ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

AS YOU WISH
    กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,611

Project CARS เผยอีกหนึ่งความสามารถใหม่ของเอนจิ้นภายในเกมแล้ว

เป็นอะไรที่เรียกได้เต็มปากเต็มคำว่า Next-Gen เลยล่ะครับ เพราะว่าล่าสุดได้มี YouTuber นาม “Darren White” ได้ออกมาปล่อยวิดีโอเล็กๆ โชว์อีกหนึ่งความสามารถของเอนจิ้นภายในเกม Project CARS แล้วครับ นั่นก็คือเอฟเฟคต์น้ำนั่นเอง หลายๆคนคงงง แล้วมัน Next-Gen ตรงไหน ผมไม่ได้หมายถึงเอฟเฟคต์น้ำธรรมดาครับ แต่ว่าผมกำลังพูดถึงระบบแอ่งน้ำต่างหาก คือในชีวิตเวลาหลังฝนตกหนักๆ เราจะเห็นแอ่งน้ำขังเล็กๆ ตามพื้นถนนใช่ไหมครับ แล้วสักพักมันก็จะแห้งไปใช่ไหมล่ะ นั่นแหละที่ผมกำลังพูดถึง โดยภายในเกมก็จะเป็นแบบ Dynamic ไม่แพ้ชีวิตจริงเลยทีเดียว มัการแห้ง และเปียกตลอดเวลา ก็ถือเป็นอีกก้าวของตัวเกมนะครับ เชิญชม

source dsogaming
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Azllen : 14th September 2013 เมื่อ 20:31

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    452
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    สวดยอดดดดดดดดดดดดดดด
    HIKAWARI-CHAN !!!!

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 66
    ลง pc ไหม ตัวเกมส์เปิดตัววันไหนครับ อยากรู้จัง
    i7 2600k /evga z68 ftw/ ram16gb /gtx780Ti Matrix/

กล่าวขอบคุณ
    1,003
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    เจ๋งงงงง โคตะระ Next-Gen จริงๆ

กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ: 374
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ byside002 อ่านกระทู้
    ลง pc ไหม ตัวเกมส์เปิดตัววันไหนครับ อยากรู้จัง
    หากคุณรู้จักกูเกิ้ลลองค้นดูครับ
    แต่ถ้าไม่ก็เอาลิงค์ไปดูครับ
    http://www.wmdportal.com/projects/cars/
    TROL HAHAHAHAHA

Upload Anime
    บ้านไง........จะมีที่ไหนอีก
    กล่าวขอบคุณ
    2,075
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,076
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ byside002 อ่านกระทู้

หน้าจะลงมั่ง !

กล่าวขอบคุณ
    637
    ได้รับคำขอบคุณ: 649
    เกมเริ่มโหดไปเรื่อยละเนี่ย =___=
    I Don't need Weapons I got logic

กล่าวขอบคุณ
    207
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    สุดยอดดดดดดดดด

OutLaw
    กล่าวขอบคุณ
    161
    ได้รับคำขอบคุณ: 242
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ridermaster อ่านกระทู้
    หากคุณรู้จักกูเกิ้ลลองค้นดูครับ
    แต่ถ้าไม่ก็เอาลิงค์ไปดูครับ
    http://www.wmdportal.com/projects/cars/
    เป็นการตอบที่กวนส้นมากเลยครับ
    OUTLAW

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ที่ไหนซักที่แหละ
    กล่าวขอบคุณ
    120
    ได้รับคำขอบคุณ: 210
    เหยียบ 200 แฉลบ หนองน้ำไถลลงข้างทาง โครม.....