ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    119
    ได้รับคำขอบคุณ: 64

Exclamation Max payne3 แท้ ค้างตรง initializing

คือปิดเน็ตเข้าแล้วก็ยังเข้าไม่ได้ ลง socal clubแล้ว อัพเดตตัวล่าสุดแล้วก็ยังไม่ได้ ช่วนหน่อยครับ

กล่าวขอบคุณ
    119
    ช่วยหน่อยครับ

กล่าวขอบคุณ
    421
    ได้รับคำขอบคุณ: 520
    สตีมหรือเปล่า ลองตรวจสอบแคชไฟล์ดู คลิกขวาที่เกมแล้วไปที่Local file>verify integrity of game cache

กล่าวขอบคุณ
    119
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Innes อ่านกระทู้
    สตีมหรือเปล่า ลองตรวจสอบแคชไฟล์ดู คลิกขวาที่เกมแล้วไปที่Local file>verify integrity of game cache
    แบบกล่องครับคือซื้อมานานแล้วอ่ะครับ พอดีอยากเล่นอีก แต่จำไม่ได้แล้วว่าแก้ยังไง มันไม่มีขึ้นsocal clubอ่ะครับ ค้างอยู่หน้าเกมส์

ไม่ต้องงงหรอกรูปผมเอง
    กล่าวขอบคุณ
    260
    ได้รับคำขอบคุณ: 722
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ doraemon547 อ่านกระทู้
    แบบกล่องครับคือซื้อมานานแล้วอ่ะครับ พอดีอยากเล่นอีก แต่จำไม่ได้แล้วว่าแก้ยังไง มันไม่มีขึ้นsocal clubอ่ะครับ ค้างอยู่หน้าเกมส์
    ไม่ต้องปิดเน็ตนี่ครีบ...ของผมเข้าได้ปกติแปลกแหะ...แล้วตอนเข้าเกมส์ Social Club มันไม่ขึ้นเลยเหรอครับ(หมายถึงตอนนี้นะ)

กล่าวขอบคุณ
    119
    ไม่ขึ้นครับ มันขึ้น initializing ทุกทีพอกดenterมันจะมีตัวsocial clubให้ล็อคอินใช่ไหมครับ แต่นี่มันนิ่งเลยไม่ขึ้นsocialเลย

ไม่ต้องงงหรอกรูปผมเอง
    กล่าวขอบคุณ
    260
    ได้รับคำขอบคุณ: 722
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ doraemon547 อ่านกระทู้
    ไม่ขึ้นครับ มันขึ้น initializing ทุกทีพอกดenterมันจะมีตัวsocial clubให้ล็อคอินใช่ไหมครับ แต่นี่มันนิ่งเลยไม่ขึ้นsocialเลย
    คุณล็อกอินยังครับ?

กล่าวขอบคุณ
    246
    ได้รับคำขอบคุณ: 216
    ผมก็ปัญหาเดียวกับ จขกท. เลยแหละ ของผมคือมันบอกว่า ต้องต่อเน็ตก่อน ทั้งๆที่คอมเราต่อเน็ตอยุ่แล้ว profile ผมมันก็ขึ้นว่า offline อีก -*-

กล่าวขอบคุณ
    1,641
    ได้รับคำขอบคุณ: 101
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ icehayha อ่านกระทู้
    ผมก็ปัญหาเดียวกับ จขกท. เลยแหละ ของผมคือมันบอกว่า ต้องต่อเน็ตก่อน ทั้งๆที่คอมเราต่อเน็ตอยุ่แล้ว profile ผมมันก็ขึ้นว่า offline อีก -*-
    เหมือนกันเลย

กล่าวขอบคุณ
    119
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Kengi อ่านกระทู้
    คุณล็อกอินยังครับ?
    ล๊อคอินไม่ได้เลยครับ มันไม่ขึ้น social clubให้ กด homeย้ำๆก็ไม่ขึ้น ที่ผมเล่นอีกรอบเพราะgta 5เลยนะ เพราะเอนจิ้นเดียวกัน 5555

= Hikari E =
    อยู่ไหนก็ได้อยากอยู่ก็อยู่..
    กล่าวขอบคุณ
    347
    ได้รับคำขอบคุณ: 137
    ผมก็เป็นแต่ของผม social club ขึ้นนะแต่พอกรอกรหัส+พาสแล้วกด sign in มันก็โหลดค้างอยู่อย่างนั้นอ่ะครับไม่ล็อกอินให้ งงมากมายแต่ก่อนยังเล่นได้อยู่เลย

เข้าเกมส์ขึ้นsocial clubให้ล็อกอินแล้วครับแต่ กดแอคเคาเราไปนิ่งเลย รอประมาณครึ่งชั่วโมงก็ยังเหมือนเดิม TT
    ปัญหาเดียวกันครับ -..-
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย vitory456 : 24th September 2013 เมื่อ 02:23

กล่าวขอบคุณ
    119
    กดเริ่มเกมส์นิ่งเลย initializing

กล่าวขอบคุณ
    119
    เข้าเกมส์ขึ้นsocial clubให้ล็อกอินแล้วครับแต่ กดแอคเคาเราไปนิ่งเลย รอประมาณครึ่งชั่วโมงก็ยังเหมือนเดิม TT