ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    สุราษฎร์ธานี อ.เกาะสมุย ครับ
    กล่าวขอบคุณ
    359
    ได้รับคำขอบคุณ: 23

ต้องการ เงิน 10000

ผมอยากรู้มีวิธิใหน ที่จะได้เงินมา 10000
    ซีเรียสจริงๆ
    คุณได้ใช้ Email ปลอม ทำให้มีจดหมายแจ้งเตือนต่างๆ ตีกลับมาเป็นจำนวนมาก เป็นผลทำให้ระบบของเวปไซท์ทำงานหนักขึ้นโดยไม่จำเป็น จึงขอให้คุณเปลี่ยน Email ที่สามารถใช้งานได้จริง หากคุณยังเพิกเฉย จะทำการระงับการใช้งาน ID นี้โดยไม่แจ้งให้ทราบล่วงหน้า :จากผู้ดูแลระบบ

ทุกสิ่งทุกอย่างขึ้นอยุ้กับ"ตัวเรา"ว่าจะกำหนดยังไง ~.~"

อยากอนู่ในโลกanimeเว้ยๆๆๆ
    กล่าวขอบคุณ
    172
    ได้รับคำขอบคุณ: 221
    ทำงานเก็บเงินทำงานเก็บเงินเชื่อผม1เดือนได้เเน่

กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 615
    ถ้าเร่งรีบก็มีอยู่สองทางครับ ทางสุจริตคือกู้เงินครับ แต่อีกทางนึงจะทำเงินได้ในระยะยาวมากกว่าคือขายยาบ้ากับเรียกค่าไถ่ครับแต่วิธีนี้ต้องใช้เวลาในช่วงที่โดนจับได้หน่อยครับกลบเส้นทางที่เจ้าหน้าที่เขาจะสืบช่องทางเงินที่คิดว่าเรานำไปใช้อะไรเพื่อหลีกเลี่ยงต่อการยึดทรัพย์ แต่มันอาจจะเป็นเรื่องเดือดร้อนเรื่องใหม่มาเเทนเรื่องเก่าต้นเหตุที่หาเงินด้วยวิธีนี้ครับผม

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 52
    ทำงานหาเงินสิครับ เงินไม่มีทางได้มาง่ายๆหรอกครับ ต้องแลกด้วยแรงของตัวเราเองเพื่อที่จะได้เงิน ผมแนะนำได้เท่านี้ล่ะครับ งานน่ะหาง่ายแต่คนทำจะได้ๆรึเปล่าแค่นั้นล่ะครับ

ฉันจะไปเป็นราชาโจรสลัด
    กล่าวขอบคุณ
    1,410
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,921
    ลองขายตัวดูครับ ได้ชัวๆ อันนี้เรื่องจริง

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Restart
    กล่าวขอบคุณ
    904
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,537
    ทำงานสิครับ จริงที่ว่าเงินมันไม่ได้หามาง่ายๆ แต่ถ้าพยายาม + ขยัน + เก็บออม 2 - 3 เดือนก็คงจะงบหมื่น นานหน่อยแต่ก็ทนๆ เพื่อเงินครับ
    .:ll:.

ҳ̸Ҳ̸ҳ ҳ̸Ҳ̸ҳ ҳ̸Ҳ̸ҳ
    กล่าวขอบคุณ
    14,834
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,727
    ขอทาน บางที่ 2 วันได้ละ
    อยากได้เงินแต่ไม่มีปัญญาหาแล้วจะได้มั้ยเนี่ย

So Nyeo Shi Dae
    Manchester United
    กล่าวขอบคุณ
    1,099
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,761
    ของผมก็ถ้าเก็บแบบจริงจัง น่าจะประมาณ 2-4 เดือนได้
    [CPU]AMD FX Black Edition 8320 [RAM]HyperX DDR3 1600 16GB [MB] Gigabyte 970A-D3P [VGA]Sapphire R9 270X 2GB [PSU]Raidmax RX-730ss [SSD] Kingston 120GB [OS] Win 10 Pro x64

กล่าวขอบคุณ
    155
    ได้รับคำขอบคุณ: 86
    ถ้ารีบก็ขายคอมครับ แล้วทำงานเก็บเงินซื้อใหม่ ถือซะว่า อัพคอม ไปในตัว มีของอะไรขายได้ขายครับ มีรถก็ไปจำนำเล่มครับ ของๆเรามีค้ำประกัน ดอกเบี้ยเขาคิดเป็นรายปีถูกๆครับ แบบนี้มันเป็นหนี้ที่ไม่รัดตัว ค่อยๆส่งงวดเดือนละครั้ง ทำงานไปส่งไปมีเวลาค่อยๆคิดหาวิธี อย่าได้คิดกู้นอกระบบเชียวครับ เก็บรายวัน ดอกเบี้ยแพง กู้ 10000 ดอก2000 ท่านต้องส่ง 400 บาทต่อวัน ไหวไหมล่ะครับ อันนี้จะเครียดจนผมหงอกเลยนะครับ
    ความโกรธ จะทำให้คุณไปในที่ๆคุณไม่ควรไป ความเกลียด จะทำใหัคุณเป็นในสิ่งที่คุณไม่ควรเป็น

ชอบเกรียนเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    773
    ได้รับคำขอบคุณ: 562
    ขาย ตรูดดดดดดดดด
    //แมวพิม กำ โทด ไปละ

I am CoLLiinZ
    กล่าวขอบคุณ
    132
    ได้รับคำขอบคุณ: 141
    ถ้ามีทองติดตัวก็ขายทองแจ้ =D
    INTEL Core i5 3450 @3.10GHz; Ram Kingstonhyper 4 GB 1600 ;VGA XFX 7770 1 GB DDR5 ;Hdd 1 Tb; Psu Coolermaster 750 watts;

I'll be fine
    กล่าวขอบคุณ
    549
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,939
    มีรถก็ Car for cash ไปเลยครับบบบ

กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 109
    เดินไปขอคนละ 1 บาท เดี่ยวก็ได้เอง

Nobody's Perfect
    กล่าวขอบคุณ
    1,618
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,067
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ babymaster อ่านกระทู้
    ขอทาน บางที่ 2 วันได้ละ
    อยากได้เงินแต่ไม่มีปัญญาหาแล้วจะได้มั้ยเนี่ย
    เหอๆ เขาแค่มาถามว่า จะใช้วิธีไหน ให้ได้เงินมา 10000 ไปว่าเขาไม่มีปัญญาหา ถ้าไม่ช่วยก็อย่ามาปากดีดีกว่าครับ คำมาขอคำแนะนำดีๆ

**ลองไปทำพวกงาน part time ดูสิครับ ก็คงต้องใช้เวลานั้นและ เงินไม่ได้หาง่ายๆด้วยสิ

Bayou Country
    New Orleans, LA, United States
    กล่าวขอบคุณ
    4,555
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,950
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Patrenko อ่านกระทู้
    ถ้าเร่งรีบก็มีอยู่สองทางครับ ทางสุจริตคือกู้เงินครับ แต่อีกทางนึงจะทำเงินได้ในระยะยาวมากกว่าคือขายยาบ้ากับเรียกค่าไถ่ครับแต่วิธีนี้ต้องใช้เวลาในช่วงที่โดนจับได้หน่อยครับกลบเส้นทางที่เจ้าหน้าที่เขาจะสืบช่องทางเงินที่คิดว่าเรานำไปใช้อะไรเพื่อหลีกเลี่ยงต่อการยึดทรัพย์ แต่มันอาจจะเป็นเรื่องเดือดร้อนเรื่องใหม่มาเเทนเรื่องเก่าต้นเหตุที่หาเงินด้วยวิธีนี้ครับผม
    โจรเรียกค่าไถ่ 5555555555555555555+

♣ข้าเองเทพของพวกเจ้า ♣
    กล่าวขอบคุณ
    3,345
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,316
    เงิน 10000 ก็ไงครับ
    ลายเซ็น เข้าใจนะ

กล่าวขอบคุณ
    1,463
    ได้รับคำขอบคุณ: 126
    ทำงาน part time แบบ OT กระหน่ำ เอาใจผู้จัดการเห็น ให้เพิ่มโบนัสไปเลย เดือนเดียวก็ได้แล้วครับ เกินด้วยถ้าขยันมาๆ ไม่ขาด OT บ่อย
    ทำวันนี้ให้ดีที่สุด และอย่าหยุดถ้ายังไม่ถึงจุดสุดยอด

กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 47
    ใส่สูตร ครับ //////
    เกมถูกๆจาก G2A

กล่าวขอบคุณ
    2,047
    ได้รับคำขอบคุณ: 398
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Patrenko อ่านกระทู้
    บ้ารึเปล่าครับ?

ҳ̸Ҳ̸ҳ ҳ̸Ҳ̸ҳ ҳ̸Ҳ̸ҳ
    กล่าวขอบคุณ
    14,834
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,727
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ NightTheHCG อ่านกระทู้
    เหอๆ เขาแค่มาถามว่า จะใช้วิธีไหน ให้ได้เงินมา 10000 ไปว่าเขาไม่มีปัญญาหา ถ้าไม่ช่วยก็อย่ามาปากดีดีกว่าครับ คำมาขอคำแนะนำดีๆ

**ลองไปทำพวกงาน part time ดูสิครับ ก็คงต้องใช้เวลานั้นและ เงินไม่ได้หาง่ายๆด้วยสิ
    ในเมื่อเรามีอาชีพที่ดีกว่า หาเงินได้ง่ายกว่าpart time แล้วจะทำให้มันยากทำดอยไรล่ะ
    ไม่ช่วยไรครับ หรือว่าคุณอ่านภาษาไทยไม่ออก ลองไปเป็นขอทานดูสิ

คนที่ยังไม่รู้วิธีหาเงิน แต่อยากได้เงิน แล้วตั้งเป้า1หมื่น มันสูงไปมั้ยสำหรับคนที่ยังไม่รู้วิธีหาเงิน

ผมหาได้มากกว่าpart time แล้วผมจำไปทำpart time ทำเพื่อ?

ไม่ก็ลองไปเปิดหมวก วันเดียวได้เกิน3หมื่น

กล่าวขอบคุณ
    558
    ได้รับคำขอบคุณ: 221
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ babymaster อ่านกระทู้
    ในเมื่อเรามีอาชีพที่ดีกว่า หาเงินได้ง่ายกว่าpart time แล้วจะทำให้มันยากทำดอยไรล่ะ
    ไม่ช่วยไรครับ หรือว่าคุณอ่านภาษาไทยไม่ออก ลองไปเป็นขอทานดูสิ

คนที่ยังไม่รู้วิธีหาเงิน แต่อยากได้เงิน แล้วตั้งเป้า1หมื่น มันสูงไปมั้ยสำหรับคนที่ยังไม่รู้วิธีหาเงิน

ผมหาได้มากกว่าpart time แล้วผมจำไปทำpart time ทำเพื่อ?

ไม่ก็ลองไปเปิดหมวก วันเดียวได้เกิน3หมื่น
    ใจเย็นๆดีไหมท่านตอบกระเเทกกระทั่้นดีเเท้

Hala Madrid!!!
    Santiago Bernabeu ซานเตียโก เบร์นาเบว>>>>>>>>
    กล่าวขอบคุณ
    2,764
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,262
    ดูเหมือนกระทู้นี้จะเริ่มแข่งกินมาม่ากันแล้ว

ปล.ขอบายก่อนละ