ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Do it now.
    กล่าวขอบคุณ
    316
    ได้รับคำขอบคุณ: 260

Diablo 3 ตอนนี้ ซื้อคุ้มมั้ย

คือ ช่วงนี้ เบื่อไม่มีเกมส์เล่นครับ
    เลยอยากลอง Diablo 3
    ตอนนี้ถ้าซื้อ จะคุ้มเปล่าครับ เกมส์มันเป็นแนวไหน ถ้าเล่นคนเดียวจะสนุกมั้ย
    หรือมีเกมส์อื่นแนะนำ ก็แนะนำด้วยนะครับ
    Do it now.Sometimes later become never.

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    916
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,099
    ผมกำลังจะซื้ออยู่พอดีเลยครับ ^-^ เงินพร้อมเเต่บัตรเครดิตดันไปอยู่ที่ลุงซะเฉยเลย555 เลยยังไม่ได้ซื้อต้องรอลุงเอาบัตรมาคืนก่อน555555555

ถ้าถามว่าเเนวไหน ก็เดินไปทำเควษแล้วเวลก็เพื่มก็อัพเกรดตัละครได้ เล่นคนเดียวก็ได้เเต่ไหนๆของเเท้ทั้งทัก็หลายคนก็สนุกดีนะครับ

ถ้าถามว่าเล่นคนเดียวผ่านได้ไหมได้ เเต่หลายๆคนจะสนุกกว่าครับ
    ** กรุณาเปลี่ยนขนาดของภาพในลายเซ็น **

กล่าวขอบคุณ
    105
    ได้รับคำขอบคุณ: 37
    ผมว่าคุ้มนะแต่ต้องถามตัวนาย ว่า นายจะเล่นแบบ ไหน
    Cpu Fx 6100>Mainboard Gigabyte 970a-d3>Ram Kingston 8 Gb>Vga Gigabyte Gtx 660 oc>Psu raidmax 600

กล่าวขอบคุณ
    40
    ได้รับคำขอบคุณ: 135
    ถ้าเล่นยาวๆไปจนถึง ภาคเสริมเข้ามา ก็คุ้มครับ ( ประมาณ ช่วงต้นปีหน้า ) เล่นคนเดียวก็จบได้ยัน ระดับ อินเฟอร์โน่เลย สนุกแน่นอน

แล้วถ้าจบอินเฟอร์โน่แล้วยังไม่เบื่อ ก็เก็บเลเวลพารากอนต่อได้อีก

พอภาคเสริมมา ก็เตรียมตัวฟาร์มหาของขายครับ ภาคใหม่ ไอเทม ใหม่ๆก็จะมา ใครขยันก็มีตังกินขนมสบายๆ

หรือไม่ก็หาจับของขายเอาครับ เปิดบัญชี paypal รอรับเงินไว้ได้เลย

กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    ภาคเสริมมันกำลังจะมา(แต่คงอีกนาน)ถ้าอยากหาอะไรเล่นแก้เบื่อก็น่าจะคุ้มมั้งครับ

ปล.เล่นคนเดียวก็สนุกนะครับแต่เล่นหลายคนสนุกกว่า
    ไม่ว่าจะเห็นอะไรก็ตามแต่ถ้าอยากจะให้คนรอบข้างมีความสุข... ก็จงยิ้ม

หาเหาใส่หัวเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    524
    ได้รับคำขอบคุณ: 105
    อยากซื้อเหมือนกันแต่ว่าไม่มีเวลาเล่นเลย
    Mobile...........Nokia8210>Nokia7250>Xda O2mini>NokiaN95 8G>Nokia Lumia900>Samsung S5

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    ถ้าสนใจผมขายให้กล่องละ 1700 บาท พอดีซื้อมาเหลือ ถ้าเล่นตอนนี้ยังทัน แถมเล่นง่ายกว่าสมัยแรกๆ

กล่าวขอบคุณ
    2,070
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,554
    ผมซื้อมา 4 วันละ ตอนนี้จะไป Hell แต่เวลไม่ถึง50อีก

ผมว่ามันก็สนุกนะ ง่าย+ยาก ผสมกัน ค่อยหาเพื่อนตอนอินฟอ แหะๆๆ

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: