ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Player
    กล่าวขอบคุณ
    2,331
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,473

ขอถามเรื่อง Apple ID กับ iTune หน่อยครับ

คือผมจะสมัคร Apple ID แล้วทีนี้ สมัครไงก็ไม่ได้สักที (ใน iTune นะ มันบอกอายุไม่ถึงเกณขั้นต่ำ)
    ผมก็เลยสมัตรบนเว็บ Appleid มันก็สมัครได้ไม่เห็นเป็นปัญหาไรเลย อายุผมก็ใส่แบบที่ผมใส่ใน iTune

แต่พอผมเข้า ID ผมใน iTune แล้วมันบอก ID ของผมไม่ได้เชื่อมกับ iTune มันให้ตรวจสอบผมก็ตามๆไป แล้วมันให้ใส่บัตรเครดิต ผมก็ไม่มีบัตรเครดิตอ่ะครับ จะต้องทำยังไงดีครับเนี้ย
    if you want to follow me
    Facebook: Napat Trisath || IG: DuckPPER

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 323
    เท่าที่จำได้มันจะมีให้ กดเลือกว่าไม่มี นะครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,530
    ได้รับคำขอบคุณ: 137
    ลองหาวิธีสมัคร Apple ID แบบฟรีใน Google ดูครับ มีเยอะแยะ แต่คุณจะโหลดได้แต่แอปแบบฟรี

ผมไม่เคยทำเพราะผมสมัครไปแบบเสียเงิน 1 ดอลล่าห์ ประมาน 30 นิดๆ

ในอนาคตถ้าคุณอยากจะซื้อแอปแบบเสียเงินก็ต้องจ่ายสมัครแบบเสียเงินอยู่ดีครับ

สมัครแบบฟรีโหลดแอปเสียเงินไม่ได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    618
    ได้รับคำขอบคุณ: 732
    กดโหลดแอพฟรีในเครื่อง แล้วสมัครใหม่มันจะมีให้กดไม่ใส่เครดิต
    facebook[/URL] ใส่รูปยังไง ...