ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

I Love Movie
    กล่าวขอบคุณ
    1,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,072

Arrow [PC-GAME] CITIES XL PLATINUM [FULL|ENG|2013|4.5GB] [ONE2UP] โหลดตรงเต็มสปีดเน็ต !!!

VIDEO BY YOUTUBE

Cities XL เป็นซีรี่ย์เกมสร้างเมืองที่มีมานานพอสมควรสำหรับชาว PC ซึ่งด้วยเอนจิ้นของเกมทำให้ผู้เล่นสามารถสร้าง
    เมืองออกมาได้สวยงามแบบ 3Dพร้อมกับสัดส่วนสิ่งก่อสร้างต่างๆที่มีการวัดขนาดสเกลได้เหมือนของจริงอีกด้วยแถม
    ยังสร้างได้หลายแบบ ไม่ว่าจะเป็นตึกสูงในเมืองย่านธุรกิจหรือจะเป็นสิ่งก่อสร้างแบบโบราณเชิงสถานที่ท่องเที่ยวซึ่งมี
    ให้เลือกกว่า 1000 แบบ เพิ่มขึ้นมาจากภาคเก่าอีกจำนวนหนึ่ง ในฉากที่มีให้เลือกกว่า 60 แบบ ผู้เล่นจะได้สวมบท
    บาทเป็นนายเทศมนตรี ตั้งแต่โรงไฟฟ้าไปจนถึงปัญหาด้านขนส่ง คุณจะต้องตอบปัญหาเกี่ยวกับความต้องการที่มาก
    ขึ้นในเมืองต่างๆที่คุณเป็นคนสร้างขึ้น ค้นหาความสมดุลที่สมบูรณ์แบบระหว่างการบริการต่างๆ รวมไปถึงบ้านจัดสรร สัน
    ทนาการและการทำงานคุณจะต้องสนับสนุนการพัฒนาเศรษฐกิจด้วยการสร้างการค้าขายระหว่างเมือง คุณสามารถศึกษา
    พื้นที่ต่างๆเพื่อเติมเต็มความต้องการในส่วนอื่นๆ เกมนี้จะช่วยให้คุณประสบความสำเร็จทางการเงินครั้งใหญ่และให้คุณได้
    พัฒนาเครือข่ายในเมืองให้ซับซ้อนยิ่งขึ้น

Processor : AMD/INTEL 2.5 GHZ
    RAM : 2 GB
    Video Card : 512 MB 100% DIRECTX 9 COMPATIBLE ATI RADEON HD 3850
    NVIDIA GEFORCE 8800 OR HIGHER
    Hard Drive : 9
    GB available space

" กล่าวขอบคุณ " ด้านล่างซ้ายกระทู้ เพื่อกำลังใจในการอัพโหลดต่อไป

FILECONDO 1 PART

ONE2UP DIRECT LINKS
    ชื่อไฟล์มั่ว,ไม่ตรงกรุณาแก้ไข เพื่อการแตกไฟล์อย่างสมบูรณ์
    ตัวอย่าง Game01 , Game02 , Game03 เป็นต้น

Part 01 | Part 02 | Part 03 | Part 04 | Part 05

Password : www.sharegameclub.com
    Password : sharegameclub.blogspot.com (สำหรับ FileCondo)

Facebook Sharegameclub
    Groups Sharegameclub

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย PreciousTar : 12th September 2013 เมื่อ 21:17

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 22 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    141
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    ลงไงอะ บอกที่ดิ

I Love Movie
    กล่าวขอบคุณ
    1,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,072
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ neslovetome อ่านกระทู้
    ลงไงอะ บอกที่ดิ
    แตกไฟล์ > ลงเกม > ก็อป Crack ไปไว้ที่ลงเกมไว้

กล่าวขอบคุณ
    220
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    ขอบคุณครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    เล่นได้่ปะครับ ขอคอมเม้นตอบหน่อยย ><

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    602
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ j.phu@hotmail.com อ่านกระทู้
    เล่นได้่ปะครับ ขอคอมเม้นตอบหน่อยย ><
    เล่นได้ครับ ผมเล่นอยู่ เนี่ย เอาหัวเป็นประกัน เลยครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    ทำไมผมลงแล้วเล่นไม่ได้หว่า... หรือต้องเปิดบนสตรีม
    AMD Phenom(tm) II X2 560 Processor Ram 4GB HDD 1.75TB VGA HIS HD 5670 IceQ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ชีวิตก็เหมือนเกมส์ๆหนึ่ง >.. ต้องเกมส์ เกมส์หนึ่งครับ >... ไม่ใช่ เกมส์ๆหนึ่ง

จะใช้ ๆ กรณีเช่น จริงๆนะ มากๆเลยนะ เป็นข้อมูลที่เน้นย้ำความชัดเจนครับ

ต่างจาก เกมส์ๆ หนึ่ง มันไม่ได้เน้นน้ำครับ แต่เป็นคำซ้ำที่ติดกัน ฉนั้นต้องพิมพ์แยก ห้ามใช้ ๆ นะครับ ^^

= Hikari E =
    อยู่ไหนก็ได้อยากอยู่ก็อยู่..
    กล่าวขอบคุณ
    347
    ได้รับคำขอบคุณ: 137
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ benz2530 อ่านกระทู้
    ชีวิตก็เหมือนเกมส์ๆหนึ่ง >.. ต้องเกมส์ เกมส์หนึ่งครับ >... ไม่ใช่ เกมส์ๆหนึ่ง

จะใช้ ๆ กรณีเช่น จริงๆนะ มากๆเลยนะ เป็นข้อมูลที่เน้นย้ำความชัดเจนครับ

ต่างจาก เกมส์ๆ หนึ่ง มันไม่ได้เน้นน้ำครับ แต่เป็นคำซ้ำที่ติดกัน ฉนั้นต้องพิมพ์แยก ห้ามใช้ ๆ นะครับ ^^
    เงิบ...... (เกม ไม่มี ส์ ไม่ใช่หรอครับ รึจำผิดหว่าช่างเห๊อะ ฮ่าๆๆ)

เคยเล่นแต่ก่อนชอบมากเล่นคล้ายๆ simcity เลยแต่อันนี้น่าจะง่ายกว่านิดๆ ลองเล่นดูครับสนุกดี ^^ (เป็นกำลังใจให้ครับผม)

World-Class Player
    กล่าวขอบคุณ
    176
    ได้รับคำขอบคุณ: 126
    ไฟล์นี้ ใครเล่นได้ ช่วยโพสต์ภาพยืนยันทีครับผม อยากเล่นมานานแล้วเกมนี้
    ขอบคุณมาก

กล่าวขอบคุณ
    602

จากเครื่องผมเองครับ เล่นได้แน่นอนครับ ที่ไม่เข้าไปเล่นให้ดูเพราะว่ามันโหลดนานครับ ขี้เกียจ แต่ยืนยันครับว่าเล่นได้

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

World-Class Player
    กล่าวขอบคุณ
    176
    ได้รับคำขอบคุณ: 126
    โหลดเสร็จ แตกไฟล์ได้ แต่มีปัญหาตอนเลือกdirectoryครับ มันขึ้นแบบนี้
    แก้ไขอย่างไรดีครับผม

กล่าวขอบคุณ
    602
    ปัญหานี้ผมไม่เป็นน่ะครับ แต่เกมส์ผม ตอนแรกที่มันให้ลง อยู่ใน โฟล์เดอร์ steam ครับ ใน steamapps ไม่รู้ว่าเกี่ยวกันหรือเปล่า แต่ของผมก็เล่นได้ปกติครับ

กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ของผมเล่นไม่ได้แฮะ ผมลงเกมส์ในไดร์ฟ D

กล่าวขอบคุณ
    464
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    ลงเล่นได้ครับ ใครที่เล่นไม่ได้ลง vcredist_x86 ด้วยนะครับถึงจะเล่นได้
    เสมอต้น.....เสมอปลาย......แต่อาจ......ไม่เสมอไป......!!!

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    91
    ขอบคุณครับ ที่แบ่งปัน

กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    ลงเล่นได้100เปร์เซ็นครับ ติดตั้งปกติครบแล้วก้อเอาแคร็กมาวางทับ เกมส์ที่เราลงไว้ก้อเล่นได้และคับ

กล่าวขอบคุณ
    246
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    เล่นได้พันล้านเปอร์เซ็นต์ครับท่าน

กล่าวขอบคุณ
    61
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    คือตอนลงไม่มีปัญหาครับติดตอนจะเข้าเกม มันไม่เกิดอะไรขึ้นครับ คลิ๊กไปหลายครั้งแล้ว มันเกิดอะไรหรอครับ

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 186
    เล่นไม่ได้ครับ ติดตั้งเสร็จ ก๊อปแครกไปวาง ส่วน steam นี่เอาไปใส่ในโฟเดอร์โปรแกรมสตรีมใช่ปะ
    กดเข้าเกม เงียบกริบไม่มีอะไรขึ้นเลย
    อยากมีลายเซ้น

Tags for this Thread