ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 64

Post ขาย keygame ครับ Humble Bundle Origin + BF 3 [75%] 400ทรู

ขายคีย์เกมนะครับพอดีจะหาเงินไปซื้อเมาส์ใหม่ หากโพสไม่ได้บอกนะครับจะได้ทำการลบ

Humble Bundle Origin [mini] + BF 3 [75%] ราคา 350 โอน 400ทรู

รายชื่อเกมที่จะได้รับ

Battlefield 3 [origin]

Command and Conquer : Red Alert 3 Uprising [origin][steam]

Burnout Paradise The ultimate box [origin][steam]

Crysis 2 Maximum Edition [origin][steam]

Dead space [steam]

Dead Space 3 [origin]

Medal of Honor [origin][steam]

Mirror's Edge [origin][steam]

Populous [origin]

เอามาขายเพราะจะหาเงินไปซื้อเมาส์ + อยากให้สนับสนุนเกมแท้เทียบกับราคาเต็มก็ประหยัดเยอะนะครับ

ใครมองว่าแพงหรือเอากำไรก็ไม่เป็นไรนะครับไปซื้อเต็มราคาหรือเพจที่ขายก้ได้ครับ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

=->Winter_[Of-The]_End<-=
    กล่าวขอบคุณ
    375
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,125
    แพงมากครับ เอากำไร 200 เลยนะเนี่ย แต่คนที่ไม่มีก็ซื้อ ๆ ไปเหอะครับ Humble แบบนี้ไม่รู้ชาติใหนจะมาอีกที แค่ BF3 กับ DS3 ก็คุ้มละ
    ->[TN]-x-[LeViaThan]<-

I'm a Musician.
    กล่าวขอบคุณ
    205
    ได้รับคำขอบคุณ: 342
    สนใจครับ ขออะไรไว้ติดต่อได้ไหม เช่น Steam line อะไรก็ได้ครับ

You'll in my HEART. Forever O'Conner Paul Walker

กล่าวขอบคุณ
    4
    BF เป็นของลด 75% นะครับ ประมาณ 300 กว่า
    ส่วน humble ก็ประมาณ 50 แต่เติมผ่านเว็บทรูมันเสียค่าโอน เลยตั้งไว้ 400 ถ้าโอนผมก็เอาแค่ 350 นี่ผมเอากำไรมากไปหรอ
    humble เป็นชุดเล็กนะครับ ไม่ใช่ชุดใหญ่ ผมเอามาพ่วงกับ BF3 เอง ขออภัยด้วยละกันครับที่เอากำไร 200 ?

ปล.ถ้าไม่รีบใช้เงินผมไม่มาโพสบอร์ดหรอกครับ เข้าใจว่าต่างคนต่างความคิด
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย †DaRKCRoSS† : 22nd September 2013 เมื่อ 16:59

กล่าวขอบคุณ
    4
    แอดสตรีมมาก็ได้ครับ darklight23231

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,014
    ได้รับคำขอบคุณ: 656
    เอาจริงๆ มีเกือบหมดแล้ว มาช่วยดันนะครับ ยกเว้นว่า จขกท. จะมีมาขาย Cysis3 key steam อ่านไม่ผิดครับ steam ผมรอมันเอามา steam อยู่เนี่ย 555

=->Winter_[Of-The]_End<-=
    กล่าวขอบคุณ
    375
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,125
    อ้อผมผมผิดดเองขอโทษครับ ไม่อ่านดี ๆ ซะก่อน
    แต่ผมก็ไม่ได้ไปว่าอะไรท่านนะครับ =.= ตอบมาซะ ...
    ->[TN]-x-[LeViaThan]<-

กล่าวขอบคุณ
    4
    อ๋อผมไม่ได้ว่าอะไรครับ อธิบายเผื่อคนเข้าใจผิดอีกน่ะครับ ^^ ไม่ได้ใส่อารมณ์จริงจริ๊ง

กล่าวขอบคุณ
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ๐Rexion๐ อ่านกระทู้
    เอาจริงๆ มีเกือบหมดแล้ว มาช่วยดันนะครับ ยกเว้นว่า จขกท. จะมีมาขาย Cysis3 key steam อ่านไม่ผิดครับ steam ผมรอมันเอามา steam อยู่เนี่ย 555
    อีกสอง-สามปีถ้ามันเข้า humble ผมจะไปเล่นด้วยครับ 5555+ ภาค 5 คงออกพอดี กรรม