้ว
    ไม่ว่า PS4 จะภาพสวยยังไงผมก็ว่าไม่น่าทำได้ขนาดในภาพหรอก

กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,049
    Blog Entries
    1
    PC ไม่ลงต่อไป ถ้าลงก็อยากให้มี Eng นะ จะอุดหนุนแท้ ลงเถอะ ตอนนี้รอนารุโต๊ะบนสตีมต่อไป
    PlaySteamer รับฝากซื้อหรือหาเกมส์ Steam Origin หรืออื่นๆสนใจคลิ๊ก >>>ที่นี่<<<

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 42
    ถึงลง PC ก็ไม่รู้จะมีภาษาปะกิดมั้ยนี่ดิ ภาคก่อนมีแพท ENG แต่ก็ไม่ครบสมบูรณ์อ่ะนะ

Every where 0.0
    กล่าวขอบคุณ
    150
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    next gen คือ มันจะสุดยอดเกินไปละ

กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 86
    http://www.game-debate.com/games/ind...20Warriors%208 โอ้เย้ได้เล่นชัว