ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

:.Party Animal.:
    R.I.P. Mitchell Adam Lucker
    กล่าวขอบคุณ
    1,322
    ได้รับคำขอบคุณ: 432
    Blog Entries
    1
    น้องชาย จขกท เป็น siscon นี้เอง 555 เค้าคงชอบแนว incest ครับ ผมบอกได้แค่นี้.
    THIS IS SEMPITERNAL!

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    ดูโดจินบ่อยไปมั้ยน้องคุณอะ - -

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ผมว่าเพราะคุณน่ารักรึป่าวเลยชอบคุณทำให้น้องคุณเป็นแบบนี้แต่ทางที่ดีควรคุยกับให้รู้เรื่องไปเลยจับเข่าคุยกันทั้งครอบครัวครับเพื่อความเข้าใจถ้าเพราะอายุ 19 แล้วน่าจะคุยกันรู้เรื่องแล้ว

.:: LIFE ::.
    กล่าวขอบคุณ
    1,876
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,525
    แหม่ สงสัยน้องคุณดูพวกสื้อลามกพวก Incest มากไปแน่ๆเลย แล้วเกิดอารมณ์ชั่ววูบ

อีกอย่างอายุ 19 แล้วขึ้นปี 1 แต่ความยับยั้งชั่งใจไม่มี ผมว่าบอกผู้ปกครองไปล่ะดีแล้วครับ

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 175
    ผมแนะนำให้คุณลองไปปรึกษาคนใน Pantip ดู ไม่ใช่ว่าในนี้ไม่ดี แต่ เอาความเห้นจากหลายๆที่มารวมกันแล้วช่วยกันคิดดีกว่า

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ตัวประหลาด
    กล่าวขอบคุณ
    1,985
    ได้รับคำขอบคุณ: 733
    บอก พ่อ แม่ จะดีกว่านะผมว่า จะได้มาคุยกัน หรือไม่ก็หาแฟนให้น้องซะ เกิดวันดีคืนดี น้องมันหน้ามืดเข้ามาปล้ำเอานะ ระวัง ตัวไว้หน่อยก็ดีนะ จขกท

หรือไม่ จขกท ก็หาแแฟนสักคนพาไปบ้านให้น้องรู้ว่า ฉันมีแฟนแล้วนะ มาลามก ใส่อีก แฟนเตะล่วงนะเออ อะไร ประมาณนี้ ปล.เป็นผมก็ได้ ผมจะยอมเสียสละไปปกป้องเอง
    คำว่ารักมีไว้บอกไม่ได้มีไว้เก็บแต่คนส่วนมากกลัวที่จะเจ็บเลยเลือกที่จะเก็บมากกว่าบอก

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Shockolate
    Rayong , Bangkok
    กล่าวขอบคุณ
    352
    ได้รับคำขอบคุณ: 368
    ต้องบอกก่อนว่า อารมณ์อยากลองถึงขีดสุด มันเป้นเรื่องปกติ แต่ถึงขั้นคิดกับพี่สาวครอบครัวอันนี้ค่อนข้างจะหนัก อาจจะเพราะมาจากสื่อลามกต่างๆ ที่ออกแนวพี่น้องร่วมเพศกัน ซึ่งในนั้นเอากันแล้วก็เอากันต่อ ซึ่งเด็กมันจะแยกไม่ออกว่ามันเป็นเรื่องสมควรหรือผิดไหม
    แต่ถึงขั้นนี้น้องคุณก็คงไม่กล้าอีกแล้วแหละครับ แต่ก็ระวังเวลานอนด้วยครับ ให้ล็อคห้องด้วยเพราะถ้าน้องไม่เข็ดหรือเป็นคนที่นิสัยแบบไม่สำนึก อาจจะเข้ามาลวมลามก็ได้ครับ

โดยหลักๆเราต้องตัดสินใจเองนะ เผื่อเรื่องร้ายแรงเกิดขึ้นจะได้ไม่นึกย้อนมาเสียดาย พี่น้องกันต้องอยู่ด้วยกันไปอีกนานเลย ผมสงสารเขานะ เขาเสียสติไปกับความรู้สึก คิดว่าเขาคงรู้สึกเสียใจไปตลอดชีวิตแน่ๆ

ส่วนเรื่องพ่อแม่ ต้องดูความสัมพันธ์ในครอบครัวอะครับ ถ้าคิดว่าบอกไปแล้วพ่อแม่จะไม่ไปว่าน้องหรือตำหนิ ช่วยกันหาทางออกมันก็โอเคนะ แต่ต้องเข้าใจว่าพ่อแม่ส่วนมากจะช็อคมาก และต้องตำหนิหรือมองน้องแบบแปลกๆแน่นอน ซึ่งมันจะส่งผลเสียต่อจิตใจพ่อแม่ และผลเสียต่อน้องคุณที่จะกลายเป็นเด็กเก็บกดหรือใจแตกไปเลยก็ได้
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย TAnwa1219 : 15th September 2013 เมื่อ 23:29

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 186
    ผมแนะนำให้คุณลองไปปรึกษาคนใน Pantip ดู ไม่ใช่ว่าในนี้ไม่ดี แต่ เอาความเห้นจากหลายๆที่มารวมกันแล้วช่วยกันคิดดีกว่า
    ตอนแรกก็จะว่าไป โพสต์ถามในพันทิพ แต่พอดีไม่ได้สมัครไว้ ขอบคุณที่แนะนำคะ ^^

บอก พ่อ แม่ จะดีกว่านะผมว่า จะได้มาคุยกัน หรือไม่ก็หาแฟนให้น้องซะ เกิดวันดีคืนดี น้องมันหน้ามืดเข้ามาปล้ำเอานะ ระวัง ตัวไว้หน่อยก็ดีนะ จขกท

หรือไม่ จขกท ก็หาแแฟนสักคนพาไปบ้านให้น้องรู้ว่า ฉันมีแฟนแล้วนะ มาลามก ใส่อีก แฟนเตะล่วงนะเออ อะไร ประมาณนี้ ปล.เป็นผมก็ได้ ผมจะยอมเสียสละไปปกป้องเอง
    น้องมันเคยมีแฟนเปล่าไม่รู้ ปกติไม่ค่อยคุยกันเรื่องส่วนตัวเท่าไหร่ ถ้ามีกลัวมันไปทำใครท้องเข้า แค่นี้แม่น้ำตาตกในแล้วคะ
    ตัวเรายังไม่มีแฟนหรอกมีแต่ชอบๆ ไม่ได้คบจริงจังกับใคร ใจลึกๆเจอแบบนี้ทำให้วิตกเหมือนกันกลัวเจอ ผู้ชายแบบโรคจิต

ต้องบอกก่อนว่า อารมณ์อยากลองถึงขีดสุด มันเป้นเรื่องปกติ แต่ถึงขั้นคิดกับพี่สาวครอบครัวอันนี้ค่อนข้างจะหนัก อาจจะเพราะมาจากสื่อลามกต่างๆ ที่ออกแนวพี่น้องร่วมเพศกัน ซึ่งในนั้นเอากันแล้วก็เอากันต่อ ซึ่งเด็กมันจะแยกไม่ออกว่ามันเป็นเรื่องสมควรหรือผิดไหม
    แต่ถึงขั้นนี้น้องคุณก็คงไม่กล้าอีกแล้วแหละครับ แต่ก็ระวังเวลานอนด้วยครับ ให้ล็อคห้องด้วยเพราะถ้าน้องไม่เข็ดหรือเป็นคนที่นิสัยแบบไม่สำนึก อาจจะเข้ามาลวมลามก็ได้ครับ

โดยหลักๆเราต้องตัดสินใจเองนะ เผื่อเรื่องร้ายแรงเกิดขึ้นจะได้ไม่นึกย้อนมาเสียดาย พี่น้องกันต้องอยู่ด้วยกันไปอีกนานเลย ผมสงสารเขานะ เขาเสียสติไปกับความรู้สึก คิดว่าเขาคงรู้สึกเสียใจไปตลอดชีวิตแน่ๆ

ส่วนเรื่องพ่อแม่ ต้องดูความสัมพันธ์ในครอบครัวอะครับ ถ้าคิดว่าบอกไปแล้วพ่อแม่จะไม่ไปว่าน้องหรือตำหนิ ช่วยกันหาทางออกมันก็โอเคนะ แต่ต้องเข้าใจว่าพ่อแม่ส่วนมากจะช็อคมาก และต้องตำหนิหรือมองน้องแบบแปลกๆแน่นอน ซึ่งมันจะส่งผลเสียต่อจิตใจพ่อแม่ และผลเสียต่อน้องคุณที่จะกลายเป็นเด็กเก็บกดหรือใจแตกไปเลยก็ได้
    ตอนนี้ที่บ้านก็ช่วยกันเครียแล้วละคะ เหมือนจะสงบลง ส่วนตัวเราพรุ่งนี้ก็จะไปนอนหอเพื่อนสักพักก่อนและ ปกติทุกคืนไม่ได้ล๊อคห้องเลยยังโชคดีที่ไม่เกิดเหตุการณ์ แบบนั้น คงวางใจมากเกินไป - -.
    ขอบคุณคะ ...
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kiyomaru32 : 15th September 2013 เมื่อ 23:41
    >>Send Me the Pillow That You Dream On<<

ที่ไหนซักที่แหละ
    กล่าวขอบคุณ
    120
    ได้รับคำขอบคุณ: 210
    คุณก็ระวังตัวหน่อยละกัน เพราะว่าน้องคุณอายุ 19 แล้ว ยังขาดวิจารณญาณ ในการเสพสื่อลามกพวกนี้
    เพราะจากที่เคยๆดูมา การ์ตูนแนว H ที่ว่ามันมีทั้งแบบรุนแรงที่ขนาดถึงข่มขืนพี่สาว-น้องสาว-ลูกสาว
    เหรอแม้กระทั่งข่มขืนแม่ของตัวเองเลยก็ยังมี ผมเคยดู ตั้งแต่ตอนอายุ่ 17 -18 จนถึงตอนนี้ อายุ่ 25 ละ
    ยังไม่เคยคิดเลยซักครั้งว่าจะไปข่มขืนใคร ไม่ว่าคนในครอบครัวเหรอคนอื่นๆเลย ส่วนอาการของน้องคุณ
    คงจะเข้าขั้นหมกมุ่นขั้นรุนแรง ตัวคุณเองควรระวังตัวเองให้ดี ผมขอแนะนำว่า ควรรีบหาทางพาน้องคุณไปพบจิตแพทย์อย่างเร่งด่วน
    ก่อนที่จะเกิดเรื่องที่มันร้ายแรงไปมากกว่านี้ แล้วคุณจะเสียใจที่ไม่สามารถกลับไปแก้ไขอะไรได้อีกเลย

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    904
    ได้รับคำขอบคุณ: 400
    น้องคุณน่าจะยังซิง อยู่ครับ เป็นเรื่องธรรมดาของวัยนี้ และสมัยนี้ด้วย คุณต้องให้คำแนะนำน้อง เป็นห่วงมากกว่าที่เค้าอายุ 19 เพราะถ้าเกิดครั้งแรกแล้วพลาดอะไรขึ้นมามันจะเป็นปัญหาครอบครัวได้
    ถ้ามีเหตุการอย่างนั้นอีกก็ ไม่ต้องไปด่าว่าเค้าครับ มันจะเข้าทาง แต่ให้คุยเหมือนพี่น้องเอา ถามแบบใจเย็นให้เราดูเป็นผู้ใหญ่เลยว่า เคยมีอะไรกะผู้ญไหม แนะนำให้ใช้ถุงยางอนามัยทุกครั้งให้คำปรึกษาเรื่องผู้ญ เรื่องเพศ เรื่องบอกพ่อแม่คิดว่าไม่จำเป็นครับน้องเค้าจะกดดันเอา .... ตอนผมอายุ 15 ก็เคยคิดไม่ดีกับน้าสาวเหมือนกัน เพราะต้องนอนเตียงเดียวกันตลอดปิดเทอม แอบช่วยตนเองใต้ผ้าห่มบนเตียงที่นอนด้วยกันกับน้าอยู่บ่อยๆ แต่ก็ไม่ได้อะไรมากกว่านี้ โตมา ม.ปลายก็ได้ร่วมรักครั้งแรก ผ่านๆมามันก็ชิน ปัจจุบันนอนกับผู้ ญ อาบน้ำกับผู้ ญ สวยๆยังไม่มีอารมณ์เลยครับ - - สรุปเป็นแค่ช่วงวัยครับ ที่สำคัญคนเป็นพี่ต้องช่วยเหลือให้คำปรึกษาน้องได้ แต่ต้องหลีกเลี้ยงสถานการณ์เสี่ยงนะครับ ^^

กล่าวขอบคุณ
    565
    ได้รับคำขอบคุณ: 619
    ผมก็อายุ 19 นะ ไม่เห็นจะเคยคิดอะไรแบบนี้เลย ผมว่าน้องคุณอยู่กับตัวเองมากไปรึเปล่าครับ เลยหมกมุ่น บอกผู้ใหญ่ดีกว่าครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    น้องคุณจริงๆแล้วก็ไม่ได้เป็นอะไรมากครับ แค่เป็นวัยรุ่นอยากรู้อยากลอง แล้วสื่อลามกตามเน็ตมากมายแนวๆนี้ก็มีผลครับ ทำให้น้องคุณกลายเป็นแบบนี้ไป
    ส่วนคุณก็แล้วแต่ครับว่าจะทำยังไง จะอยู่เฉยๆปล่อยให้ผ่านๆไปให้คิดเอง หรือคุณจะเรียกไปคุณทำความเข้าใจก็ได้ครับ ก็ถามไปเลยตรงๆทำไมคิดแบบนั้น หรือไปเอามาจากไหน(ความคิด) แล้วก็สวดเรื่องจริยธรรมไป กก็ประมาณนี้ จะได้เป็นการแก้ไขไปด้วยเพื่อพาน้องคุณกลับมาเส้นทางปกติๆครับ ส่วนอีกช้อยก็คือ ยอมๆน้องคุณไป (ไม่แนะนำน่ะ 555) ยังไงก็ควรคุยกันก่อนที่จะบอกพ่อแม่หรือคนอื่นน่ะครับเพื่อภาพลักษณ์ตัวน้องคุณด้วย(ถ้าแก้ไขไม่ได้จริงๆค่อยว่ากัน)

Shockolate
    Rayong , Bangkok
    กล่าวขอบคุณ
    352
    ได้รับคำขอบคุณ: 368
    ตอนนี้ที่บ้านก็ช่วยกันเครียแล้วละคะ เหมือนจะสงบลง ส่วนตัวเราพรุ่งนี้ก็จะไปนอนหอเพื่อนสักพักก่อนและ ปกติทุกคืนไม่ได้ล๊อคห้องเลยยังโชคดีที่ไม่เกิดเหตุการณ์ แบบนั้น คงวางใจมากเกินไป - -.
    ตอนนี้อาจจะมองหน้ากันไม่ติด น้องคุณเขาโอเคใช่ไหมครับ สักวันถ้าเขามาขอโทษคุณ คุณอย่าลืมอโหสิ อย่าลืมยกโทษให้เขานะครับ ตอนนั้นเขาขาดสติ ยังไงก็พี่น้องกัน เป็นพี่น้องกันไปทั้งชีวิต ส่วนคุณโอเคไหมครับ ค่อยๆทำใจนะครับ เรื่องแบบนี้เกิดกับใครก็ช็อคเหมือนกัน ไม่ใช่เรื่องเล็กๆเลย