ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ดูผลการโหวต: คุณคิดว่าเป็นเมืองไหนกัน

ผู้โหวต
63. คุณอาจจะไม่ได้รับอนุญาตให้คะแนนในสำรวจความนิยมนี้
  • Vice City

20 31.75%
  • Las venturas

20 31.75%
  • San feirro

18 28.57%
  • Liberty City

19 30.16%
สำรวจความนิยมหลายตัวเลือก
    Kamen Rider
    ห้วยขวาง,กรุงเทพฯ
    กล่าวขอบคุณ
    1,095
    ได้รับคำขอบคุณ: 103

Cool คุณคิดว่า GTA V DLC ถ้าออกมาจะเป็นเมืองอะไร

ผมว่าน่าจะเป็นเมือง San fierro ไม่ก็ Las venturas ในภาค San Andreas นะครับ

ไม่รู้ว่าในภาค V มี 2 เมืองที่ผมว่ารึเปล่านะ แต่เท่าที่จำได้รู้ว่า GTA V มีแค่เมือง Los santos

ตอนนี้กำลังเก็บตังค์หาซื้อ XBOX มาเล่น GTA V สักหน่อยอิอิ รอ PC คงนานเลยอีกอย่างคอมไม่แรงเท่าไรอัฟคอมคงเกินราคา XBOX 360

Nothing
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,050
    เห็นข่าวผ่านๆ มีการจะนำ Vice city มาทำใหม่นะครับ เป็นแบบ HD

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 159
    San Fancisco

Who?
    กล่าวขอบคุณ
    1,802
    ได้รับคำขอบคุณ: 13,676
    Blog Entries
    2
    น่าจะเป็นเนื้อเรื่องเสริมเหมือน GTA IV มากกว่า อย่าง "Episodes from Los Santos"

บอกดีไหมน่ะ
    กล่าวขอบคุณ
    1,097
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,194
    แต่อันนี้เป็น Collector's Edition ก็เหมือน DLC แหละครับ ฮ่า ๆ ๆ ๆ

ผมโหวตให้แล้วน่ะ >_<

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 615
    ถ้า DLC ของภาค V ผมว่าไม่น่าใช่ Vice city มั้งเพราะมันไม่ได้อยู่ในรัฐเเคลิฟอเนีย น่าจะพวก LV หรือ SF มากกว่า

Edit. ภาค V มีสองเมืองครับเมืองนึงเป็นเมืองใหญ่คือ LS หนะเเหละอีกเมืองถ้ายังจำย่านทะเลทรายได้ก็คือเเทบชนบท Blain country ครับ แต่ยังมีเมืองเล็กๆน้อยๆที่เราเคยเห็นในภาค SA อยู่เยอะเหมือนกันครับ ถ้าจำทางซ้ายมือที่เป็นทางอ้อม LS ไป SF มันจะมีเมืองอยู่ เมืองนั้นก็มีครับ เเล้วก็สุสานเครื่องบินที่ Toreno พาเรามาหาเพื่อนที่นั้นก็ยังมีอยู่ครับหลายที่เลย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Patrenko : 22nd September 2013 เมื่อ 23:24

กล่าวขอบคุณ
    141
    ได้รับคำขอบคุณ: 113
    กรุงเทพไงครับ

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    774
    ได้รับคำขอบคุณ: 421
    ผมอยากให้มี vice city ครับเพราะเป็นภาคที่ผมชอบที่สุด
    INTEL i7 3770k / Asus Cerberus GTX 1070 Ti / ASUS P8Z77-v-lx / DDR3 8gb1600KINGSTON HYPER -X / XFX 750 W / 120GB SSD KINGSTON HYPERX FURY / 1.0 TB HDD WD SATA-3 BLUE

[ EVA01 ]
    กล่าวขอบคุณ
    406
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,232
    ผมว่าเขาจะทำภาคเสริมมากกว่า DLC นะ

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Kamen Rider
    ห้วยขวาง,กรุงเทพฯ
    กล่าวขอบคุณ
    1,095
    ได้รับคำขอบคุณ: 103

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ หนุ่มหน้าหวาน อ่านกระทู้
    เห็นข่าวผ่านๆ มีการจะนำ Vice city มาทำใหม่นะครับ เป็นแบบ HD
    ก็น่าสนใจนะครับ แบบ HD และมีเนื้อเรื่องใหม่มาหน่อยตัวละครใหม่มาหน่อย ลูกเล่นเยอะกว่า VICE CITY เก่าก็โอเคครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mandragon66 อ่านกระทู้
    ผมอยากให้มี vice city ครับเพราะเป็นภาคที่ผมชอบที่สุด
    ครับ ผมจำได้ตอนอยู่ ป.5 ภารกิจสุดท้ายกว่าจะจบ กดสูตรเพิ่มเลือด + เพิ่มเกราะแทบไม่ทัน ต้องกด ESC ระหว่างพิมพ์สูตรตลอด
    ถ้ามา VICE City จริงๆก็เล่นครับ เพราะเล่นเล่นเกมส์ GTA

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Patrenko อ่านกระทู้
    ถ้า DLC ของภาค V ผมว่าไม่น่าใช่ Vice city มั้งเพราะมันไม่ได้อยู่ในรัฐเเคลิฟอเนีย น่าจะพวก LV หรือ SF มากกว่า

Edit. ภาค V มีสองเมืองครับเมืองนึงเป็นเมืองใหญ่คือ LS หนะเเหละอีกเมืองถ้ายังจำย่านทะเลทรายได้ก็คือเเทบชนบท Blain country ครับ แต่ยังมีเมืองเล็กๆน้อยๆที่เราเคยเห็นในภาค SA อยู่เยอะเหมือนกันครับ ถ้าจำทางซ้ายมือที่เป็นทางอ้อม LS ไป SF มันจะมีเมืองอยู่ เมืองนั้นก็มีครับ เเล้วก็สุสานเครื่องบินที่ Toreno พาเรามาหาเพื่อนที่นั้นก็ยังมีอยู่ครับหลายที่เลย
    ครับ ผมก็อยากให้เป็น SF ไม่ก็ LV แต่ไม่ว่าจะทำภาคไหนมาก็ตามไปเลยให้หมด เท่าที่จะทำได้

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Phillip Chbeeb อ่านกระทู้
    ผมว่าเขาจะทำภาคเสริมมากกว่า DLC นะ
    แฮ่ๆโทษทีครับจำผิดครับ DLC นี่จะเป็นของเสริมใช่เปล่าครับ GTA น่าจะทำ ภาคเสริมมากกว่าจริงๆ แต่ Adds on ที่ออกมาใน XBOX ก็น่าสนใจเหมือนกัน

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jzr อ่านกระทู้
    กรุงเทพไงครับ
    น่าคิดเหมือนกันนะครับ ข้ามฝากมาเลย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย lovekoal : 23rd September 2013 เมื่อ 11:30

เวลาช่างยาวนาน.......
    กล่าวขอบคุณ
    324
    ได้รับคำขอบคุณ: 284
    เอ่อภาคนี้ยังไม่เห็น ลาสเวกัสเลยอ่ะ

Tags for this Thread