ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

' THANK YOU. '
    กล่าวขอบคุณ
    728
    ได้รับคำขอบคุณ: 393

-===-[$=|One2UP MYCeNTER Pc : GAME By Nest |=$]-===-

เลิกอัพโหลด ถาวร

ไม่มีเวลาเลยนะครับแหม่ + เหนื่อยด้วยครับ ไม่มี colo หรือ vps ให้เช่า - -
    PC GAME DOWNLOAD

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย 010555 : 7th October 2013 เมื่อ 01:42

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

อย่าถามคำถามที่รู้คำตอบ
    กล่าวขอบคุณ
    570
    ได้รับคำขอบคุณ: 955
    Blog Entries
    1
    ดันให้ครับ -0-

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    728
    ยินดีต้อนรับสู่หมวด เกม PS2 ON PC นะครับ ลิงค์ดาวน์โหลด เป็น One2Up ทุกลิงค์ ครอบลิงค์เหมือนกัน

เกมแต่ละเกมก็ใช้เวลานาน มากครับกว่าจะอัพเสร็จ ถ้าชอบก็กด ขอบคุณ ก็จะดีมากๆครับ

ขอความกรุณา เอาเกมไปแจก โปรดให้เครดิตด้วยนะครับ ลิงค์ไหนเสีย PM มาครับผม ^^

ไฟล์ต่างๆที่สำคัญในการเล่น : EMU PS2 UPDATE !! เวอร์ชั่นใหม่ 1.1.0 ภาษาไทย โหลดเลยครับผม ^^"

ดาวน์โหลด คลิก

BIOS

ดาวน์โหลด คลิก

*** ไฟล์ .ISO เลื่อนลงไปดู ด้านล่าง โหลดได้ ชอบเกมไหน ก็"คลิก"ได้เลยครับ ***

หากเกม ของท่าน อืดดด ลองปรับแต่งตามนี้ดูนะครับ

หรือเข้าไปดูในเว็ปนี้ครับ
    Credit: http://rider-club.com/index.php?topic=101.0

หรือแบบคลิป อีกวิธีนะครับ (แนะนำ)

เกมไหนเสีย PM มาได้ครับ ... เกมทุกเกม พยายามไม่แยกไฟล์ให้มันเยอะ เพื่อจะได้สะดวกต่อการ ดาวน์โหลดครับ (แต่ต้องแยกหน่อยนะคับ เพื่อจะได้อัพโหลด สะดวกขึ้น)
    "ผมจะเอาเกมที่น่าสนใจมาแจก หากท่านต้องการเกมไหน บอกผมได้นะครับ ถ้าหาได้จะเอามาโพส " ^^"

เกมทุกเกม จะทำการทดสอบก่อนเอามาแจก ว่าเล่นได้ 100%

1.ดับเบิ้ลคลิก pcsx2
    2.แล้วเลือก ภาษา เป็น Thai กด ถัดไป
    3.จะมี แถบ หลายๆแถบให้เลือก ไม่ต้องสนใจ กด Next ไป

4.จากนั้น ให้ทำตามรูป

แล้ว จะมีตัวหนังสือ ให้เลือกอันแรกก็ได้ แล้วก็กด Finish ครับ

5. เข้าเล่น โดย การ Brown ไฟล์ .ISO

เข้าเล่น กดตรงนี้นะครับผม
    #############################################################
    PS2 ON PC

เกมนี้ คลิกที่รูปเลยครับ

===================================
    Ultraman

1PART
    ===================================
    Sengoku Basara

1PART | 2PART
    Sengoku Basara 2 Eiyuu Gaiden

1PART | 2PART | 3PART

P A S S :
    uploadgame-by-nest
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย 010555 : 1st October 2013 เมื่อ 14:05

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    728
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zaboommo อ่านกระทู้
    ดันให้ครับ -0-
    ขอบคุณครับผม ^^
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย 010555 : 29th September 2013 เมื่อ 22:07

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

อย่าถามคำถามที่รู้คำตอบ
    กล่าวขอบคุณ
    570
    ได้รับคำขอบคุณ: 955
    1
    ดันให้อีกที่ Red Alert 3 Uprising เล่นได้100%ครับผมเข้าไปยืนยันในกระทู้เกมละนะ อิอิ

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ติด INTERNET เป็นชีวิต
    ที่ๆมี JOKERGAME
    กล่าวขอบคุณ
    18,704
    ได้รับคำขอบคุณ: 313
    3
    เป็นกำลังใจให้ครับ

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 54
    ดันๆให้ครับผมชอบเกมส์พวกสเปคต่ำๆอ่าครับอัพให้เยอะๆเลยนะครับสู้ๆ

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    728
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ next 1000 clip อ่านกระทู้
    เป็นกำลังใจให้ครับ
    ขอบคุณครับผม

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wwaazz10 อ่านกระทู้
    ดันๆให้ครับผมชอบเกมส์พวกสเปคต่ำๆอ่าครับอัพให้เยอะๆเลยนะครับสู้ๆ
    คับผม ผมก็จะหาแจกเกมที่ไม่ค่อยมีให้โหลดแล้วอ่ะนะครับ หรือเกมหายากๆหน่อยนึง (มั้งคับ) - -

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: