ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

G Dragon
    กล่าวขอบคุณ
    992
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,868

ทำไม GTA V ถึงไม่มีผู้หญิงเป็นตัวละครหลัก?

ทำไม GTA V ถึงไม่มีผู้หญิงเป็นตัวละครหลัก?

เราจะเห็นได้ว่าเกม Grand Theft Auto V ภาคใหม่ล่าสุดที่ใกล้จะออกมานี้ไม่มีตัวละครหลักเป็นผู้หญิงในกลุ่มตัวหลักทั้ง 3 หลายคนก็อาจจะสงสัยกันบ้างใช่ไหมล่ะเพราะถ้ามีผู้หญิงสักหนึ่งคนมันคงดูมีสีสันกว่าเดิมไม่น้อย ตรงนี้ทาง Dan Houser บอสใหญ่ของทาง Rockstar ก็เลยออกมาให้คำตอบว่า

คอนเซ็ปต์ในเรื่องของตัวละครชายมันถือเป็นกุญแจสำคัญในเรื่องราวนี้เลยล่ะ ด้วยการที่มีสามตัวละครหลักมันช่วยให้เห็นเรื่องราวที่แตกต่างกันและดูเหมาะสมมากกว่าที่จะทำให้ดูเหมือนการที่เราได้เล่นสุดยอดอาชญากรที่จะทำอะไรชั่วร้ายก็ดูง่ายไปหมด พวกเขาทั้งหมดนั้นมีทั้งดีและเลวในสิ่งที่แตกต่างกัน ส่วนตัวละครเพศหญิงนั้นมันดูไม่เข้ากับในสิ่งที่ทางทีมงานต้องการจะสื่อสักเท่าไหร่นักโดยเฉพาะบทบาทนักเลงปลดเกษียณในเนื้อเรื่องของเกม GTA V …ทั้งหมดนี้ก็คือสิ่งที่นาย Houser พยายามบอกน่ะครับ

สรุปสั้นๆเลยก็คือตัวละครหญิงคงไม่เหมาะกับการมาเป็นผู้ร้ายปลดเกษียณแล้วกลับมาจับปืนนั่นแหละ ก็เอาเป็นว่าเรามารอเล่น Trevor ,Michael และ Franklin กันในวันที่ 17 กันยายน 2013 นี้ดีกว่า

เครดิต http://www.juropy.com/2013/09/%E0%B8...9%80%E0%B8%9B/

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    639
    ได้รับคำขอบคุณ: 385
    อีก 2 วันเท่านั้น. !

กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 443
    มันมาแล้วครับเกมนี้ผมเจอในเว็บ mod gta นะครับ

Nothing
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,050
    ถ้าเอาผู้หญิงมาคงจะไม่สมกับชื่อ โคตรคนโหดดิบเถื่อนเลย

I'll be fine
    กล่าวขอบคุณ
    549
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,939
    2วันเหมือน 2เดือน นานมากกกก อยากเล่นเฟ้ยย

Performance
    กล่าวขอบคุณ
    117
    ได้รับคำขอบคุณ: 583
    เพิ่มดีกรีความอยากเล่นขึ้นมาอีกแล้วว

Fuuu' ..

「Kurumi Tokisaki」
    くるみ Kurumi !!!!!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,912
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,832
    mod ช่วยคุณได้

LovE_GamE_<3
    กล่าวขอบคุณ
    283
    ได้รับคำขอบคุณ: 244
    กลัวเถื่อนหากขายใน PC แต่เห็น XBOX โหลดมาเล่นและขายกันกระจายแล้วนะ 555
    [/URL]

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 215
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ akegame อ่านกระทู้
    กลัวเถื่อนหากขายใน PC แต่เห็น XBOX โหลดมาเล่นและขายกันกระจายแล้วนะ 555
    ว่าแต่ pc console ก็โดนมั่ง -.-

กล่าวขอบคุณ
    8,298
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,057
    ออกวันที่เท่าไหร่ยังไม่รู้เลยผม

Metal Rock
    กล่าวขอบคุณ
    1,040
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,811
    Blog Entries
    1
    ผู้หญิง = ไร้สาระ

เอาล่ะ ออกทะเลกันได้!! เฮ
    กล่าวขอบคุณ
    156
    ได้รับคำขอบคุณ: 873
    สรุปคือผู้หญิงที่เติบโตจนเป็นอาชญากรระดับตัว Big มันหาในโลกจริงๆ ได้ยากหรืออาจจะไม่มีเลยก็ได้ เพราะส่วนใหญ่ ยังไม่ทันได้โตเป็นอาชญากรระดับนั้นก็คงโดนขายไปก่อนแล้วล่ะ แถมคอนเซ็ปภาคนี้ยังเป้น ผู้ร้ายปลดเกษียร์ Return อีกยิ่งแล้วใหญ่ Theme มาอย่างนี้ยากที่จะหาบทแทรกได้เลย แถมถ้าแทรกเป็นตัวหลักอีก อาจจะทำให้เนื้อเรื่องอ่อนลงเอาได้ง่ายๆ อีก แล้วอย่าลืม กลุ่มสิทธิสตรีใน สหรัฐ ของเขาแรงจริงนะเออ

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    637
    ได้รับคำขอบคุณ: 649
    ถูกใจมากเลยบอส ผมไม่ชอบเล่นเกมที่มีตัวละครหญิงเป็นตัวหลัก
    I Don't need Weapons I got logic