ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

God of mischief
    กล่าวขอบคุณ
    716
    ได้รับคำขอบคุณ: 340

หมวดนี้เงียบดีจัง แนะนำการ์ตูนหน่อยสิ

วันนี้พึ่งดู Bleach จบภาคไอเซนม่อง มันเดินเรื่องนานเกินไปหรือไม่ก็โดนสปอยชนเบื่อแล้วเลยรู้สึกเฉยๆ ไม่ค่อยจะสนุกเท่าไร

เลยอยากให้ช่วยแนะนำเมะซีซั่นใหม่ๆ หรือจะเก่าก็ได้ ขอเป็นแนวรัก หวานๆ ซักหน่อย

ประมาณ kimi ni todoke ,amagami , kaichou maid sama

ใครแนะนำ school day บ้านบึ้ม

หาคนเม้าเรื่อง น้องสาวไม่น่ารักซีซั่นสอง ใครสนใจเปิดประเด็นได้เลย

「Kurumi Tokisaki」
    くるみ Kurumi !!!!!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,912
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,832
    school day แนะนำครับ มีทุกรส ดราม่า เลิฟ ๆ แล้วก็ สยอง+มีเรือสวยให้ชม ดูแล้วต้องกลับมาดูอีก(ส่วนผมขอบาย)

Bleach ผมว่าจบตั้งแต่ไอเซนแล้วละครับนอกนั้นเฉยๆละ แต่ตอนนี้กำลังมันเพราะมันเข้าสงครามพันปี ดาบอิจิโกะเท่มาก
    naruto shippuuden ก็จะจบตามกันไปแล้ว ฮาฮา (ผมรู้แล้ว ผลปีศาจเกิดจากไหนถ้าอ่าน naruto ตอนล่าสุดอ่ะนะ )
    one piece คงอีกไกล เลยขอไม่พูดเพราะมันสนุกทุกตอน

ปล.หมวดนี้จะเฮฮาก็ต่อ เมื่อมีประกาศ LC ครับ รึไม่จริง ! รึไม่ก็เดือนหน้าครับ Anime ใหม่บาน+น่าตามทั้งนั้น อย่าง infinite stratos กองอวยรอกันเยอะเยะ (เยอรมัน)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย wpspo2499 : 14th September 2013 เมื่อ 19:07

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    475
    ได้รับคำขอบคุณ: 210
    To Love-Ru

Blood C

คิดออกแค่เนี่ยอะ ดูน้อยไปหน่อย ฮ่าๆๆๆ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

!! ผู้อยู่เหนือกฏ !!
    กล่าวขอบคุณ
    276
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,764

tonari no kaibutsu-kun ครับสนุกดีเหมือนกัน
    คุณได้ใช้ Email ปลอม ทำให้มีจดหมายแจ้งเตือนต่างๆ ตีกลับมาเป็นจำนวนมาก เป็นผลทำให้ระบบของเวปไซท์ทำงานหนักขึ้นโดยไม่จำเป็น จึงขอให้คุณเปลี่ยน Email ที่สามารถใช้งานได้จริง หากคุณยังเพิกเฉย จะทำการระงับการใช้งาน ID นี้โดยไม่แจ้งให้ทราบล่วงหน้า: ผู้ดูแลระบบ

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

I am Gundam!
    กล่าวขอบคุณ
    100
    ได้รับคำขอบคุณ: 412
    Infinite Stratos
    Bakemonogatari
    Sankarea
    Tasogare Otome x Amnesia
    Mayo Chiki!
    Kotoura-san
    Toradora

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    Yamada-kun to 7-nin no Majo ครับ มังงะน่ะ
    CPU:Intel Core i7 -3770 @ 3.40GHz // MAINBOARD: Motherboard P8Z77-VLX
    VGA: Radeon HD 7850 DC2O-2GDDR5 /RAM: 8GB (4GB.x2 )

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    saki สองภาคเลยครับ สนุกมาก
    gosick อีกเรื่อง

นึกไม่ออกละ

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Flere210
    God's right seat
    กล่าวขอบคุณ
    682
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,217
    อืม ถ้าถามหาแนวรักนี่แนะนำได้ไม่มากแฮะนึกไม่ออกจริงๆพอดีไม่ใช่สายหลัก
    เอาเป็นเรื่องที่ผมดูแล้วรู้สึกชอบ ที่ไม่เก่ามากละกัน

Gin no Saji : Silver Spoon
    Yahari Ore no Seishun Love Come wa Machigatteiru
    Muv-Luv Alternative: Total Eclipse
    Mondaiji-tachi ga Isekai kara Kuru Sou Desu yo?
    Kami-sama no Inai Nichiyoubi
    Suisei no Gargantia
    Kami nomi zo Shiru Sekai:The World God Only Know
    Campione

**กรรม ที่แนะนำไปมันไม่ตอบโจทย์ของ จขกท.ซักเรื่องเลยนี่หว่า - -"
    God's Right Seat

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    393
    ได้รับคำขอบคุณ: 659
    Attack on Titan

เรื่องนี้กำลังดูมันดีนะ

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    716
    ขอบคุณทุกคนที่มาแนะนำนะครับ
    tonari no kaibutsu-kun เดี่ยวต้องไปลองหาดูครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wpspo2499 อ่านกระทู้
    school day แนะนำครับ มีทุกรส ดราม่า เลิฟ ๆ แล้วก็ สยอง+มีเรือสวยให้ชม ดูแล้วต้องกลับมาดูอีก(ส่วนผมขอบาย)

Bleach ผมว่าจบตั้งแต่ไอเซนแล้วละครับนอกนั้นเฉยๆละ แต่ตอนนี้กำลังมันเพราะมันเข้าสงครามพันปี ดาบอิจิโกะเท่มาก
    naruto shippuuden ก็จะจบตามกันไปแล้ว ฮาฮา (ผมรู้แล้ว ผลปีศาจเกิดจากไหนถ้าอ่าน naruto ตอนล่าสุดอ่ะนะ )
    one piece คงอีกไกล เลยขอไม่พูดเพราะมันสนุกทุกตอน

ปล.หมวดนี้จะเฮฮาก็ต่อ เมื่อมีประกาศ LC ครับ รึไม่จริง ! รึไม่ก็เดือนหน้าครับ Anime ใหม่บาน+น่าตามทั้งนั้น อย่าง infinite stratos กองอวยรอกันเยอะเยะ (เยอรมัน)
    bleach คิดว่าจะดูแค่ไอเซนนี่แหละครับ ขี้เกียจดูแล้ว ที่ผ่านๆมา ก็ข้ามที่ไม่เกี่ยวกับอารันคาหมด ทนดุภาคอามะไกจบได้นี่ก็สุดๆละ
    นารุโตะไม่ได้ติดตามแต่โดนสปอยมาลึกพอสมควร คาดว่าคงหาโอกาศดูยาก
    วันพีชก็ตามดูเรื่อยๆครับ

ปล. วันโรงเรียนเมะผมไม่ได้ดูเล่นเกมเอา

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pranot7710 อ่านกระทู้
    Attack on Titan

เรื่องนี้กำลังดูมันดีนะ
    กระแสแรงมากกก ตอนแรกว่าจะดู ตัวละครสาวๆตายเยอะไปหน่อย เลยขอผ่านทำใจไม่ได้
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย White_hand : 14th September 2013 เมื่อ 21:27

กล่าวขอบคุณ
    264
    ได้รับคำขอบคุณ: 621
    แชมเปี้ยนเจปัง สูตรดังเขย่าโลก หนุกมาก ลองไปดู โคตรขำ พากย์มันมาก 555

||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    716
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sirasit อ่านกระทู้
    แชมเปี้ยนเจปัง สูตรดังเขย่าโลก หนุกมาก ลองไปดู โคตรขำ พากย์มันมาก 555
    ตอนเด็กๆรู้สึกว่าจะดูช่องฟรีทีวีจบไปแล้วละครับ นั่งตามตั้งแต่ต้นจนจบ คงไม่ย้อนไปดูแล้วครับ ^^

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Zettron อ่านกระทู้
    Infinite Stratos
    Bakemonogatari
    Sankarea
    Tasogare Otome x Amnesia
    Mayo Chiki!
    Kotoura-san
    Toradora
    IS ดูจบไปแล้วครับ ก็สนุกดีครับ
    Bakemonogatari ยังไม่ได้ลอง
    Sankarea ดูแล้ว สนุกดีครับ
    Mayo Chiki! สนุกมาก ^^ ว่าจะไปเก็บมังงะของลักพิมพ์ รอดูงบก่อน
    Toradora ดูแล้วจ้า
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย White_hand : 14th September 2013 เมื่อ 21:30

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 145
    พวกแก!! มีกินทามะติดตัวกันบ้างหรือเปล่า!
    คนเรามันก็มีแค่สองอย่างเท่านั้นแหละ ไม่ "กาก" ก็ "เกรียน"

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    716
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mhooza อ่านกระทู้
    พวกแก!! มีกินทามะติดตัวกันบ้างหรือเปล่า!
    คุณกินนี่ดูข้ามไปข้ามมา เลยพาลไม่รู้เรื่องซะงั้น แต่ยอมรับว่ามุกเค้าเหนือชั้นจริงๆ ><

มีแนว รัก หวานๆ เซอวิสจะมีหรือไม่มีก็ได้ แนะนำบ้างไหมครับ

อยากได้อารมณ์ที่นั่งดูแล้วอมยิ้มตามในเมะ หรือเอาแบบดูแล้วสบายๆน่ารักๆ อย่างเรื่อง Usagi drop ก็ได้คับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย White_hand : 14th September 2013 เมื่อ 21:40

กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    ผมขอเปิดประเด็นของเรื่อง น้องสาวของผมไม่น่ารักขนาดนั้นหรอก ซีซั่น 2 น่ะ
    ตอนจบ พี่.......กับน้อง[โปรดเติมคำในช่องว่าง]
    ในตอนที่มนุษย์เผชิญความกลัวถึงขีดสุด มักจะไม่มานั่งคิดเรื่องของคนอื่นหรอก....

กล่าวขอบคุณ
    716
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ knight_of_queen อ่านกระทู้
    ผมขอเปิดประเด็นของเรื่อง น้องสาวของผมไม่น่ารักขนาดนั้นหรอก ซีซั่น 2 น่ะ
    ตอนจบ พี่.......กับน้อง[โปรดเติมคำในช่องว่าง]
    บรรทัดล่างสปอย ไม่แน่ใจไม่ต้องอ่าน
    -
    -
    -
    -
    -
    -
    -
    -
    -
    -
    -
    -
    -
    -
    -

พี่เหมือนจะได้กับน้อง แต่มันก็ไม่ได้ ผมเข้าใจถูกหรือเปล่า T.T
    ระบายนิดๆ ตอนสิบกว่าๆ มันกลายเป็นเมะฮาเร็มได้ยังไง ยิ่งตอนจัดปาตี้ที่พระเอกมาอยู๋หอนอกบ้าน ****เอ้ยทั้งงานมีมันผู้ชายคนเดียว คหสต.
    คือต้องบอกว่าตูทนยอมดู เคียวสึเกะบอกเลิกแมวดำ ปฏิเสธอายาเสะ แล้วมันก็ได้จุ๊บกับน้องสาวทีนึง แล้วก็ตกลงกันว่าให้กลับไปเป็นพี่น้องเหมือนเดิม ถามให้แน่ใจว่าที่ผมดูผมเข้าใจถูกหรือป่าว บอกตามตรงตอนดูนี่นั่งหัวโล่งมาก ดูจบเหมือนพยายามจะปฏิเสธความจริงว่ามันจบแบบนี้ T.T
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย White_hand : 14th September 2013 เมื่อ 21:59

กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    เกือบครับ 555555+++(เกือบแต่งงานกัน)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย knight_of_queen : 14th September 2013 เมื่อ 22:00
    ในตอนที่มนุษย์เผชิญความกลัวถึงขีดสุด มักจะไม่มานั่งคิดเรื่องของคนอื่นหรอก....

28. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    716
    ก่อนไปนอน วันนี้ฝนตกทั้งวันเลย ฟ้ามืดไปหมด อิอิ

それはそれ、これはこれ。
    Somewhere on Earth :D
    กล่าวขอบคุณ
    2,962
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,023
    Kamisama no Inai nichiyoubi ก็หนุกนะครับ โลลิอดทน

I'm a N.E.E.T
    กล่าวขอบคุณ
    393
    ได้รับคำขอบคุณ: 981
    hidan no area
    CANAAN คานัน

2 anime ที่ไม่ค่อยมีใครพูดถึงเท่าไร สงสัยจะลืมกันละ

chihayafuru ss1 ss2
    Baka to Test ss1 ss2
    Hatsukoi Limited
    Mashiro-iro Symphony - The Color of Lovers -
    MM
    Onii-chan Dakedo Ai Sae Areba Kankeinai yo ne
    Ookami-san to Shichinin no Nakama-tach
    Rosario+Vampire
    Rosario+Vampire Capu2
    Sukitte Ii na yo
    Tona Gura
    R_15
    Kokoro Connect
    Nazo no Kanojo X
    Oniichan no Koto Nanka Zenzen Suki Janain Dakara ne
    อย่ากดนะ
    บอกว่าอย่าไง
    แน่ะ
    ไม่ฟังกันเลย
    อิอิ
    ยอมและ
    บอกว่ายอมและยังจะกดอีก
    ต้องการอะไรอี๊ก
    เอิบ..
    ^

กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    dog day ทั้ง 2 ซีซั่นเลยคับผม!!

Chrome Shelled Regios หรือเมืองจักรกล เรกิออสนั่นเอง

Campione! ฮาเร็มราชาเทพ!!(ถ้าจำไม่ผิด)

Da Capo III จัดไปทุกซีซั่นเลยคับผม!!(ปลใผมได้ดูแค่ซีซั่นล่าสุด เหอะๆๆ)

Dakara Boku wa, H ga Dekinai จอมหื่นเลยคับผม++

Dragon Crisis นี่ก็หนุุก

Freezing เรื่องนี้ก็ใช้ได้นะถ้าไม่ส้กันถึงขนาดนั้นมีสีแดงกระจายอ่ะนะ

GJ-bu เรื่องนี้ก็หนุ

Hanaukyo Maid Team- La Verite เรื่องนี้ก็หนุกถ้าหาได่อ่นะ 555

เอาไว้แค่นี้หล่ะยังมีอีกเยอะขี้เกียพิมพ?เมื่อย