ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Emirates Stadium
    กล่าวขอบคุณ
    129
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,266

Dark Souls 2 เผยกำหนดการปล่อยเกม แต่ไร้แวว PC

เป็นข่าวที่เรียกได้ว่าแทงใจดำชาว PC อีกหนึ่งข่าว เรื่องก็คือทาง From Software และ Namco Bandai ได้ออกมาคอนเฟิร์มแล้วว่าเกม Dark Souls 2 จะปล่อยออกมาในวันที่ 14 มีนาคม 2014 โดยจะลงให้กับเครื่อง PlayStation 3 และ Xbox 360 ส่วนกำหนดการของชาว PC ตอนนี้ยังไร้วี่แววครับ

ประเด็นที่เกมในเวอร์ชัน PC ยังไม่มีกำหนดการ Yui Tanimura ไดเร็คเตอร์ของเกมก็ออกมาให้เหตุผลว่าพวกเขากำลังปรับแต่งเกมในเวอร์ชัน PC ยังไม่เสร็จน่ะสิ ถึงแม้จะไม่ได้ระบุวันที่ชัดเจนแต่ก็จะพยายามเข็นให้ทันออกมาในช่วงเวลาใกล้ๆกัน พูดแบบง่ายหน่อยก็จะปล่อยออกมาในช่วงเดือน มีนาคม เหมือนกันนี่แหละ

อันนี้ต้องเข้าใจกันหน่อยว่ามันอาจเป็นอย่างที่เขาว่าจริงๆ เพราะว่าใน Dark Souls 2 นี้คือการพัฒนาเกมในเวอร์ชัน PC แบบตั้งแต่ต้น ไม่ได้เป็นการพอร์ตมาแบบหยาบๆเหมือน Dark Souls ภาคแรก อีกทั้งนี่ก็เป็นครั้งแรกของ From Software ที่ได้ทำเกมในเวอร์ชัน PC ก็คิดเสียว่าเพื่อให้งานออกมาดีที่สุดก็อาจต้องยอมได้เล่นช้ากว่าชาวคอนโซลนิดหน่อย …หวังว่าคงนิดหน่อยจริงๆ

พร้อมกันนั้นทาง Namco Bandai ก็ได้เผยหน้าตาของกล่องเกมที่จะปล่อยมาในสองเวอร์ชันคือแบบธรรมดากับ The Collector’s Edition ที่มาพร้อมกับฟิกเกอร์อัศวินสูง 30เซ็นติเมตร หนังสืองานภาพ แผนที่โลกภายในเกม ซาวด์แทร็กของเกม และกล่องเกมโลหะสวยงามแข็งแรง หน้าตาเป็นอย่างไรก็ดูได้จากด้านล่างนี้เลย

source vg247.com
    เครดิตข่าว:http://www.juropy.com/2013/09/dark-s...%A1-%E0%B9%81/

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 21 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 446
    เข็ดกับ PC เลยอะครับเกมส์นี้
    ลูกเมียน้อยเกินไปหน่อย ทีมงานไม่ดูแลเลย -*-
    pro เพียบ แถมชอบจับไปเจอ ping ต่างกันเยอะ ๆ อีก

~.This is my world.~
    ละอ่อนเจียงใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1,916
    ได้รับคำขอบคุณ: 184
    รู้แค่ว่ากล่องสวยงามดี
    " I play it because I love it. "

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    448
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    ผมไปหาซื้อเกมส์เล่น เจอเกมส์นี้วางอยู่เลยถอยมา DS : PTDE กล่องสวยดี....น่าจะสนุก
    ไม่รู้จักมาก่อน ซื้อมาเพราะกล่อง....

เล่นไปรู้สึก....มีใครเล่นจบมั้ยฟร๊ะ 5555+

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SilverSnowl อ่านกระทู้
    ผมไปหาซื้อเกมส์เล่น เจอเกมส์นี้วางอยู่เลยถอยมา DS : PTDE กล่องสวยดี....น่าจะสนุก
    ไม่รู้จักมาก่อน ซื้อมาเพราะกล่อง....

เล่นไปรู้สึก....มีใครเล่นจบมั้ยฟร๊ะ 5555+
    จบครับ จบแบบEasy modeนะ 555+

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    342
    ได้รับคำขอบคุณ: 285
    ^
    ^
    มีด้วยหรอ easy mode

GirlsUndPanzer
    กล่าวขอบคุณ
    1,257
    ได้รับคำขอบคุณ: 327
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lolopon อ่านกระทู้
    จบครับ จบแบบEasy modeนะ 555+
    ไม่มี Easy นะเอ้อ มีแต่ Hardcore ตั้งแต่เริ่ม
    อะ~ อะ~ อัง~ อะ~ อะ~ อัง~ อัง~ อัง~~

-Music Gamer-
    กล่าวขอบคุณ
    269
    ได้รับคำขอบคุณ: 242
    ภาคแรกผมเจอหมาคาบดาบ แลคมาก ปรับเอฟเฟคก็ไม่ได้ เล่นไงก็ไม่ผ่าน