ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 186

ขอปรึกษาเพื่อนๆหน่อยคะ อาจเรท 18+

เรามีน้องชายแท้ๆอายุ 19 นิสัยดูปกติดีเหมือนเด็กผู้ชาย คนอื่น แต่เรื่องมีอยู่ว่า
    เมืออาทิตย์ก่อนแม่ให้เราเข้าไปห้องน้องชาย ยกตระกร้าเสื้อผ้าที่ใส่แล้วลงมาข้างล่าง
    ปกติหน้าทีนี้แม่จะเป็นคนทำตลอด พอดีวันนั้นเราตื่นสายกำลังจะลงข้างล่าง
    เราก็เข้าไป ปกติไม่ได้เข้าห้องน้องหรอกถ้าไม่มีเหตุจำเป็นอะไร ทีนีเหลือบไปเห็นในตระกร้า
    มีเสื้อชั้นในของเราอยู่ ก็หยิบขึ้นมาดูแปลกใจเข้ามาอยู่ในตระกร้าห้องน้องได้ยังไง
    ด้วยความสงสัยต่อลองค้นๆดูก็เจอะอีกตัว ทั้ง2ตัวนี้เราใส่แล้วและจำได้ว่าหยอดลงตระกร้าที่ห้อง
    แล้วมันมาอยู่ในตระกร้าน้องได้ไง คือแบบอารมณ์ตอนนั้นมันบอกไม่ถูกมันสับ อยากรู้คำตอบ
    ตัวน้องเราเองมันก็ไม่อยู่ที่ห้องไปเรียนพิเศษ วันเสาร์นั้นแบบอยู่เก็บตัวในห้องวิตกมากว่า น้อง
    มันเอาของ ของเราไปทำไรมันเป็นโรคจิตหรือเปล่าคิดไปต่างๆนาๆ พอถึงตอนเย็น
    ความตั้งใจจะถามมันลดลงนะ เห็นตอนมันกลับบ้านพ่อกับแม่ถามเป็นไงบ้างลูกกินข้าวยัง
    คือแบบเรามองหน้าพ่อกับแม่แล้ว เห็นห่วงใยมันเราใจอ่อนนะแต่ ก็มั่นไส้ลึกนิดๆ
    ก็เลยปล่อยไป คิดว่ามันอาจจะบังเอิญมั่ง คงไม่มีไรดูๆไปก่อน พอมาเมือวานตอนสายๆ ****าหาที่ห้องบอก
    จะไปโลตัสเอาไรไหม เราก็ตอบไป แล้วแม่ก็บอกน้องเราไม่สบายทำข้าวต้มไว้สัก 15 นาทีปลุกให้น้องลงมากิน
    เราก็โอเคๆไป แม่กับพ่อก็ออกไปโลตัส ตอนนั้นเรายังนอนกลิ้งไปกลิ้งมาบนเตียงแล้วลืม เผลอหลับไป
    รู้สึกตัวกระดุ้งตื่น อีกทีน้องมันเคาะหน้าห้องเรียก เราก็ลุกไปเปิด ถามมัน"มีไร แม่ทำข้าวต้มไว้ข้างล่างลงไปกินดิ"
    มันก็พูดบอก มาดูนี้มีไรให้ดู เราก็ถามอะไร มันก็บอก อ่อนะ มาเถอะ เราก็ตามไปคือแบบไปดูให้จบๆจะได้กลับมานอนต่อ
    พอไปห้องมัน มันลากมาที่หน้าโต๊ะคอม เราตกใจสะดุ้ง ****พามาดูหนังโป๊ หันไปด่ามันอะไรวะ ***ให้กุมาดูหนังโป๊เนี้ยนะ
    มันก็ตอบแบบหน้านิ่ง อยากลอง ทำกันไหม ไม่บอกใครหรอก เราก็แบบด่า ใส่ไม่หยุด แบบหยาบๆทุกคำที่อยู่ในโลก แล้วก็ออกจากห้องมันมาแบบด้วยความโมโห
    ปิดประตู อย่างแรงแบบโครตดัง แล้วก็กลับมาที่ห้อง โทรปรึกษาเพื่อนสนิทแบบร้องไห้เจ็บใจมันกล้าพูด และก็เล่าเหตุการณ์ของเสาร์ที่แล้วและก็เมือวาน
    เพื่อนแนะนำว่าให้อยู่เฉยๆ เจอะหน้ามันให้น้อยเดียวมันก็หายไปเองเป็นอาการของเด็กผู้ชายวัยรุ่น ใจลึกๆเราอยากบอกพ่อกับแม่ ว่ามันเป็นงี้
    เผื่อจะได้หาทางออก กลัวมันจะเป็นโรคจิตอะไรไป อยากปรึกษาเพื่อนๆในนี้ ถ้าเป็นพวกคุณจะบอกพ่อกับแม่ไหม
    ปล.นี้มันก็อยู่ในห้องมั่ง เมือวานหลังพ่อกับแม่กลับ เราก็ออกไปหาเพื่อนเลย กลับมาอีกทีตอนดึกๆนอนกันหมดแล้ว ยังไมได้เครีย
    >>Send Me the Pillow That You Dream On<<

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,072
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,670
    จริงๆครับเป็นอารมณ์ชั่ววูบของวัยรุ่นจริงๆ ผมยังเป็นเลยจริงๆนะ บางครั้งก็คิดว่าตัวเองเป็นโรคจิต แต่ตอนนี้เพลาๆลงแล้ว

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    764
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,396
    Blog Entries
    1
    น้องคุณคงอ่านนิยายเกี่ยวกับพวก สื่อลามกมากไปครับ
    พวกแนว ครอบครัว อะไรทำนองเนีย เลยคิดอยากทำตาม

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 106
    เว็บนั้ปรึกษาไม่ค่อยได้เท่าไหล่หรอกครับ เป็นเกย์กันทั้งเว็บ ยกเว้นผม 5555

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,153
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,766
    คุณมีเฟสบุ๊คมั๊ยครับ ผมช่วยได้นะ

9. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบกินผักเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    353
    ได้รับคำขอบคุณ: 618
    บางทีน้องเขาหมกหมุ่นไปหน่อย อาจจะความต้องการสูง ดุหนังผู้ใหญ่Hกัน เเนวพี่น้องHกัน หรืออ่านการ์ตูนHเเเนวพี่น้อง เเล้วมี ความอาจหาร ขอพี่สาว
    เรื่องอย่างนี้ ผมก็ไม่รู้จะช่วยอะไร เเต่อย่างน้อยน้องเขาก็เปิดใจกับเรา ว่าเขาคิดยังไงกับเรา เรื่องเพศคงต้องให้มีผู้ใหญ่พ่อเเม่ มาคุยกัน
    หาทางออก อย่าไปด่าว่า ไม่งั้น คราวหลังบางทีเวลามีอะไร เขาอาจจะไม่กล้าเปิดเผยควมรู้สึกสิ่งที่ซ่อนใว้ก็เปิดได้ มันเป้นเรื่องครอบครัว ยากเอาการนะ

11. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    774
    ได้รับคำขอบคุณ: 421
    เงิบเลยครับเจอแบบนี้ อาจจะเป็นช่วงเวลาหนึ่งของวัยรุ่นจริงๆลองปล่อยๆทำเป็นไม่สนสนซักพักคงจะหายเองละครับ
    INTEL i7 3770k / Asus Cerberus GTX 1070 Ti / ASUS P8Z77-v-lx / DDR3 8gb1600KINGSTON HYPER -X / XFX 750 W / 120GB SSD KINGSTON HYPERX FURY / 1.0 TB HDD WD SATA-3 BLUE

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    96
    ได้รับคำขอบคุณ: 518
    Blog Entries
    1
    เงียบๆก่อนถ้ามันยังไม่หยุดก็บอกพ่อแม่ดีที่สุดครับ ไม่งั้นเดี๋ยวมันจะบานปลายไปทำกัยคนอื่นแทน

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    239
    จริงๆครับเป็นอารมณ์ชั่ววูบของวัยรุ่นจริงๆ ผมยังเป็นเลยจริงๆนะ บางครั้งก็คิดว่าตัวเองเป็นโรคจิต แต่ตอนนี้เพลาๆลงแล้ว
    ถ้าเป็นแบบนั้น คือมันเป็นทุกคนหรอคะ หรือเป็นบางคน อยู่ที่อาการเป็นมากน้อย

น้องคุณคงอ่านนิยายเกี่ยวกับพวก สื่อลามกมากไปครับ
    พวกแนว ครอบครัว อะไรทำนองเนีย เลยคิดอยากทำตาม
    ถ้าอย่างงั้นก็คงมีส่วนนะ แนวลอกเรียนแบบพฤติกรรม

บางทีน้องเขาหมกหมุ่นไปหน่อย อาจจะความต้องการสูง ดุหนังผู้ใหญ่Hกัน เเนวพี่น้องHกัน หรืออ่านการ์ตูนHเเเนวพี่น้อง เเล้วมี ความอาจหาร ขอพี่สาว
    เรื่องอย่างนี้ ผมก็ไม่รู้จะช่วยอะไร เเต่อย่างน้อยน้องเขาก็เปิดใจกับเรา ว่าเขาคิดยังไงกับเรา เรื่องเพศคงต้องให้มีผู้ใหญ่พ่อเเม่ มาคุยกัน
    หาทางออก อย่าไปด่าว่า ไม่งั้น คราวหลังบางทีเวลามีอะไร เขาอาจจะไม่กล้าเปิดเผยควมรู้สึกสิ่งที่ซ่อนใว้ก็เปิดได้ มันเป้นเรื่องครอบครัว ยากเอาการนะ
    เหมือนเคยได้ยินไอ้เรื่องแนวนี้และคิดว่าเป็นแค่เรื่องแต่ง แต่ไม่เคยคิดมันจะเกิดขึ้นกับคนในบ้านตัวเอง คะ :<
    >>Send Me the Pillow That You Dream On<<

กล่าวขอบคุณ
    53
    ได้รับคำขอบคุณ: 420
    มันคือความหมกหมุ่นกับความต้องการทางเพศครับ ผมว่ามันเป็นเรื่องปกติครับดีสะอีกที่น้องชายคุณแสดงออกผมว่ามันมีกันทุกคนนะครับ

มันเป็นความอยากลองของวัยรุ่นผมว่าที่น้องคุณเอาชุดชั้นในมาไว้ในตะกร้าน้องชายของคุณคงจะเอามาสูดดมกลิ่นอายของผู้หญิงเพื่อที่จะกระตุ้นอารมณ์ทางเพศ

แล้วสำเสร็จความใคร่ด้วยตัวเองแล้วอารมณ์มันก็หายไป การที่น้องชายคุณ ชวนดูหนัง x มันบ่งบอกได้ถึงความอยากลองชั้นสุดยอด

ผมว่าคุณห้ามเค้าไม่ได้หรอกครับ ควรที่จะแนะนำให้เค้ามี sex อย่างถูกต้องเพื่อตัวเค้าเอง

หากอารมณ์จัดๆขึ้นมาจริงๆ บอกให้มันช่วยตัวเองแล้วอารมณ์มันจะหายไป

มันเกิดอารมณ์ทุกๆครั้งที่อยุ่คนเดียวหรือคุณอยุ่ตัวน้องชาย 2 คน

ปล. ตอบตามประสบการณ์ ถ้าทราบอายุจะดีมาก

18. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Hala Madrid!!!
    Santiago Bernabeu ซานเตียโก เบร์นาเบว>>>>>>>>
    กล่าวขอบคุณ
    2,764
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,262
    อาจจะอารมณ์ชั่ววูบเลววูบ ก็ได้ครับ แต่ก็นะ พี่ตัวเองแท้ๆยังคิดไม่ดีได้
    ตัดไฟตั้งแต่ต้นลมไปเลยครับ บอกพ่อแม่ไปเลย เรื่องมันจะได้ไม่บานปราย

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ไอ้ บ้า บ้า บ้า บ้า บ้า..
    ความฝันในความมืด
    กล่าวขอบคุณ
    155
    ได้รับคำขอบคุณ: 870
    เหอๆ คงหมกมุ่น มุ่นหมกๆ น่าดูเลยนะครับ งี้ต้องบอกให้ผู้ใหญ่รู้ครับ
    และมานั้งคุยกัน เป็นเรื่องที่แปลกมาก

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

my house,not my home
    กล่าวขอบคุณ
    97
    ได้รับคำขอบคุณ: 146
    ผมว่ามันต้องถึงหูครูอังคณาคับ เอ้ย ผู้ปกครอง ปรึกษากันคุยกันปรับความเข้าใจกันจะดีกว่านะครับ
    ถึงมันจะเป็นเรื่องที่ดูแปลก(มากๆ)แต่ให้พ่อแม่หาทางแก้ไขดีกว่านะ ^^"(กรรม โยนงานให้พ่อแม่อีกนี่หว่า ฮ่าๆ)

กล่าวขอบคุณ
    239
    มันคือความหมกหมุ่นกับความต้องการทางเพศครับ ผมว่ามันเป็นเรื่องปกติครับดีสะอีกที่น้องชายคุณแสดงออกผมว่ามันมีกันทุกคนนะครับ

มันเป็นความอยากลองของวัยรุ่นผมว่าที่น้องคุณเอาชุดชั้นในมาไว้ในตะกร้าน้องชายของคุณคงจะเอามาสูดดมกลิ่นอายของผู้หญิงเพื่อที่จะกระตุ้นอารมณ์ทางเพศ

แล้วสำเสร็จความใคร่ด้วยตัวเองแล้วอารมณ์มันก็หายไป การที่น้องชายคุณ ชวนดูหนัง x มันบ่งบอกได้ถึงความอยากลองชั้นสุดยอด

ผมว่าคุณห้ามเค้าไม่ได้หรอกครับ ควรที่จะแนะนำให้เค้ามี sex อย่างถูกต้องเพื่อตัวเค้าเอง

หากอารมณ์จัดๆขึ้นมาจริงๆ บอกให้มันช่วยตัวเองแล้วอารมณ์มันจะหายไป

มันเกิดอารมณ์ทุกๆครั้งที่อยุ่คนเดียวหรือคุณอยุ่ตัวน้องชาย 2 คน

ปล. ตอบตามประสบการณ์ ถ้าทราบอายุจะดีมาก
    ไม่รู้ว่ามันเป็นนานแล้วยังละคะ มันคงหมกมุ่นกับเรื่องพวกนี้มากไป ส่วนตัวอายุมากกว่าน้อง 3 ปี คะ

อาจจะอารมณ์ชั่ววูบเลววูบ ก็ได้ครับ แต่ก็นะ พี่ตัวเองแท้ๆยังคิดไม่ดีได้
    ตัดไฟตั้งแต่ต้นลมไปเลยครับ บอกพ่อแม่ไปเลย เรื่องมันจะได้ไม่บานปราย
    ก็กำลังชั่งใจอยู่ละคะ อยากบอกมากกว่าเก็บไว้เผื่อผู้ใหญเขาหาทางออกได้ แต่อีกมุมก็คิดมันเป็นเรื่องธรรมชาติ ของเด็กผู้ชายหรือเปล่า? แต่แบบมันดูออกวิปริต เกิน

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    พวก ดมเกงใน เยอะแยะไป จะว่าโรคจิต มันก็ไม่เชิง ผู้ชายที่ ขี้อายๆส่วนมาก ชอบเลย ชั้นในผู้หญิง เสื้อ กระโปรง เอาไปทำไรนะหรอ รู้ๆกันอยู่ 5 5 5 แฟ๊บไง

แล้วแต่บางคนครับ บางคนชอบไม่เหมือนกัน บางคนชอบ รองเท้า ถุง เท้า ของผู้หญิง ว่ากันไป น้องชาย คุณมกมุ่น และ (อาจมีเก็บกรดนิดๆ) เรื่องนี้ ไม่ต้องบอกพ่อบอกแม่ก้ได้ แต่ก็พยามห่างๆไว้

ใน Facebook มีเยอะแยะไป สมาชิกหื่นๆเป็นพันๆคน อย่ากังวลเลย พวกสมาคมนิยมดม.... ชอบสะสม....

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 699
    คุณต้องบอกเขาไปตรงๆครับ ว่าคุณกับเขาเป็นพี่น้องกัน ต้องให้เกียรติซึ่งกันและกัน การที่น้องของคุณเชิญชวนให้คุณมีเพศสัมพันธ์กับเขา แสดงว่าเขาหมกหมุ่นกับสื่อลามกอนาจารมากเกินไป(ไม่ว่าจะเป็นหนังหรือการ์ตูนอนิเมะญี่ปุ่น) ประกอบกับวัยรุ่นช่วงนี้จะมีฮอร์โมนในร่างกายพลุ่งพล่าน และคุณต้องว่ากล่าวตักเตือนเรื่องการที่น้องเขาเอาของๆคุณ(ยกทรง ของใช้ส่วนตัวของคุณ ฯลฯ)เป็นสิ่งที่ไม่ถูกต้อง และจะบอกให้ผู้ปกครองทราบหากเขายังมีพฤติกรรมแบบนี้อีก หากปล่อยไปในอนาคตถ้าเขาห้ามใจไม่อยู่ เกิดไปเห็นเสื้อในอะไรของคนอื่นๆแล้วเกิดอารมณ์ทางเพศไปลักขโมยขึ้นมา มันจะกลายเป็นเรื่องบานปลายใหญ่โต ผมว่าตัวคุณเองคงไม่ชอบหรอกถ้าสักวันคุณรู้ว่าน้องชายของคุณขโมยเสื้อในคุณไปสำเร็จความใคร่ คุณจะไม่รู้สึกสะอิดสะเอียนเหรอครับ
    ปล. ผมมีประสบกามเกี่ยวกับเสื้อในผู้หญิงมาบ้างเหมือนกัน ผมเข้าใจดี
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ILoveJKG : 15th September 2013 เมื่อ 16:55
    [IMG] [/IMG]

27. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Need not to know
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 134
    ต้องดูก่อนว่า เป็น ลายเส้นอาจารย์ท่านไหน แล้วแปลเป็น English ยัง
    เอ้ย!ไม่ใช่
    เด็กเดี่ยวนี้ก็แบบนี้เหละสังคมมันเปลี่ยนไปเยอะ อยู่เฉยๆ เดี่ยวก็ผ่านไป ระวังไว้ด้วยก็ดี
    Riots will make we hurt.

29. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

เสรีชน คนธรรมดา
    กล่าวขอบคุณ
    188
    ได้รับคำขอบคุณ: 310
    ระวังไว้ก้ดีครับ อารมณ์ชั่ววูบ

กำdoor รอชักwowอยู่ อิอิ

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 215
    ขั้นแรกลองบอกน้องคุณก่อนว่ามันไม่ถูกไม่ควร ถ้าบอกแล้วไม่ฟังรีบบอกพ่อกับแม่เถอะครับก่อนที่จะเป็นพวกบ้า sex ก็สงสารนะครับแต่ทำไงได้เพื่อผลระยะยาวล่ะนะ

Nasuhara Anastasia
    กล่าวขอบคุณ
    1,396
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,853
    อยากจะบอกว่าน้องคุณมันกล้ามากๆครับ ต่อให้ผมจะมีอารมณ์ทางเพศขนาดหนักแค่ไหนผมก็ไม่มีวันจะไปขอใครแบบนี้หรอก นี่ยิ่งเป็นพี่น้องกันเองอีก นับว่ากล้าสุดๆ

กล่าวขอบคุณ
    129
    ได้รับคำขอบคุณ: 434
    น่าจะเป็นอารมชั่ววูปของวัยรุ่นนะคับอย่าคิดมาก
    < เรื่อยๆเหนื่อยก็พัก >

เอาล่ะ ออกทะเลกันได้!! เฮ
    กล่าวขอบคุณ
    156
    ได้รับคำขอบคุณ: 873
    งานนี้คุณต้องเป็นคนข่มน้องคุณนะ อย่าได้ทำท่าทีอ่อนโอน หรือ พิรี่พิไรเด็ดขาด เพราะจะเป็นการให้ความหวังแบบไม่ตั้งใจเอาได้ เรื่องความหื่นเวลาอารมมันขึ้นเนี้ยหน้ามืดตามัวกันไปหมด โดยเฉพาะกับผู้ชายหลายๆ คนก็น่าจะพอเข้าใจ ว่าถ้ามีโอกาศหรือสร้างโอกาศหื่นๆ ได้จะรีบทำรีบจัดโดยไม่ลังเลอะไรมากเลย ส่วนใหญ่มักจะเป็นอย่างนั้น และบางครั้งผู้หญิงใกล้ตัวมักจะตกเป็นเป้า ต่อให้เป็นพี่สาวก็เหอะ คือมันอยากรู้อยากลองแต่ไม่ได้ลองซักที อารมมันก็อยากหนักกว่าปกติแน่นอน

กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 443
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ruitrf46 อ่านกระทู้
    เว็บนั้ปรึกษาไม่ค่อยได้เท่าไหล่หรอกครับ เป็นเกย์กันทั้งเว็บ ยกเว้นผม 5555
    นี่ท่านพูดงี้ได้ไงผมเสียหายนะ ผมนะชายแท้ที่แสนบริสุทธิ์รอวันที่จะยกความบริสุทธิ์ให้กับหญิงที่ผมรักอยู่นะ

เอ่อๆๆแล้วก็เข้าเรื่อง มันเป็นธรรมชาติของวัยรุ่นแต่นี่มันหนักเอาเรื่องอยู่นะพยายามเอาเขากลับเข้ามาก่อนที่จะสายไปไม่งั้นเขาหมดอนาคตแน่เชื่อผมสิ

36. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

'MUSlC'S Łl₣Σ™
    SΣΛTTŁΣ, WΛSĦΊИGTOИ, US
    กล่าวขอบคุณ
    398
    ได้รับคำขอบคุณ: 11,364
    หาภรรเมียให้น้องครับ จะได้จบๆ ไป
    Foo Fighters : Sonic Highways : Released Nov 10, 2014

Your Dogtag Are Mine
    กล่าวขอบคุณ
    182
    ได้รับคำขอบคุณ: 426
    ผมว่าน้องคุณอายุ 19 แล้วนะครับน่าจะคิดได้ว่าอะไรควรไม่ควร แบบนี้ไม่ธรรมดาแน่นอนครับ ถึงผมมีอารมณ์ชั่ววูบแต่ก็ไม่มีทางทำแบบนี้แน่นอน
    Intel Core i7-2630QM nVidia GeForce GT 540M (2 GB GDDR3) Ram 4 GB

39. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ: