ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Restart
    กล่าวขอบคุณ
    904
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,537

Lightbulb ช่วยแนะนำ อนิเมะสนุกๆ หน่อยครับ รายละเอียดเชิญด้านใน

ช่วยแนะนำ อนิเมะ ที่เกียวกับ ความสัมพันธ์ระหว่างเพื่อน ที่ตามหาความฝัน หรือจะออกแนวไขปริศนาก็ได้น่ะครับ

แบบ K-on,Ano hana,robotics notes,a a-channel อะไรแบบนี้ครับ ดูแล้วประทับใจ+ซึ้งดี

ปล. คือช่วงก่อนหน้านี้ผมไม่ค่อยได้ ติดตามอนิเมะอ่ะครับ งานเยอะ+สอบ แล้วพอดีปิดเทอมเลยอยากหาเมะนุกๆ ดู
    .:ll:.

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 88
    ส่วนมากผมไม่ค่อยฟิกแนวเท่าไหร่ ดูแบบเหวี่ยงแหไปเรื่อย
    ลองดู Tasogare Otome x Amnesia ดูครับ จะออกไปทางความเชื่อ ภูติผีหน่อย แต่ก็ไขปริศนาไปในตัวด้วย แต่ผมดูแล้วส่วนตัวคิดว่าซึ้งดี

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

I am Gundam!
    กล่าวขอบคุณ
    100
    ได้รับคำขอบคุณ: 412
    แนะนำ Kimi ni Todoke ครับ ไม่รู้ว่าจะถูกแนวที่ จขกท. ต้องการหรือเปล่า แต่มันก็เกี่ยวข้องกับมิตรภาพของเพื่อนน่ะครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zantozz อ่านกระทู้
    ส่วนมากผมไม่ค่อยฟิกแนวเท่าไหร่ ดูแบบเหวี่ยงแหไปเรื่อย
    ลองดู Tasogare Otome x Amnesia ดูครับ จะออกไปทางความเชื่อ ภูติผีหน่อย แต่ก็ไขปริศนาไปในตัวด้วย แต่ผมดูแล้วส่วนตัวคิดว่าซึ้งดี
    ตอนใกล้ๆจะจบนี่ผมเกือบร้องไห้เลยครับเรื่องนี้ ซึ้งมาก

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,503
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,332
    ผมไม่รู้จะแนะนำอะไรดีเลย แหะ

ถ้าไขปริศนาก็ โคนัน ตอน ดำปะทะแดง เลยครับ เป็นตอนยาวประมาณ 6 ตอนได้เกี่ยวกับ องค์กรชุดดำสู้กันสนุกมากก ...

น่าจะเริ่มตั้งแต่ ตอนที่ 538 ครับ ..

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    แนวเพื่อนก็จะมี Code geass จะออกแนวดราม่า+เพือนรักหักเหลี่ยมโหด แต่ถ้าแนวไขคดีแนะนำเรื่อง Gosick คับ

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    Tamayura - More Aggressive -
    AMD Phenom(tm) II X2 560 Processor Ram 4GB HDD 1.75TB VGA HIS HD 5670 IceQ

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Double Dodge`
    กล่าวขอบคุณ
    342
    ได้รับคำขอบคุณ: 774
    Free! ไปดูซะ

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    40
    ได้รับคำขอบคุณ: 110
    http://www.jokergameth.com/board/sho...d.php?t=202592 เรื่องนี้ครับ ลองดู ซึง ตลก มิตรภาพ

加藤 恵 ~Katō Megumi~
    อาศัยอยู่กับ Kato
    กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ: 448
    Blog Entries
    1
    GOSICk แนวไขปริศนา สนุก ดราม่า ด้วย
    Road to Trophy Hunter

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

PRETTY Tiny Berry Love
    กล่าวขอบคุณ
    243
    ได้รับคำขอบคุณ: 251
    Suisei no Gargantia
    Gin no Saji
    GIRLS und PANZER

เรื่องพวกนี้ชอบมากๆเลยครับ

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    Ro-Kyu-Bu
    Little Busters
    Phi brain kami no puzzle :ถ้าเรื่องนี้ไม่ไขปริศนา ให้ตบอ่ะ
    ในตอนที่มนุษย์เผชิญความกลัวถึงขีดสุด มักจะไม่มานั่งคิดเรื่องของคนอื่นหรอก....

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    ที่แห่งนี้ยังมีความรักอยู่
    กล่าวขอบคุณ
    1,109
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    Kimi ni Todoke

ดูแล้วน้ำตาคลอเบ้าจริงๆ ครับ ผมก็ชอบ