ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    247
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ NasChill อ่านกระทู้
    ซอมบี้วิ่งตามเสียงปืนนะครับ ผมได้เพื่อนร่วมทาง 2 คน
    ก่อนจะได้เพื่อนร่วมทาง ซอมบี้ก็ไล่เสียงปืนพวกนี้หล่ะครับ ผมตามไปเห็น ผมถึงได้เพื่อนมา 2 คน
    มันยิงเก่งมาก แต่ที่สำคัญพยามอย่าไปยืน ในระนาบเดียวกัน ระหว่าง เพื่อน และ ซอมบี้ คุณตายแน่ ไม่ว่าจะยืนหน้าหรือหลังซอมบี้ เคยมาแล้ว ดีนะ Save ไว้ก่อนหน้าไม่นาน
    เพื่อนร่วมทางนี่ ทำยังไงถึงจะได้อ่ะครับ อยู่คนเดียวเหงามาก

กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ผมลง OA ARMA2_OA_Build_108074 ไม่ได้อ่ะครับช่วยที

กรุงเทพมหานคร,สตูล
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ supatart อ่านกระทู้
    เพื่อนร่วมทางนี่ ทำยังไงถึงจะได้อ่ะครับ อยู่คนเดียวเหงามาก
    ลองเดินๆ วิ่งเข้าไปหาดูครับ (ถ้ากลัวโดนยิง Save ไว้ก่อน) พอใกล้ๆ ก็จะมีคำว่า reception unit (ถ้าผิดขออภัย แต่ก็ประมาณนี้ ให้กด แล้วเขาจะมาร่วมทีมกับเรา)
    ไม่ว่าจะเกมส์ใดก็ตาม หากคุณใช้สูตรโกงตั้งแต่เริ่มเล่น
    ก็เท่ากับว่า คุณเอาความเป็นเอกลักษณ์ของเกมส์นั้นทิ้งไปอย่างสิ้นเชิง

กล่าวขอบคุณ
    13
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ champ6025 อ่านกระทู้
    เสกของยังไงคับ
    จะดีหรอครับ อันนี้เอาความรู้สึกนะ ไหนๆ ก็เล่นคนเดียว ทั้งตายยาก และไม่ต้องเริ่มใหม่ เพราะว่ามี Save ผมว่า แค่นี้ก็ถือว่าโกงแล้วนะ เพราะเกมส์นี้มันแนวเอาชีวิตรอด
    ถ้ามีทุกอย่างครบมือ ตั้งแต่เริ่มเล่น ผมว่ามันก็ไม่มีอะไรให้ทำแล้วหล่ะ นอกจากยิงๆซอมบี้เล่น แล้วออกเกมส์
    ผมว่าสู้เดินหาของเอง ได้อรรถรสกว่านะ ถ้าเล่นแบบเสกของได้แปปเดียว ก็เบื่อแล้ว

ผมก็มี Code เสกของนะ DayZ Offline เคยทำมาแจก แต่ Version เก่ากว่า กระทู้นี้ แจก 2 แบบคือ

-เสกของไม่ได้ http://www.4shared.com/rar/PdkoNffX/...odified_F.html
    -เสกของได้ http://www.4shared.com/rar/W4mFLaPG/...-_On_Hack.html

อันนี้ไม่ได้ว่าไรนะ ถ้าใช้ก็ไม่ผิด แต่ความเป็น DayZ มันจะไม่เหลือเลยนะ อิอิ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย NasChill : 19th September 2013 เมื่อ 11:11
    ไม่ว่าจะเกมส์ใดก็ตาม หากคุณใช้สูตรโกงตั้งแต่เริ่มเล่น
    ก็เท่ากับว่า คุณเอาความเป็นเอกลักษณ์ของเกมส์นั้นทิ้งไปอย่างสิ้นเชิง

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    http://image.ohozaa.com/view2/x62MeEV51IDomtYP
    มันขึ้นแบบนี้อะ แก้ไงหรอ ช่วยทีนะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gorbyz : 19th September 2013 เมื่อ 19:11

กล่าวขอบคุณ
    54
    ใครมี KEY ARMAII OA ขอหน่อยละกันผมอัพแพทไม่ได้

กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    ทำไมผมกดเปลี่ยนมุมกล้องจากบุคคลที่ 1 เป็นบุคคลที่ 3 ที่มองจากด้านหลังไม่ได้ครับ Toogle View กด Enter จากปุ่มทางขวา NumPad อะครับ

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ auaemzaa อ่านกระทู้
    ผมลง OA ARMA2_OA_Build_108074 ไม่ได้อ่ะครับช่วยที

ไปโหลดตัวล่าสุดเลยคับ

http://www.arma2.com/beta-patch.php

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    ทำไมช่องอารหารใสปริ้งเลย

กล่าวขอบคุณ
    2,428
    ได้รับคำขอบคุณ: 221
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ toto3939 อ่านกระทู้
    เป็นบัคครับ ออกเข้าเกมใหม่อีกทีครับ

ทีมข่าว YumMaMa
    กล่าวขอบคุณ
    1,332
    ได้รับคำขอบคุณ: 25,142
    Blog Entries
    5
    อยากได้ ARMA3 dayz อ่าคับ ตัวเกมผมมีละ

กล่าวขอบคุณ
    28
    ตอนนี้มีบัคอยู้ด้วยอ่าครับ คือ บัคหลอดอุณหภูมิ และก็ บัคจุดไฟไม่ได้ ด้วยครับ ช่วยกรุณาดูให้หน่อยนะ

กล่าวขอบคุณ
    54
    ป่าวครับคือตอนนี้อ่ะผมอัพแพทไม่ได้เลยอ่ะครับมัน ฟ้อง CD KEY ครับ ใครมี โปรแกรม #JIMBO ก็ขอ ลิงค์หน่อยแล้วกันน่ะครับ ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    13
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ snakeup อ่านกระทู้
    ทำไมผมกดเปลี่ยนมุมกล้องจากบุคคลที่ 1 เป็นบุคคลที่ 3 ที่มองจากด้านหลังไม่ได้ครับ Toogle View กด Enter จากปุ่มทางขวา NumPad อะครับ
    ตั้งระดับความยากไว้สูงสุดเปล่าครับ ลองลดๆ ลงมาดูครับ ระดับ regular เปลี่ยนได้แน่นอน ส่วนใหญ่เขาจะใช้ระดับนี้กัน

กล่าวขอบคุณ
    13
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ toto3939 อ่านกระทู้
    กด Esc แล้ว Restart เลือกเพศตัวละคร เริ่มเกมส์ ก็เป็นปกติแล้วครับ

กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ NasChill อ่านกระทู้
    ตั้งระดับความยากไว้สูงสุดเปล่าครับ ลองลดๆ ลงมาดูครับ ระดับ regular เปลี่ยนได้แน่นอน ส่วนใหญ่เขาจะใช้ระดับนี้กัน
    ได้แล้วครับ แหะๆ เผลอไปเปลี่ยนความยากจริงๆด้วย นึกว่าจะทำให้เจอ bandit เยอะขึ้น แต่ก็เหมือนเดิมครับ ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 227
    http://rghost.net/37181039 คนที่ลง Patch arma 2 oa ไม่ได้ที่มันขึ้น Wrong cd key ลงตัวนี้เลย

กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sarayou อ่านกระทู้
    http://rghost.net/37181039 คนที่ลง Patch arma 2 oa ไม่ได้ที่มันขึ้น Wrong cd key ลงตัวนี้เลย
    ลงไงอะครับ ขอละเอียดๆหน่อยสิ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nickzaa630 : 21st September 2013 เมื่อ 18:43

กล่าวขอบคุณ
    107
    Blog Entries
    3
    อันนี้กับ http://www.jokergameth.com/board/sho...=1#post2304180

อันไหนเวอร์ชั้นล่าสุดกว่าครับ

กล่าวขอบคุณ
    2,428
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ PhraMid อ่านกระทู้
    อันนี้กับ http://www.jokergameth.com/board/sho...=1#post2304180

อันไหนเวอร์ชั้นล่าสุดกว่าครับ
    เวอร์ชั่นล่าสุดตัวสมบูรณ์เหมือนกันครับทั้ง2เลย แค่เปลี่ยนแพมเพิ่มอะไรขึ้นมานิดหน่อยเท่านั้นเอง เราสามารถอ่านรายละเอียดที่เวปนอกได้นะครับ

ขออนุญาตแปะลิ้งค์หน่อยนะครับ http://kodabar-dayz-daizy-single-pla...ses-f1086.html Credit:Nabble

nakhon si thammarat , Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 46
    ยังไม่เข้าใจที่สตาทอินอะคับ ผมใส่ไปใน C program file arma 2 ก็อบโฟลเดอร์ที่แตกลงไปในนั้น สตาทอินต้องใส่ยังไงหรอคับ
    Cpu : Intel Core i7 4770k Mainboard : ASUS H87M-PRO
    Vga : ASUS GTX 650 DirectCU OC Ram: Kingston Hyper-X 8GB Psu : Itsonas winner 750w

กล่าวขอบคุณ
    2,428
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ anavit2539 อ่านกระทู้
    ยังไม่เข้าใจที่สตาทอินอะคับ ผมใส่ไปใน C program file arma 2 ก็อบโฟลเดอร์ที่แตกลงไปในนั้น สตาทอินต้องใส่ยังไงหรอคับ
    สตาทอินอะไรหรอครับ? ทำตามวิธีขั้นตอนที่บอกไว้รึเปล่าครับ ช่วยบอกรายละเอียดหน่อยนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    85
    ทำไมผมวิ่งๆอยู่แล้วมันเด้งออกเองอะครับ หลายรอบมากเลย

กล่าวขอบคุณ
    2,428
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ panubeat อ่านกระทู้
    ทำไมผมวิ่งๆอยู่แล้วมันเด้งออกเองอะครับ หลายรอบมากเลย
    เด้งยังไงครับ ออกจากเกมหรือค้างแล้วคอมรีสตาทเองครับ

กล่าวขอบคุณ
    85
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ YetPetz_13 อ่านกระทู้
    เด้งยังไงครับ ออกจากเกมหรือค้างแล้วคอมรีสตาทเองครับ
    มันขึ้นแบบนี้แล้วก็เด้ง คอมค้างเลยครับ แก้ยังไงครับ ?
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย panubeat : 22nd September 2013 เมื่อ 17:54