ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,772
    ได้รับคำขอบคุณ: 825

ออสซี่เปิดจอง GTA V บน PC (ซ้ำขอก็อภัย)

[IMG] [/IMG]

ร้านจัดจำหน่ายเกมชื่อดังจากประเทศออสเตรเลียทำเก๋ เปิดรับ Pre-Order Grand Theft Auto V เวอร์ชั่น PC
    ปัจจุบันนี้ยังไม่มีการยืนยัน Grand Theft Auto V PC Version จากปากของ Rockstar แต่อย่างที่หลายคนคาดการณ์ว่าคงเป็นไปได้ยากที่จะไม่นำเกมขายดีการันตีชื่อดังมาลงบน PC และอย่างที่เราเคยสัมผัสกันว่าคอเกมชาว PC อย่างเราคงต้องรอประมาณ 6 เดือน บางแหล่งข่าวก็ว่าอาจเป็น 3 เดือน แต่วันนี้ร้านจัดจำหน่ายเกมชื่อดังจากประเทศออสเตรเลียนามว่า EBGames ได้นำกล่องเกม Mockup มาเปิดรับสั่งจองล่วงหน้า Grand Theft Auto V บนเวอร์ชั่น PC กันแล้ว

ก็นับได้ว่าเป็นอีกหนึ่งสัญญาณที่ดีของเกมเมอร์ชาว PC ที่ตั้งตารอว่าที่ Game of The Year ประจำปีนี้ละกันครับ

ปล.รอดูกันต่อไปหึๆ
    ขอขอบคุณข่าวจาก Gamingdose
    ต้นฉบับ http://www.gamingdose.com/news/%E0%B...A%E0%B8%99-pc/
    [IMG][/IMG]

กล่าวขอบคุณ
    3,556
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    ถ้าลงขึ้นมาจริงๆจะสามารถหรือมีทางไหนมั้ยครับ ที่เราจะได้เป็นเจ้าของแผ่นแท้

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

NTTドコモ 株式会社/スクスト@灰島姉妹組
    กล่าวขอบคุณ
    1,030
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,129
    Blog Entries
    4
    รู้สึกจะเป็นรูปเก่าหลายเดือนแล้ว คุ้นๆ

กล่าวขอบคุณ
    1,772
    ได้รับคำขอบคุณ: 825
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ IGKNIGHT อ่านกระทู้
    ถ้าลงขึ้นมาจริงๆจะสามารถหรือมีทางไหนมั้ยครับ ที่เราจะได้เป็นเจ้าของแผ่นแท้
    ซื้อไงครับถามแปลก เอาจริงๆนะร้านเกมแถวบ้านผมยังเอา GTA V บน PS3 มาขายเลยน่าจะให้ซื้อได้ตามร้านขายเกมทั่วไปอะหละมั่ง เอิกๆ

ปล.ถ้ามันลงจริงๆนะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย universalpt : 13th September 2013 เมื่อ 21:33
    [IMG][/IMG]

What If ?
    Thailand , Lampang
    กล่าวขอบคุณ
    5,159
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,472

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    161
    ได้รับคำขอบคุณ: 713
    รู้สึกว่าจะเก่ามากแล้วนะ แล้วปกเกมส์จริงๆก็ไม่ใช่แบบนี้อ่ะ แต่ก็อยากให้ลงนะ อยาก MOD
    B R A V E

ชอบโพสไม่ชอบดู
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,846
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Pan'go อ่านกระทู้
    รู้สึกว่าจะเก่ามากแล้วนะ แล้วปกเกมส์จริงๆก็ไม่ใช่แบบนี้อ่ะ แต่ก็อยากให้ลงนะ อยาก MOD
    mod ภาพสวยใช่ไหมครับ
    "เมื่อผมกลับไปถึงบ้าน แล้วพวกเค้าถามผมว่านี้นาย นายทำไปเพืออะไร นายบ้าสงครามมากหรือไง ฉันจะไม่ตอบพวกเค้าสักคำ เพราะพวกเค้าจะไม่วันเข้าใจว่ามิตรร่วมรบคืออะไร"

หาเหาใส่หัวเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    524
    ได้รับคำขอบคุณ: 105
    +555 ไม่เล่นเกมส์นี้
    Mobile...........Nokia8210>Nokia7250>Xda O2mini>NokiaN95 8G>Nokia Lumia900>Samsung S5

กล่าวขอบคุณ
    105
    ได้รับคำขอบคุณ: 37
    console หลุดตัวเกมมาให้เล่น pc ได้แต่ดู ชีวิต
    Cpu Fx 6100>Mainboard Gigabyte 970a-d3>Ram Kingston 8 Gb>Vga Gigabyte Gtx 660 oc>Psu raidmax 600