ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    151
    ได้รับคำขอบคุณ: 88

ช่วยเลือกหน่อยครับว่าจะเน้นคอมเพียวๆ หรือ คอม+ps3 ดี

พอดีผมเห็นตอนนี้สายมืดตัวใหม่ของ ps3 มาแล้ว ราคาอยู่ที่ 13000 ผมมีงบอยู่ 30000 แล้ว จาก 25000
    จะเอาคอมแรงๆทีเดียวเลย หรือว่า คอม 15000 ps3 15000 ดีครับ เพราะอยากเล่น GTA V มาก + เกมส์ที่ออกเฉพาะ ps3 อีก
    แต่ถ้าได้อย่างก็เสียอย่าง ps3 เล่นเกม แต่คอมสเปคก็ไม่ดี แต่ถ้าไม่เอา ps3 คอมก็แรงแต่อดเล่นเกมส์มันๆ

ยังไงก็ช่วยแนะนำด้วยนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    51
    ได้รับคำขอบคุณ: 67
    ถ้าอยากเล่นเกมส์ของ ps 3 ด้วยก็เอา 2 อย่างเถอะครับ จะได้ไม่มานั่งเสียดาย
    YOU CAN SEE ME

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    46
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,069
    เอาทั้งสองอย่างเลยครับ คอมมีเงินแล้วค่อยอัพเครื่องก็ได้ เอาps3 มาเล่นก่อน เกมส์สนุกเยอะมาก

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    146
    ได้รับคำขอบคุณ: 142
    ผมเข้าใจดีเลยครับปัญหานี้ แต่ความโลภย่อมอยู่เหนือกาลเวลาครับ ตอนแรกผมซื้อคอมโหดๆก่อน แล้วเก็บเงินซื้อ PS3 มาเมื่อเร็วๆนี้เองครับ

อยากบอกว่า GTA V มัน Amazing!!
    [IMG][/IMG]

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: