ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 587

Ghost Win7 32 BIT New โปรแกรมพื้นฐานทั้งหมด Theme ใหม่ๆ อีกมากมาย [One2Up] 8.29 GB

Ghost Win7 32 BIT New โปรแกรมพื้นฐานทั้งหมด Theme ใหม่ๆ อีกมากมาย [One2Up] 8.29 GB

Update August 2013
    Ghost Win7 86Bit New โปรแกรมพื้นฐานทั้งหมด Theme ใหม่ๆ อีกมากมาย

8 Part

Part : 1
    Part : 2
    Part : 3
    Part : 4
    Part : 5
    Part : 6
    Part : 7
    Part : 8

"ผู้ใด นำเอาไปแจกจ่ายต่อ กรุณาอย่าเอาที่ ครอบลิงค์ออกนะจ๊ะ ถ้ารู้จะลบไฟล์ทิ้งทันที !" และให้ Cr : ว่า IRocker@JKG

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tatchavett อ่านกระทู้
    โหลดใหม่แล้ว แตกไฟล์ไม่มีปัญหาครับ ขอบคุณครับ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย IRocker : 27th September 2013 เมื่อ 01:45
    แจกไปแล้ว เพียงแค่คนสนใจ แค่คนเดียว ผมก็ดีใจแล้วครับ... ....

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 10 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    30
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    "Ghost Win7 86Bit New โปรแกรมพื้นฐานทั้งหมด Theme ใหม่ๆ อีกมากมาย"
    เอิ่มมม.. 32 Bits ก็พอครับ

กล่าวขอบคุณ
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ skyossy อ่านกระทู้
    "Ghost Win7 86Bit New โปรแกรมพื้นฐานทั้งหมด Theme ใหม่ๆ อีกมากมาย"
    เอิ่มมม.. 32 Bits ก็พอครับ

มีคนต่อ มุขด้วย ! ><! ฮ่า ๆ

กล่าวขอบคุณ
    207
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    สวยมากครับ

สมาชิกเต็มตัว
    ดอนเมือง นนทบุรี ปทุมธานี
    กล่าวขอบคุณ
    75
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    แตกไฟล์ไม่ได้ครับ พาส WIN7 X86 X4 W.4 V.2 Upload By IRocker @JKG

! Cownloads\Compressed\7g\win7 32bit1.rar: Checksum error in the encrypted file WIN7 X86 X4 W.4 V.2 .GHO. Corrupt file or wrong password.
    ! Cownloads\Compressed\7g\win7 32bit8.rar: Checksum error in the encrypted file Upload By IRocker @JKG.txt. Corrupt file or wrong password.

แต่ถ้าเปลี่ยนพาสเป็น Upload By IRocker @JKG

! Cownloads\Compressed\7g\win7 32bit2.rar: Checksum error in the encrypted file WIN7 X86 X4 W.4 V.2 .GHO. Corrupt file or wrong password.
    ! Cownloads\Compressed\7g\win7 32bit8.rar: Checksum error in the encrypted file Upload By IRocker @JKG.txt. Corrupt file or wrong password.

แต่ละพาร์ท password ไม่เหมือนกันเหรอครับ ?

กล่าวขอบคุณ
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tatchavett อ่านกระทู้
    แตกไฟล์ไม่ได้ครับ พาส WIN7 X86 X4 W.4 V.2 Upload By IRocker @JKG

! Cownloads\Compressed\7g\win7 32bit1.rar: Checksum error in the encrypted file WIN7 X86 X4 W.4 V.2 .GHO. Corrupt file or wrong password.

แต่ถ้าเปลี่ยนพาสเป็น Upload By IRocker @JKG

! Cownloads\Compressed\7g\win7 32bit2.rar: Checksum error in the encrypted file WIN7 X86 X4 W.4 V.2 .GHO. Corrupt file or wrong password.

แต่ละพาร์ท password ไม่เหมือนกันเหรอครับ ?
    ขอบคุณครับที่บอก และ ก็ขออภัยด้วยครับ มือใหม่ ยังไม่คล่องเท่าไหร่ แต่อยากได้โปรแกรมอะไรยังไง PM บอกได้นะครับ

ตอนนี้ Up ใหม่แล้วครับไม่มี Pass
    แจกไปแล้ว เพียงแค่คนสนใจ แค่คนเดียว ผมก็ดีใจแล้วครับ... ....

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    15
    แตกซิบแล้วข้อความแจ้งว่า การตรวจสอบCRCล้มเหลว GHOไฟล์เสีย
    แก้ไงดีคับ

กล่าวขอบคุณ
    718
    ได้รับคำขอบคุณ: 45
    ผมขอเป็น 64 bit ได้ไหม ครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nutnopnom อ่านกระทู้
    แตกซิบแล้วข้อความแจ้งว่า การตรวจสอบCRCล้มเหลว GHOไฟล์เสีย
    แก้ไงดีคับ
    ตกลง links และ files สมบูรณ์แล้วใช่ไหมครับ อยาก Load มาก ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    2,626
    ได้รับคำขอบคุณ: 216
    เป็นกำลังใจให้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ IRocker อ่านกระทู้
    มีคนต่อ มุขด้วย ! ><! ฮ่า ๆ
    มุข รึ ไม่รู้ อ่ะ

กล่าวขอบคุณ
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ siraphop43 อ่านกระทู้
    มุข รึ ไม่รู้ อ่ะ
    จริง ๆ ผมจะพิมพ์ x86 นั่นและครับ เท่ากับ 32bit บังเอิญ มือใหม่ ยังไม่ชิน เลยเขียนไป 86bit

ไม่น่าจะมีปัญหาอะไร นึกว่าคนจะเข้าใจกัน บังเอิญมีคนท้วง ก็เลย เปลี่ยนครับ เพื่อคนเข้าใจยาก

ขออภัยด้วยครับ

ดอนเมือง นนทบุรี ปทุมธานี
    กล่าวขอบคุณ
    75
    โหลดใหม่แล้ว แตกไฟล์ไม่มีปัญหาครับ ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    160
    ได้รับคำขอบคุณ: 46
    ดูดล่ะครับ เดี๋ยวเอาไปลองให้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    138
    ได้รับคำขอบคุณ: 2

กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    คือ เอาตัว x4 ที่ออก ตอน เดือน4 รึ 5 แล้ว มาอัพเดท โปรแกรม ใหม่เรอ รึยังไง