ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    77
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,273

[PC] DRAGON AGE ORIGINS ULTIMATE EDITION [FULL] 17.6GB

[PC] Dragon Age Origins Ultimate Edition [Full] 17.6GB
    เกม Dragon Age: Origins เป็นเกมแนว RPG สุดฮาร์ดคอร์ พัฒนาโดยบริษัท Bioware เป็นเกมที่ลงลึกทั้งระบบการเล่น, เนื้อเรื่องเกมสุดละเอียดเข้มข้น ผู้เล่นจะต้องเลือกอาชีพที่ต้องการเลือกเล่น จากนั้นต้องเก็บเลเวลพัฒนาตัวละครให้แข็งแกร่งเพื่อปราบศัตรูในตำนาน พร้อมรับเควสเกมเพื่อป็นส่วนช่วยรับค่าประสบการณ์ของตัวละครอีกด้วย

Genre: RPG
    Publisher : Electronic Arts
    Developer : BioWare

Minimum System Requirements
    OS : Windows XP (SP3) or Windows Vista (SP1) or Windows 7
    Processor : Intel Core 2 Single 1.6 Ghz Processor (or equivalent) or AMD 64 2.0 GHz Processor (or equivalent)
    Memory : 1GB (1.5 GB Vista and Windows 7)
    Graphics : ATI Radeon X850 256MB or NVIDIA GeForce 6600 GT 128MB or greater (Windows Vista: Radeon X1550 256 MB or NVidia GeForce 7600GT 256MB)
    DirectX : DirectX (November 2007)
    Hard Drive : 20 GB HD space
    Sound : Direct X Compatible Sound Card

Recommended System Requirements
    OS : Windows XP (SP3) or Windows Vista (SP1) or Windows 7
    Processor : Intel Core 2 Duo 2.4 Ghz or AMD Phenom II X2 Dual-Core 2.7 Ghz Processor or equivalent
    Memory : 2 GB (3GB Vista and Windows 7)
    Graphics : ATI 3850 512 MB or NVidia 8800GTS 512MB or greater
    DirectX : DirectX (November 2007)
    Hard Drive : 20 GB HD space
    Sound : Direct X Compatible Sound Card

Recover 3% ทุกไฟล์
    Dragon age Origins [Full]

(เปลี่ยนชื่อไฟล์และตามด้วย .partX.rar ทุกไฟล์ เช่น Game.part1.rar, Game.part2.rar แล้วจึงแตกไฟล์)
    Part01 - Part02 - Part03 - Part04 - Part05 - Part06 - Part07 - Part08 - Part09

ลิงค์สำรองสำหรับ part ที่อาจมีปัญหา สามารถดาวน์โหลดสลับกันได้
    Part09

Dragon Age Origins Awakening [Full]

(เปลี่ยนชื่อไฟล์และตามด้วย .partX.rar ทุกไฟล์ เช่น Game.part1.rar, Game.part2.rar แล้วจึงแตกไฟล์)
    Part01 - Part02 - Part03

ลิงค์สำรองสำหรับ part ที่อาจมีปัญหา สามารถดาวน์โหลดสลับกันได้
    Part03

Patch V.1.05

Download

Download

Crack V.1.05

Download

Download

All DLC & Bonus [Ultimate Edition]

Part01 - Part02 - Part03 - Part04 - Part05 - Part06 - Part07 - Part08

Part07

Download

โหลดไปแล้วเล่นได้ รบกวนกลับมายืนยันด้วยนะครับ

ชอบใจ ถูกใจ ก็กดกล่าวขอบคุณ
    เป็นกำลังใจให้ผมอัพเกมต่อไปด้วยนะครับ
    ขอบคุณครับ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย musicmaneon : 28th May 2014 เมื่อ 21:01
    ดาวน์โหลดเกมอื่นๆได้ที่นี่
    <{$ MUZ Games Warehouse $}>All of PC Games

กล่าวขอบคุณ
    107
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    Blog Entries
    3
    ขอถามหน่อยครับ เกมส์นี้มีกี่ภาคหรอครับ แล้วภาคนี้ภาคอะไรครับ เนื้อเรื่องต่อกันหรือเปล่า

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    753
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    เกมส์นี้ตอนนี้มี 2 ภาคแล้วครับ
    กระทู้นี้คือภาคแรกครับ พร้อม DLC ต่างๆ
    ข้อมูลตามนี้เลยครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย vabaras76 : 19th September 2013 เมื่อ 18:45
    My Signature !

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    77
    ขอบคุณที่มาช่วยตอบนะครับ^^
    <{$ MUZ Games Warehouse $}>All of PC Games

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    ขอถามหน่อยครับ ผมมีภาคDragon Age Origins อยู่แล้ว กะจะโหลดตัวDragon Age Origins Awakening [Full] ไปลงได้ใหมครับ แล้วตัว dlc นี่มีอะไรบ้างครับ

กล่าวขอบคุณ
    77
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ amnat อ่านกระทู้
    ขอถามหน่อยครับ ผมมีภาคDragon Age Origins อยู่แล้ว กะจะโหลดตัวDragon Age Origins Awakening [Full] ไปลงได้ใหมครับ แล้วตัว dlc นี่มีอะไรบ้างครับ
    โหลดภาคเสริมไปอย่างเดียวก็ได้ครับ ของผมเป็นตัวเต็มทั้ง 2 ตัว ส่วน DLC มีครบทั้งหมด ที่ภาค Origins มีครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    กำลังอยากเล่นอีกรอบพอดี THANK!

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    Blog Entries
    1
    มายืนยัน ว่า โหลด ได้แตกไฟล์ได้ เล่นได้ นะ ครับ ^^

กล่าวขอบคุณ
    69
    ได้รับคำขอบคุณ: 97
    Dragon age Origins Part09
    Dragon Age Origins Awakening Part03

one2up มีปัญหานะครับบแก้ให้ทีนะครับ.......
    ปล.โหลดแทนกัน กับสำรอง...แต่โหลดไม่ได้ละเต็ม...ต้องอีกวัน+พีเมียม.....

นอกนั้นโหลดได้ปกติครับ.........

ปล.ถ้าโหลดครบ+เล่นได้จะมาบอกครับ

กล่าวขอบคุณ
    387
    ได้รับคำขอบคุณ: 44
    ถ้าอยากโหลดเก็บไว้สะสม Ultimate Edition ต้องโหลดตัวไหนบ้างครับเนี่ย ไม่เข้าใจ

กล่าวขอบคุณ
    297
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    ของผม Part09 one 2 up โหลดไม่ได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    77
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ krittayot อ่านกระทู้
    ถ้าอยากโหลดเก็บไว้สะสม Ultimate Edition ต้องโหลดตัวไหนบ้างครับเนี่ย ไม่เข้าใจ
    ขออภัยด้วยครับ พึ่งมีเวลาเข้ามาเช็ค ถ้ามีตัวเกมทั้ง 2 ภาคแล้ว ก็โหลดตัว All DLC & Bonus [Ultimate Edition] ไปครับ
    ตัวเกมนี้ที่ผมเอามาปล่อยจะไม่ใช่แบบที่เค้าบีบไฟล์ไว้ แตกไฟล์มา หรือติดตั้งครั้งเดียวเลยเลย เป็นแบบแยก ซึ่งเป็นตัวเต็มแน่นอนครับ

ถ้าหากไฟล์ใดขึ้นข้อความนี้
    Page not found
    SwiftCDN: Page not found
    มันคือปัญหาของเซิร์ฟเวอร์ One2Up นะครับ เห็นว่ากำลังแก้ไขกันอยู่ ยังไงก็โหลดของ putlocker ไปก่อนนะครับ ใช้แทนกันได้ แค่ตั้งชื่อไฟล์ให้เหมือนกัน

กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    พาส 9โหลดไม่ได้ครับ ช่วยด้วยครับ

กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    โหลดได้หมด แตกไฟล์ได้ครบ เล่นได้ 100% ครับผม ขอบคุณมากครับ

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    86
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    โหลดได้เล่นได้ทุกDLC มีไฟล์วิธีลงแนบไว้แบบละเอียดครับ เจ๋งจริงๆ

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    พาส 9 one2up โหลดไม่ได้ครับ รบกวนอัพให้ใหม่ทีครับ

putlocker ของผมมันไม่เด้งขึ้นอ่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    86
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    ลองกดโหลด putlocker ซ้ำไปเรื่อยๆครับ ของผมแรกๆก็โหลดไม่ได้ ซักพักมันก็ยอมให้โหลด

กล่าวขอบคุณ
    77
    putlocker บางครั้งมันก็เอ๋อๆครับ เว็บพวกนี้ถ้ามีคนใช้เยอะๆก็เป็นแบบนี้อ่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ: 69
    ขอบคุณมากจ้า กำลังอยากกลับมาเล่นพอดีเลย

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    All DLC & Bonus [Ultimate Edition] ช่วยเชคทุกพาร์ทให้หน่อยครับ
    part1 โดนลบไปแล้วครับ

Ǥu Ja Pai Ħai Sud ₭ob ₣ah
    กล่าวขอบคุณ
    2,945
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,272
    เวลาลง DLC แล้วมันขึ้น Error อะครับผมแก้ไงครับ
    —• ผม เพื่อน ตุ้ม •—

กล่าวขอบคุณ
    77
    แนะนำให้ลง DLC ที่ละตัวครับ ถ้าลงพร้อมกันหลายๆตัวอาจจะ error ได้

กล่าวขอบคุณ
    92
    ดู part6ของDLCให้หน่อยครับ เหลือ พาร์ทเดียวแล้ว ของทั้งสองเว็บเลย โหลดไม่ได้

กล่าวขอบคุณ
    92
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ darksine อ่านกระทู้
    ดู part6ของDLCให้หน่อยครับ เหลือ พาร์ทเดียวแล้ว ของทั้งสองเว็บเลย โหลดไม่ได้
    ตอนนี้ พาร์ท 6 - 12up โหลดได้แล้วนะครับ นึกว่าเสีย พยายามโหลดอยู่ทั้งหลายวัน สงสัยเป็นที่เซิปเวอร์

ปล.ขอบคุณสำหรับเกมส์ดีๆครับ
    ปล.2 ภาคเสริมใช้สรุปของภาคหลักได้มั้ยครับ

กล่าวขอบคุณ
    77
    สรุปหมายถึงอะไรครับ บทสรุปเหรอ

Tags for this Thread