ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,381

[ISO ไฟล์] Windows XP Original SP3 แผ่นแท้ พร้อม Key + IE8 + WMP 11 แหล่มโครต อัพเดทได้ 100%

Windows XP SP3 ORIGINAL เสถียร !!! ไร้การปรับแต่งใดๆทั้งสิ้น อัพเดทได้ 100% [ISO ไฟล์]

กินแรมน้อย ทำงานอย่างลื่นไหล ต้อง XP !!!

รายละเอียดโปรแกรม...

Windows XP SP3 (Service Park3) ซึ่งเป็น Windows XP เวอร์ชั่นล่าสุดก่อนที่จะหยุดพัฒนา Windows XP ไปพัฒนา Windows 7 , Windows 8 แทนทั้ง นี้ WindowsXP มีข้อดีมากมาย ซึ่งสามารถเล่นเกมส์ได้หลากหลายสำหรับคนใช้การ์ดจอออนบอร์ด เพราะจะไม่กินแรมเล่นเกมส์แบบลื่นไหล แต่เกมส์สมัยนี้ก็ต้อง Windows 7 ถึงจะเล่นได้ !

Windows XP Original SP3 >>> DOWNLOAD

Key + IE8 + WMP 11 >>> DOWNLOAD

Serial : MR49R-DRJXX-M6PX2-V96BF-8CKBJ

joker123
    เยี่ยมชม bloger ผมได้ มีหนัง ซีรี่ย์ Amine ให้โหลดอีกมากมาย >คลิก<

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,136
    Blog Entries
    1
    ลิ้งตายครับ ถ้าone2upน่าจะดี
    ขอบคุณครับ ขอวิธีลงแบบละเอียดหน่อยครับ ยังไม่เคยลงวินโด้
    ลงแล้วจะเกิดอะไรขึ้น ข้อมูลจะหายไปหรือป่าว
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย fank01234 : 19th September 2013 เมื่อ 19:56

กล่าวขอบคุณ
    31
    ได้รับคำขอบคุณ: 119
    อัพลิ้งเพิ่มได้ไหมครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    188
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ขอบคุณครับบบบ โหลดได้ปกติครับผม