ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

{ The Dark Life }
    กล่าวขอบคุณ
    105
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,464

GTA V หลุกระจาย คลิปเกมเพลย์ [Super Spoiler]

--------------------------------------------------------------------------------------

สปอยย์ขั้นสุดยอด สำหรับเกมเพลย์ที่หลุดมา สำหรับเกม GTAV ที่จะออกมาอีกในไม่กี่วันนี้
    สำหรับท่านที่สั่งพรีออเดอร์ไปแล้ว ก็ข้ามไปได้เลยครับ ชมด้วยตาตัวเองดีกว่า
    แต่สำหรับชาว pc ก็ชมแก้อยากก่อนก็ได้ครับ สปอยล์อย่างแร๊ง

--------------------------------------------------------------------------------------

Free Roam

Gameplay

Police Chase

ยิ่งใกล้วัน จำหน่าย ยิ่งหลุด กรรม R*
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย oner : 13th September 2013 เมื่อ 19:51

One Kill One Shot
    กล่าวขอบคุณ
    978
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,003
    Blog Entries
    1
    ปักธงรอกันเลย ชาว โจ๊กเกอร์
    i7-3770K:ASRock Z77 pro4:HD 7770 VAPOR-X:Corsair 16 GB1600:XFX 750W

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    56
    ได้รับคำขอบคุณ: 114
    คลิปไม่หลุดได้ไง ก็ขนาดตัวเกมยังหลุดออกมาแล้ว

ภาพสวยมากครับ แมพกว้างมาก

Download... █████ 100%
    กล่าวขอบคุณ
    594
    ได้รับคำขอบคุณ: 765
    PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC PC

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 10 คนที่กล่าวขอบคุณ:

SKYRIM
    กล่าวขอบคุณ
    267
    ได้รับคำขอบคุณ: 963
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ FadeHeart อ่านกระทู้
    คลิปไม่หลุดได้ไง ก็ขนาดตัวเกมยังหลุดออกมาแล้ว

ภาพสวยมากครับ แมพกว้างมาก
    ตัวเกมส์ที่หลุดมาก่อนหน้า มันมีไวรัสหักเงินไม่ใช่หรอ

กล่าวขอบคุณ
    56
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SKYRIM อ่านกระทู้
    ตัวเกมส์ที่หลุดมาก่อนหน้า มันมีไวรัสหักเงินไม่ใช่หรอ
    ผมโหลดมาเป็นไฟล์ iso แปลงไฟล์เล่นในเครื่องแปลง RGH ได้ปกตินะครับ

กล่าวขอบคุณ
    161
    ได้รับคำขอบคุณ: 713
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ FadeHeart อ่านกระทู้
    ผมโหลดมาเป็นไฟล์ iso แปลงไฟล์เล่นในเครื่องแปลง RGH ได้ปกตินะครับ
    อัดวิดีโอมาให้ดูมั้งสิ!! เราอยากดูนานๆอ่ะ ซัก 10-20นาทีก็ได้ ของฝลั่งอัดแป้ปเดียวเองไม่มียาวๆเลย เราอยากรู้ว่ามันดริฟรถได้ป่าวอ่ะ เห็นในคลิปตอนเลี้ยวเหมือนมันจะดริฟเลย
    B R A V E

กล่าวขอบคุณ
    56
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Pan'go อ่านกระทู้
    อัดวิดีโอมาให้ดูมั้งสิ!! เราอยากดูนานๆอ่ะ ซัก 10-20นาทีก็ได้ ของฝลั่งอัดแป้ปเดียวเองไม่มียาวๆเลย เราอยากรู้ว่ามันดริฟรถได้ป่าวอ่ะ เห็นในคลิปตอนเลี้ยวเหมือนมันจะดริฟเลย
    ผมไม่มีตัวอัดวีดีโอของxbox ครับ ขออภัย

คอมกากๆก็สนุกได้นะ
    กล่าวขอบคุณ
    964
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,136
    โอ้ยยยยยยยยยยยยยยย กระดูกไม่มี กรรม กรรม กรรม กรรม กรรม กรรม กรรม กรรม กรรม กรรม กรรม กรรม กรรม กรรม กรรม

11. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    46
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,069
    ตอนนี้ของ xbox หลุดมาแล้วครับ แต่ps3ยังต้องรอต่อไป

กล่าวขอบคุณ
    135
    ได้รับคำขอบคุณ: 192
    ดูจาก gameplay แล้วรู้สึกว่าเวลาชนกับรถคันอื่นรถบุบน้อยมากๆ เมื่อเทียบกับภาค IV แล้ว IV รถยุบ บุบ แบน สมจริงกว่า หรือผมคิดไปเอง

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

{ The Dark Life }
    กล่าวขอบคุณ
    105
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,464
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MI~MI อ่านกระทู้
    โอ้ยยยยยยยยยยยยยยย กระดูกไม่มี กรรม กรรม กรรม กรรม กรรม กรรม กรรม กรรม กรรม กรรม กรรม กรรม กรรม กรรม กรรม
    ใช่ ขัดตาผมมากเลย ดูไม่เป็นธรรมชาติเลย ภาค iv ล้มลงไปยังมีดิ้นนะ
    นี่โดนชนที วิณญาณออกยังกับ เซนรอว์
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย oner : 13th September 2013 เมื่อ 21:03

กล่าวขอบคุณ
    1,224
    ได้รับคำขอบคุณ: 818
    ขอให้ขาดทุน น้อยใจมาลง PC ไวๆ

หลังจากนั้นของให้ได้กำไรมหาศาล 555 บ้าไปแล้วตู
    SoShi & Sone Are Together Forever

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Every where 0.0
    กล่าวขอบคุณ
    150
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    ข้าพเจ้าอยากเล่นเหลือเกินนนนนนนนนนนนนน

NTTドコモ 株式会社/スクスト@灰島姉妹組
    กล่าวขอบคุณ
    1,030
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,129
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 96hp อ่านกระทู้
    ดูจาก gameplay แล้วรู้สึกว่าเวลาชนกับรถคันอื่นรถบุบน้อยมากๆ เมื่อเทียบกับภาค IV แล้ว IV รถยุบ บุบ แบน สมจริงกว่า หรือผมคิดไปเอง
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MI~MI อ่านกระทู้
    ตามนี้เลยรู้สึกเหมือนกัน กระดูกไม่มี รถชนไม่ค่อยยุบ

ปล.ในเกมมีเล่นโยคะด้วยน่ะครับ 55+
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย hisawahiroki : 13th September 2013 เมื่อ 21:51

AS YOU WISH
    กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,611
    ถึงจะหลุดกระจายแบบ extra super very very very spoiler ก็ไม่มีผลต่อต่อมความอยากของผม 555

กล่าวขอบคุณ
    901
    ได้รับคำขอบคุณ: 163
    เดียวก็มี mod ออกมาเหมือนภาค IV และมั้ง ช่วยอะไรๆให้สมจริงดั่งใจขึ้นหลาย

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    3,089
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,048
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hisawahiroki อ่านกระทู้
    ตามนี้เลยรู้สึกเหมือนกัน กระดูกไม่มี รถชนไม่ค่อยยุบ

ปล.ในเกมมีเล่นโยคะด้วยน่ะครับ 55+
    ยุบครับ ผมดูคลิปนึงแต่โดนแบนไปแล้ว รถโดนรถไฟเหยียบ สมจริงซะยิ่งกว่า nfs

edit : เจอแล้วครับ

ดูตอนท้ายๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย alexsamui2 : 13th September 2013 เมื่อ 22:14

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    คนตามถนนน้อยมากครับ พอๆกะภาค4เลย รถก็น้อยด้วย

แต่ภาพกับแสงเงาสวยขึ้นจมเลย

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 95
    รอแผ่น PS3 ส่งมาต่อปาย ไม่รีบ
    My Com: Notebook MSi GT70 CPU i7 3610QM - Ram 8 GB Bus 1600 - VGA GF GTX670M 3GB - Mouse Logitech G700 - Pad Razer Galiathus Control Edition - Headphone SteelSeries SIBERIA V2

กล่าวขอบคุณ
    637
    ได้รับคำขอบคุณ: 649
    ทำไมคลิปที่ 3 มี ลูกศรเมาส์อยู่ในจอด้วยหว่า
    I Don't need Weapons I got logic

บอกดีไหมน่ะ
    กล่าวขอบคุณ
    1,097
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,194
    ผมกำลังลองโหลดบิท ของ JTAG มาเล่นเลยเนี่ย ฮ่ าๆ ๆ ๆ

NTTドコモ 株式会社/スクスト@灰島姉妹組
    กล่าวขอบคุณ
    1,030
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,129
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ whitebaa555 อ่านกระทู้
    ผมกำลังลองโหลดบิท ของ JTAG มาเล่นเลยเนี่ย ฮ่ าๆ ๆ ๆ

ไม่สงสารคนทำเกมหน่อยหรอครับ พวกโหลด XBOX มาเล่นกันแล้วเนี่ย - -* เกมยังไม่ออกด้วยซ้ำ

28. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pondsif01 อ่านกระทู้
    ทำไมคลิปที่ 3 มี ลูกศรเมาส์อยู่ในจอด้วยหว่า
    ใช่ทำไมมันมี ลูกศรอยู่ในจอด้วย
    รับฝากซื้อเกม Steam & Amazon ชำระเงินผ่านการโอนเข้าบัญชี หรือ บัตรทรูมันนี่ครับ>>สนใจคลิกที่นี่

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hisawahiroki อ่านกระทู้
    ไม่สงสารคนทำเกมหน่อยหรอครับ พวกโหลด XBOX มาเล่นกันแล้วเนี่ย - -* เกมยังไม่ออกด้วยซ้ำ
    เป็นเรื่องธรรมดาครับ เห็นแล้วนึกถึงกระทู้ก่อน ที่คลั่งไม่ให้ลง PC เพราะเล่นเถื่อนกันซะส่วนมาก แต่นี่เกมยังไม่ออกเลย พวก XBOX ปล่อยโหลดกันเพียบ ( ก็เถื่อนเหมือนๆกันและครับ ทำเป็นโวยวาย )
    รับฝากซื้อเกม Steam & Amazon ชำระเงินผ่านการโอนเข้าบัญชี หรือ บัตรทรูมันนี่ครับ>>สนใจคลิกที่นี่