ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หัวข้อ: [Indie Game] FEZ [one2up]

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 199

[Indie Game] FEZ [one2up]

Title : FEZ
    Genre : Indie, Platformer
    Developer : Polytron Corporation
    Publisher : Trapdoor
    Release Date : 2 May 2013

System Requirements

Minimum:
    Processor:Intel Core 2 Duo 2.8Ghz or equivalent
    Memory:2 GB RAM
    Graphics:2nd Generation Intel Core HD Graphics (2000/3000), or dedicated GPU with OpenGL 3.0 Support
    DirectX®:9.0
    Hard Drive:500 MB HD space
    Sound:OpenAL-compatible

Recommended:
    Memory:4 GB RAM
    Graphics:nVidia GeForce GT 240 or better
    DirectX®:9.0

Link Download Pass

อีกเช่นเคยนะครับ เป็นเกมส์อินดี้ที่ต้องใช้สมองซักหน่อยในการเล่น ส่วนตัวก็เห็นลง XBoX มานานแหละ รอว่าเมื่อไหร่จะลง PC
    แต่เกมส์มันก็ปล่อยมานานละลองหาใน Joker ดูไม่เห็นมีคนปล่อย หรือว่าตัวค้นหาเสียก็ไม่รู้ เลยอับมาให้คนที่ยังไม่ได่้เล่นได้เล่นกัน

ใครเล่นแล้วติดใจก็อย่างลืมซื้อแท้นะครับ Steam ส่วนตอนนี้ลดราคาอยู่ humblebundle เล่นได้ไม่ไดบอกด้วนนะครับ กลัวอย่างเดียวว่าใส่ link ผิด ฮ่าๆ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    69
    ได้รับคำขอบคุณ: 45
    หามานานในที่สุดก็เจอส่ะที thank มากครับ

รูปครับ

กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 199
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kommy125 อ่านกระทู้
    หามานานในที่สุดก็เจอส่ะที thank มากครับ

รูปครับ
    เกมออกมานานแหละครับ เราคิดว่ามีคนอับแล้วเลยไม่ได้อับ
    พอลองหาดู หาไม่เจอ เล่นให้สนุกนะครับ