ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

เชิญดูที่ "ลายเซ็น"
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 107,581

[1-PART] - THE KING OF FIGHTERS XIII - (RELOADED) [2013|MULTI9|FULL] (2GB) [MU|PL|O2U|SF|+7]

คุณสมบัติมากมายที่เป็นเอกสิทธิ์ของเวอร์ชั่นคอนโซลของเกม เช่นโหมดออนไลน์ที่ช่วยให้คุณ
    เพลิดเพลินไปกับการออนไลน์ได้อย่างราบรื่น, จับคู่การแข่งขันกับคู่แข่งจากทั่วโลก, โหมดฝึก
    สอนที่สามารถสร้างความสนุกโดยผู้เล่นใหม่ และโหมดเนื้อเรื่องซึ่งมีคุณสมบัติพิเศษหลายเอพ
    พิโซดในรูปแบบ Visual Novel ที่จะได้รับการปรับปรุงและยังคงมีอยู่ใน “KOF XIII: Steam
    Edition” นอกจากนี้ "Iori กับพลังของเปลวไฟ", “NESTS Style Kyo” และ “Mr. Karate
    ตัวละคร DLC จะนำมาเล่นได้ตั้งแต่เริ่มต้น จากเหล่าตัวละครทั้งหมด 36 ตัว, มันถึงเวลาที่จะ
    เผชิญหน้ากับคู่แข่งทั่วโลกแล้วใน The King of Fighters XIII Steam Edition

ช่วยกด ขอบคุณ ด้านล่างซ้ายกระทู้ผมเพื่อเป็นกำลังใจในการอัพโหลดต่อไปนะครับ

หากไฟล์เสียให้เปิดไฟล์นั้นขึ้นมากด Alt+R เพื่อซ่อมจะได้ไฟล์ใหม่ขึ้นมาครับ
    หากทำไม่ถูก > คลิกที่นี่ <

FULLGAME - RELOADED

PutLocker 1 Part Link 1 -||- PutLocker 1 Part Link 2

FileCondo 1 Part Link 1 -||- FileCondo 1 Part Link 2

MultiUpload - Part 1 : Part 2 : Part 3
    JumBoFiles - Part 1 : Part 2 : Part 3
    MegaFiles - Part 1 : Part 2 : Part 3
    UpAFile - Part 1 : Part 2 : Part 3
    AkaFile - Part 1 : Part 2 : Part 3
    HugeFiles - Part 1 : Part 2 : Part 3
    PutLocker - Part 1 : Part 2 : Part 3
    MightyUpload - Part 1 : Part 2 : Part 3
    BillionUploads - Part 1 : Part 2 : Part 3
    One2Up - Part 1 : Part 2 : Part 3
    One2Up - Part 1 : Part 2 : Part 3
    FileCondo - Part 1 : Part 2 : Part 3

- เข้า Adf.ly ไม่ได้/ขึ้นไม่พบหน้าที่ต้องการ -
    V
    V
    V

แตกไฟล์ไม่ได้ติดพาสทั้งๆที่ใส่ถูก ไฟล์เสียซ่อมไม่ผ่าน เกมเล่นไม่ได้ แต่ไม่เคยเห็นทางแก้เพราะเห็นแต่ลิงค์โหลด
    ไม่เคยมองเห็นคำแนะนำที่ผมเน้นไว้ให้ก็แนะนำให้มองให้ทั่วๆ อ่านๆ บ้างอย่างเป็นพวก(ปลิง)โหลดเป็นอย่างเดียวครับ
    -

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    จัดไปครับ ต้องโหลด สู้ๆนะครับท่าน Ramis

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    รวดเร็วทันใจจริงครับ เป็นกำลังใจให้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    เจิมครับท่าน

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    184
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    เจิมให้ครับ เดี๋ยวมาสูบ

กล่าวขอบคุณ
    1,530
    ได้รับคำขอบคุณ: 137
    ขอบคุณครับ รอ Crack หรือว่าไม่มีหว่า?

The Division
    ..::--ฉะเชิงเทรา-::..
    กล่าวขอบคุณ
    3,308
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,263
    จัดเต็มเลย

MY RIG ASUS STRIX GTX 970 I5 4460 8 GB of Ram GALAX SSD GAMER 120 GB

Straw Hat Pirates
    กล่าวขอบคุณ
    4,530
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,433
    thank you...

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    14
    งานคุณภาพของคนคุณภาพมาอีกแล้วครับ

กล่าวขอบคุณ
    2
    เป็นกำลังใจให้ต่อไปครับ

กล่าวขอบคุณ
    768
    ได้รับคำขอบคุณ: 218
    Thank You...

กล่าวขอบคุณ
    201
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    เกมส์นี้ออกมาตั้งแต่ 2011 แล้วไม่ใช่หรอครับ หรือมีอะไรต่างกันครับ ขอบคุณ อ๋อ..steam edition
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย 9Gemini : 14th September 2013 เมื่อ 01:39

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    226
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    มาเเล้วตำนานๆ ขอบคุนท่านมากขอรับ

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 33
    จะมี mutiplayer ป่าวน่อ thanks ja.
    พูดคุย หรือ ขอ anime จะพยามหามาให้นะจ้ะ/ สอบถามเกียวกับ Anime

The Division
    ..::--ฉะเชิงเทรา-::..
    กล่าวขอบคุณ
    3,308
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,263
    นึกว่าจะเล่นยากเหมือน mortal combat เล่นง่ายกว่าที่คิดแฮะ

หรือเราสู้กับ AI แบบ Easy หว่า

เพิ่มเติมครับดูเหมือนว่าพอออกแล้วเข้าใหม่ปุ่มที่ตั้งค่าไว้จะรีเซ็ตหมดเลย แต่อย่างอิื่นบันทึกตามปกติ

ตอนแรกผมตั้งค่าปุ่มไว้เสร็จแล้ว พอเข้าเล่นก็ไม่มีปัญหากดได้ตามที่ตั้งไว้แต่พอออกแล้วเข้าใหม่ก็กลับไปเป็นแบบเดิมหมดทุกปุ่มเลย

ปัญหานี้เกิดจากอะไรเหรอครับ ?
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Namies123 : 14th September 2013 เมื่อ 04:32

MY RIG ASUS STRIX GTX 970 I5 4460 8 GB of Ram GALAX SSD GAMER 120 GB

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 430
    ถ้าใคร เข้าเกมไม่ได้ เกม crash ตอน logo

ให้ลอง โหลด codec k -lite ไปลงดูนะครับบ

http://www.free-codecs.com/download/...codec_pack.htm

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    ขอบคุณ มากเลยครับ ลงเกมได้ เล่นได้ปกติ ไม่มีปัญหา
    ตัวเกมสนุกมากครับ

ตัวเกม KOF XIII STEAM EDITION อันใหม่นี้
    1.โหลดเกม เล่นได้ปกติ ลื่นไหล
    2.สามารถ Pause หยุดตัวเกมได้ กดปุ่ม Space Bar
    3.ระบบเกม สมบูรณ์แบบ ใช้ คอมโบ
    ท่าไม้ตายแบบ MAX CANCEL ใช้พลังเกจ เพียงแค่ 3 เกจ
    4. มีตัวละคร DLC มีทั้ง Kyo Nests , Iori Flames Power , Mr.karate , Billy มาให้ครบ ด้วยครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย raidershen : 14th September 2013 เมื่อ 10:24

กล่าวขอบคุณ
    6
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 9Gemini อ่านกระทู้
    เกมส์นี้ออกมาตั้งแต่ 2011 แล้วไม่ใช่หรอครับ หรือมีอะไรต่างกันครับ ขอบคุณ อ๋อ..steam edition
    ตัวเกม KOF XIII อันเก่า ที่มีหลุดปล่อยใน
    2011 มันเป็นตัวเกมเวอร์ชั่นเก่า ที่แฮก จากเกมตู้
    มันมีปัญหา ตรงที่
    1.โหลดตัวเกมช้า เวลาเล่นแบบ เต็มจอ (Full Screen)
    2.ไม่สามารถ หยุดตัวเกม Pause ได้ แถม
    ถ้าเผลอไปกดปุ่ม บนแป้นคีย์บอร์ด ปุ่ม O หรือ P ต้องเริ่มเล่นตัวเกมใหม่หมด
    3.ระบบเกม ไม่สมบูรณ์ เวลาจะใช้ท่าไม้ตาย Max Cancel ต้องใช้ถึง 4 เกจ
    โอกาส คอมโบ MAX CANCEL นี้ เลยหาใช้ได้ยากมาก
    4.ตัวละครมีไม่ครบ ขาด Kyo Nests , Iori Flames Power , Mr.karate , Billy ด้วยครับ

แต่ตัวเกม KOF XIII STEAM EDITION อันใหม่นี้
    1.โหลดเกม เล่นได้ปกติ ลื่นไหล
    2.สามารถ Pause หยุดตัวเกมได้ กดปุ่ม Space Bar
    3.ระบบเกม สมบูรณ์แบบ ใช้ คอมโบ
    ท่าไม้ตายแบบ MAX CANCEL ใช้พลังเกจ เพียงแค่ 3 เกจ
    4. มีตัวละคร DLC มีทั้ง Kyo Nests , Iori Flames Power , Mr.karate , Billy มาให้ครบ ด้วยครับ

กล่าวขอบคุณ
    6
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Lonely_Knight อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับ รอ Crack หรือว่าไม่มีหว่า?
    ตัว Crack มีอยู่ในตัวไฟล์แนบติดอยู่ใน iso
    ที่คุณ Ramis อัพตัวเกม ให้แล้วครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,270
    ได้รับคำขอบคุณ: 93
    ของเรา ทำไมเข้าเล่นแล้ว มันเร็วมากๆๆๆเลยอ่ะ กดปุ่ม ขึ้นลง แล้วมันเร็วมากๆๆ อ่า แก้ไงง่ะ

織田non
    กล่าวขอบคุณ
    572
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,049
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jobza53 อ่านกระทู้
    ของเรา ทำไมเข้าเล่นแล้ว มันเร็วมากๆๆๆเลยอ่ะ กดปุ่ม ขึ้นลง แล้วมันเร็วมากๆๆ อ่า แก้ไงง่ะ
    กดค้างรึป่าวครับ มันถึงได้เร็วอ่ะ

กล่าวขอบคุณ
    1,270
    ไม่ค้างครับ พอเริ่มเล่นต่อสู้ ตัวละครมัรเคลื่อนไหวเร็วมากเลย เตะๆ ต่อยๆ เร็วเว่อร์อ่าครับ

織田non
    กล่าวขอบคุณ
    572
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,049
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jobza53 อ่านกระทู้
    ไม่ค้างครับ พอเริ่มเล่นต่อสู้ ตัวละครมัรเคลื่อนไหวเร็วมากเลย เตะๆ ต่อยๆ เร็วเว่อร์อ่าครับ
    งั้นลอง เข้า option แล้ว กดเข้าที่ graphic มันจะมีให้ปรับ framrate ระหว่าง fix กับ varible ลองปรับเป็น fix ดูครับ มันจะลีอค เฟรมเรทเอาไว้

กล่าวขอบคุณ
    1,270
    ปรับแล้วไม่ได้อ่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    2,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 158
    ขอบคุณนะครับ

Tags for this Thread