ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 88
    ตัววางจำหน่อยยังไม่มีครับ....... ยังไม่ออก นี้มัน Windows 8.1 Pro VL ไม่ก็ Volume License VL ก็ย่อมาจาก Volume License ที่ใช้ขายในราคาถูก ไม่ต่างจากตัววางจำหน่ายแต่ ยังไม่ได้ UPDATE เพิ่มเติม ประมาณผู้ใช้ แรกๆ นั่นแหละ Windows 8.1 Pro N ก็เป็นพวกที่ขาย ยุโรป มันแค่หลุดมาจาก MSDN นั่นละนะ ขอยืนยันตัววางจำหน่อย ยังไม่ออกถ้าใช้ไปเจอ ปัญหานู่นี่ ก็อย่าไปบ่น Microsoft ละ

.:: Benzkub[TH] ::.
    กล่าวขอบคุณ
    184
    ได้รับคำขอบคุณ: 445
    ตอนนี้มีแต่ของ โครงการ dream spack ของพวก น.ศ. น่ะครับ ตัวเต็มเดือนหน้าครับ
    - รณรงค์การใช้ภาษาไทยให้ถูกต้อง -

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    หลอกให้กดไลท์ ดูคุณทำตัวซิ แหม๋ๆ ๆ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    โดนหลอกอีกตามเคย

กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    ขอ แต่ตัว แอคทีฟ 5 5 5

자신에 대한 믿음
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,173
    อันที่จริงมันออกมาแล้วละ แต่ไอตัว Actived ของ จขกท. มันใช้ไม่ได้มากกว่านะ

ผมใช้อยู่แต่ Activated By Phone เอา

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 360
    เอ่ เขาก็บอกกันอยู่เนี่ยว่าไม่ใช่ windows 8.1 เป็นวินโดว์ในโครงการ Dream spark แจกสำหรับนิสิต นักศึกษา มหาลัยต่างๆ เฉพาะคนที่เรียนในสาขาวิทยาศาสตร์
    ให้ใช้ Licence ฟรี 2 ปี ซึ่งเป็นวินโดว์สำหรับให้ทดลองใช้งาน ดูว่าวินโดว์มี Bug ตรงไหนจะได้แก้ปัญหาถูก เมื่อเอามาวางจำหน่ายจะได้ไม่เกิดปัญหาภายหลัง
    เหมือนตอนวินโดว์ Vista ถ้าไม่เชื่อจะเอา ID โครงการ Dream Spark ของผมไปดูเลยไหม ผมก็โหลดมาใช้เหมือนกัน ตอนนี้ผมศึกษาอยู่สวนดุสิต
    สาขาวิทยาการคอมพิวเตอร์ เข้าใจยัง แหม่ต้องให้อธิบายเยอะแยะ เจ้าของกระทู้เขาคงไม่ได้ตั้งใจหรอกพวกคุณหรอก เพียงแต่เขาอาจจะไม่รู้

กล่าวขอบคุณ
    201
    ได้รับคำขอบคุณ: 228
    รออยู่นะ****ชช
    เลือกที่จะแตกต่าง

Problem?
    กล่าวขอบคุณ
    3,083
    ได้รับคำขอบคุณ: 781
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ScaryReaDy อ่านกระทู้
    อันที่จริงมันออกมาแล้วละ แต่ไอตัว Actived ของ จขกท. มันใช้ไม่ได้มากกว่านะ

ผมใช้อยู่แต่ Activated By Phone เอา

แจกบ้างเดาะ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    100
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    License ของ DreamSpark ไม่หมดอายุนะครับใช้ได้ตลอด มีสิทธิเท่า License ที่ขายเลย
    แต่ที่ว่า 2 ปี คือเป็นระยะเวลาที่เราสามารถเข้าไปดูคีย์ และลิ้งโหลดที่เว็บครับ
    ก็คือถ้าเลย 2 ปีไป แต่เรายังมีตัวโปรแกรมกับคีย์อยู่ก็ยังใช้ได้ แต่ถ้าลบทิ้งแล้วต้องการโหลดใหม่ ก็ทำไม่ได้แล้ว เพราะเหมือนว่าลิ้งค์จะโดนลบ อะไรประมาณนี้
    ถ้าใครเป็นนักศึกษาอยู่ก้ใช้ได้ครับ สนับสนุน เรามาใช้วินโดวแท้กันเถอะ

กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 358
    win 8.1 Activated ยังไงคับ
    ผมใช้ Skype แล้วโทรไม่ได้คับ

กล่าวขอบคุณ
    122
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    UPนานจิง

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ rabbitkung อ่านกระทู้
    เอ่ เขาก็บอกกันอยู่เนี่ยว่าไม่ใช่ windows 8.1 เป็นวินโดว์ในโครงการ Dream spark แจกสำหรับนิสิต นักศึกษา มหาลัยต่างๆ เฉพาะคนที่เรียนในสาขาวิทยาศาสตร์
    ให้ใช้ Licence ฟรี 2 ปี ซึ่งเป็นวินโดว์สำหรับให้ทดลองใช้งาน ดูว่าวินโดว์มี Bug ตรงไหนจะได้แก้ปัญหาถูก เมื่อเอามาวางจำหน่ายจะได้ไม่เกิดปัญหาภายหลัง
    เหมือนตอนวินโดว์ Vista ถ้าไม่เชื่อจะเอา ID โครงการ Dream Spark ของผมไปดูเลยไหม ผมก็โหลดมาใช้เหมือนกัน ตอนนี้ผมศึกษาอยู่สวนดุสิต
    สาขาวิทยาการคอมพิวเตอร์ เข้าใจยัง แหม่ต้องให้อธิบายเยอะแยะ เจ้าของกระทู้เขาคงไม่ได้ตั้งใจหรอกพวกคุณหรอก เพียงแต่เขาอาจจะไม่รู้
    ตั้งใจเลยแหละ แค่อยากหลอกให้เข้าไปกด like แล้วอ้างว่ากำลังอัพ ไฟล์วินโดวมันจะใหญ่แค่ไหนกันเชียว

กล่าวขอบคุณ
    359
    ได้รับคำขอบคุณ: 213
    สำหรับใครที่อยากได้

http://kickass.to/microsoft-windows-...-t7798275.html

ผมเจอมาครับแบบบิต

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    182
    ได้รับคำขอบคุณ: 61
    ผมว่าไปโหลดบิทไวกว่าตั้งเยอะ ผมไม่เข้าใจ เจ้าของกระทู้อัพไฟล์ไม่เสร็จแล้วมาตั้งกระทู้ก่อนเพื่ออะไรครับ

Problem?
    กล่าวขอบคุณ
    3,083
    ได้รับคำขอบคุณ: 781
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ chunkun อ่านกระทู้
    ผมว่าไปโหลดบิทไวกว่าตั้งเยอะ ผมไม่เข้าใจ เจ้าของกระทู้อัพไฟล์ไม่เสร็จแล้วมาตั้งกระทู้ก่อนเพื่ออะไรครับ
    ทำยังกับพวกคนอัพเกมเขาไม่ทำกันล่ะครับ เขาทำกันทุกคน เกมใหญ่ๆก็ตั้งก่อนแล้วอัพ
    แต่ออัพนนี้เขาตั้งแล้วอัพ ซึ่งดูแล้วคงไม่ได้อัพต่อแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    แล้วทำไม Key มันเป็นตัวเดียวกับ Preเลยอะครับ
    http://windows.microsoft.com/th-th/w...-8/preview-iso

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ไครอยากได้ให้เข้าไปศึกษาที่เว็บนี้ครับ http://wse7en.net/index.php?/forum/26-windows-81/ ผมเอามาจากเว็บนี้ ส่วน activate สามารถ activate ได้จาก skype ในเว็บมีบอกหมดครับ

~[[“Anxious Heart”]]~
    The Promise Land
    กล่าวขอบคุณ
    221
    ได้รับคำขอบคุณ: 363
    เอิ่ม... ใครอยากลอง ลอง Blog นี้ดูเน่ออ~* แต่เป็น Filecondo ผมยังไม่ได้ลองนะ แต่โหลดมาแล้ว

รวมกันหมดอ่ะ X86 & X64 หลายตัว เลยอ่ะ มี Key หลายตัวด้วยอ่ะ อยู่ล่างๆ เลย

Click HERE

ปล. ระวังโดน ลิขสิทธิ์ เน่ออ ~* เหมือนว่า Microsoft จะค่อนข้าง จ้องเล่นงาน OS ตัวนี้อยู่ ~*
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย redsilwer : 26th September 2013 เมื่อ 01:24
    ..::''Celestial Crystaliiz''::..

Straw Hat Pirates
    กล่าวขอบคุณ
    4,530
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,433
    thank you...

กล่าวขอบคุณ
    162
    ได้รับคำขอบคุณ: 34
    มารอ....ด้วยอีกแรง.......
    "The reward of a good thing well done is to have it done."

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    Download : Comming Soon (เร็วๆนี้ครับ) (Uploading)
    เอิ่ม...เขาออกมากันหมดแล้วนะพี่ พี่มาจองก่อนเขาเลย ช้าจัง

กล่าวขอบคุณ
    237
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    1 อาทิตย์แล้วนะ อัพจริงรึเปล่าเนี่ย ปกติผมอัพไฟล์8gb ไม่ถึง 4วันนะ นี่8วันแล้ว

Tags for this Thread