ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    85
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,150

Talking Saint Row IV : ภาคนี้แหวกแนวอีกแล้ว

ทั้ง COD BF3 Hancock The metrix โดนหมด 5555+ โดนล้อเล่น

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    ผมเล่นและ ในเครื่องเพื่อนคอมมันแรงมากครับเพราะมันอัพเดทของที่แอดไวท์ตลอด เลยไปเล่น

คำแรกที่เพื่อนพูดกับผมก่อนที่ผมคลิกเข้าเกมส์คือ

มรุงลองเล่นดูดิ แล้วจะรู้ว่ามันปัญญาอ่อน ไร้สาระแค่ไหน 555+

2วันเลิกเลย

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 114
    ผมว่าภาค 3 ยังสนุกกว่านะ ภาคนี้เกรียนเกินไป.. -*-

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    D:\Earth\Asia\Thailand\???
    กล่าวขอบคุณ
    457
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    ตอนจบเหมือนจะมี ironman ด้วย

เอาล่ะ ออกทะเลกันได้!! เฮ
    กล่าวขอบคุณ
    156
    ได้รับคำขอบคุณ: 873
    ก็สนุกอยู่หรอก ในช่วงที่เริ่มได้อะไรมาพอสมควรแล้ว แต่ก็สนุกได้ไม่นาน ความลื่นไหลของ แอคชั่นไม่โอเค โดยเฉพาะตอนอยู่กลางอากาศ ทำอะไรแทบไม่ได้เลยกว่าจะได้ก็ตอนหลังๆ โน่น พอเล่นไปได้ซักพักก็เริ่มเบื่อ เพราะถึงจะได้อะไรใหม่ๆ มาก็เหมือนจะไม่ค่อยมีความหมายอะไรแล้ว ภาค 4 เงินขึ้นช้ามากเมื่อเทียบกับของที่ต้องอัพเกรดทั้งหมด เพราะงั้น ใครชอบอะไรก็เก็บไว้อัพอันนั้นเต็มๆ ไปเลย ภาคนี้ยังมีบัคอยุ่หลายจุด โดยเฉพาะพวกบัคเอฟเฟคระเบิด เอฟเฟคแบล็คโฮล ลูกแก็งไม่มีความหมายอะไรมากนอกจากล่อเป้าให้ (ไม่รู้จะอัพเกรดไปเพื่ออะไร)

มีจุดให้ตำหนิเยอะพอดู เพราะสมดุลหลายๆ อย่างจำเป็นต้องปรับ เกมนี้ผมเล่น 9 ชั่วโมงจบ พร้อมเก็บของสะสมครบ และคงไม่คิดกลับเอามาเล่นใหม่

Restart
    กล่าวขอบคุณ
    904
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,537
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ konbannok65 อ่านกระทู้
    ผมว่าภาค 3 ยังสนุกกว่านะ ภาคนี้เกรียนเกินไป.. -*-
    ท่านคิดเหมือนผมเลย
    .:ll:.

กล่าวขอบคุณ
    85
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,150
    ก็แล้วแต่คนชอบอ่าครับ เกมนี้ทำมาเกรียนอยู่แล้ว ถ้าไม่จริงจังแล้วเข้าใจคอนเซ็บที่เขาสร้างมามันก็จะสนุกไปอีกแบบ ปกติเกมแนวนี้มันจะมันได้เพราะโกงครับ

ทิฐิสูงอย่างเทียบไม่ติด
    กล่าวขอบคุณ
    737
    ได้รับคำขอบคุณ: 148
    จำไม่ได้ว่าตระกูล Saint Row มันมีสาระนะ?.... แต่อย่างน้อยที่สุด.... "ก็ชอบมากกว่าตระกูล GTA ละกัน"

เกรียนๆ เนี่ยแหละแก้เบื่อได้เยอะ GTA ยังน่าเบื่อกว่าเลย จะทำเควสทีก็ไกลซะ ขับรถตั้งไกลตีกันแปปเดียวจบเควส ไปรับเควสไกลอีก...

และผมเชื่อว่า มากกว่า 60% ของคนเล่น GTA "ไม่เล่นเนื้อเรื่อง"
    ค่อยๆ ขยับมันช้าๆ ดีกว่าปล่อยไว้อยู่กับที่นะ "ชีวิต" น่ะ

กล่าวขอบคุณ
    1,328
    ได้รับคำขอบคุณ: 979
    น่าลองเล่นครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,185
    ได้รับคำขอบคุณ: 275
    ผมชอบในควาเกรียนนี่แหละแต่ดารทำธีมอนาคตผมว่ามันมีบางอย่างที่มันยังไม่สุดอะไรสักอย่างที่ทำให้ผมคิดว่ามันแย่กว่าที่ควรจะเป็นผมเล่นSR3 ผมให้10/10เลยคือผมเพิ่งมาเล่นเกมออฟไลน์จริงจังฏ็เมื่อ3-4ปีที่แล้วการที่ผมเจอSR3มันเป็นแะไรที่สุดยอดมากๆจนผมไม่อยากเอาGTAมาเปรียบเทียบเพราะมันเยี่ยมกันคนละแนวแต่พอมาภาคนี้ผมให้6/10ครับหมดแรงดึงดูดและปกติผมจะตัดสินเกมจากการเล่นcasualครับผมไม่ตัดสินจากการเล่นnormalเพราะผมคิดว่าเกมใดในระดับง่ายทำให้ผมกดดันหรือตื่นเต้นได้ในระดับนึงทำให้ผมคิดว่าระดับยากขึ้นไปมันต้องเยี่ยมแน่ๆ สำหรับSR4การที่เราใช้พลังพิเศษได้มันก็ดีแต่ผมยังไม่เจอคู่ที่สู้มันๆได้สักที ส่วนด้านเนื้อเรื่องผมว่าSR3สนุกกว่านะแต่จริงๆแล้วผมยังเล่นไม่จบเลยครับ 555 แรงกระตุ้นให้อยากไม่มากเท่าภาค3 ทั้งหมดนี้เป็นคหสต.นะครับ