ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,843
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,598
    ipad4 อัพแล้วครับ photo เจอรูปเยอะๆ หน่วงจนน่าหงุดหงิด ทั้งที่ของเดิม 6.1.3 ลื่นหัวแตก หน้า appstore ไม่สมูทเหมือนเดิม เซ็งนิดๆ

เล่นเกม infinity blade II ฯลฯ ลื่นปกติดี

พิมพ์ภาษาไทยผิดอยู่เรื่อย
    พืษณุโลก/LA/Tokyo
    กล่าวขอบคุณ
    2,108
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,794
    iPhone 4S อัพเมื่อวานครับ ต่อคอมอัพผ่าน iTunes

ไม่มีปัญหาแอพเข้าไม่ได้
    App Store ปกติ
    หน่วงขึ้นหน่อย
    สูบแบตมากขึ้นอย่างเห็นได้ชัด

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    Bangkok , Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    119
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    ตามนั้นเลยครับ แต่ที่ผมชอบคือเวลาจะเปิดใช้ 3G แล้วไม่ต้องรอนานมากเหมือน ios6

" Waiting for The End "
    " In Heart who love us "
    กล่าวขอบคุณ
    1,285
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,983
    ถึงเวลาต้องใส่สเปคแล้วครับถ้าพัฒนา หน้าตา UI ออกมาแบนี้

live wallpaper ก็มีแล้วอีกหน่อยก็ต้องยัด Quard core ออกมาเหมือน ฝั่งหุ่นเขียว

แต่ก็สวยดีครับ แต่เริ่มเหมือนแฝดกันไปหน่อย - -"

น่าเบื่อ จังชีวิตนี้ ชิ!
    กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,225
    เพื่อนบอกมา
    IPhone 4 จะหน่วงไปประมาณ 20%
    IPhone 4S จะหน่วงไปประมาณ 10%

สรุป iOS7 ยังไม่เหมาะกับ IPhone Gen 4 เท่าไร ก็ต้องรอทาง Apple ทำสำหรับ Gen 4 โดยเฉพาะ

ส่วน IPhone 5 จะหน่วงไปประมาณ 5% แทบไม่รู้สึกเลย

กล่าวขอบคุณ
    82
    ได้รับคำขอบคุณ: 78
    อัพละครับ และดาวน์ไปใช้ 6 แล้ว ใช้ ipod touch 5 โดยรวมๆกระตุกและหน่วงขึ้นอย่างเห็นได้ชัด เล่นเกมกระตุกทุกเกมแม้แต่ jetpack joyride ตอนนี้คอยให้เวอร์ชั่นใหม่ที่เสถียรกว่ายี้มาแล้วอัพทีเดียว ที่ผมชอลอย่างนึงคือ app store ลื่นและเร็วกว่า 6 ครับ แบตก็กินกว่า
    ปล.ใครช่วยแนะนำ browser ที่มันไม่ต้องโหลดหน้าใหม่บ่อยๆได้มั้ยครับ ใช้ safari แล้วค่อนข้างรำคาญ

Forward Thinking
    กล่าวขอบคุณ
    43
    ได้รับคำขอบคุณ: 590
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ dalvision อ่านกระทู้
    อัพละครับ และดาวน์ไปใช้ 6 แล้ว ใช้ ipod touch 5 โดยรวมๆกระตุกและหน่วงขึ้นอย่างเห็นได้ชัด เล่นเกมกระตุกทุกเกมแม้แต่ jetpack joyride ตอนนี้คอยให้เวอร์ชั่นใหม่ที่เสถียรกว่ายี้มาแล้วอัพทีเดียว ที่ผมชอลอย่างนึงคือ app store ลื่นและเร็วกว่า 6 ครับ แบตก็กินกว่า
    ปล.ใครช่วยแนะนำ browser ที่มันไม่ต้องโหลดหน้าใหม่บ่อยๆได้มั้ยครับ ใช้ safari แล้วค่อนข้างรำคาญ
    ผมก็ iPod 5G ไม่กระตุกครับ iOS7

เพราะผมเปิด [Increase Contrast] [Reduce Motion]

ผมเล่น IB 3 ก็ลื่นดี

กล่าวขอบคุณ
    63
    ได้รับคำขอบคุณ: 421
    Ipad 2 หน่วงครับ เเอพเกมไรเงี่ย เเต่โปรเเกรมธรรมดาก็ไม่ได้หน่วยไรอะ

เมืองฝนแปดแดดสี่
    กล่าวขอบคุณ
    787
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,947
    4sผมอัพเมื่อคืน อย่างอื่นไม่เท่าไหร่ ซาฟารีนี่ซิ หน่วงจนนึกว่าใช้หุ่นเขียวรุ่นแรกๆเลยเซ็งมากเดี่ยวต้องกลับไป6ดีกว่า

กล่าวขอบคุณ
    82
    ได้รับคำขอบคุณ: 78
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ my dath อ่านกระทู้
    4sผมอัพเมื่อคืน อย่างอื่นไม่เท่าไหร่ ซาฟารีนี่ซิ หน่วงจนนึกว่าใช้หุ่นเขียวรุ่นแรกๆเลยเซ็งมากเดี่ยวต้องกลับไป6ดีกว่า
    ตอนนี้แอปเปิลปิดการดาวน์เกรดแล้วครับ