ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

i n d i e d o w n l o a d
    กล่าวขอบคุณ
    584
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,886

Lightbulb [1-PART] - GUNS n' ZOMBIE ( ดวลโหดโคตรซอมบี้!) - [One2UP|FILECONDO|RABBITFILE]

GUNS n' ZOMBIE ( ดวลโหดโคตรซอมบี้!)

GUNS n' ZOMBIE เป็นเกมที่มีชื่อคล้ายๆกับ GUNS n' ROSES ถุย!
    เกมนี้มีเป็นเกมซอมบี้ตามชื่อที่บอกครับผม แนวเกมจะคล้ายๆกับเกมเจ้าตำนานสายนี้อย่างเกม
    ZOMBIE SHOOTER , ALIEN SHOOTER , CRIMSONLAND ประมาณนี้เลย
    รูปแบบการเล่นคือ เกมนี้จะมีซอมบี้เข้ามายำเราเป็นรอบๆ ไป ที่เยอะมากๆ
    มีระบบอัพเกรด ซื้อของ ซื้อปืน และเควสที่ให้เราทำเพื่อรับเงิน
    และเวลาเล่นนี้ถ้าคือฝูงซอมบี้มันแห่มาเยอะมากไม่ไหว เรายังสามารถวางป้อมไว้
    ช่วยเราล้างผลาญซอมบี้ ได้อารมณ์ TOWER DEFENSE สุดๆ เยี่ยมจริงๆ
    กราฟฟิคเกมนี้ขอบอกว่า สวยงามครับ สบายตา ไม่หนักไป ใครชอบแนวเกมซอมบี้แบบนี้ ต้องลองๆ

FULL - PLAZA - 449 MB

ONE2UP | FILECONDO | RABBITFILE

PASSWORD
    LINK01 | LINK02

joker123
    ุ่ถ้าคุณกำลังมองหาเกมอินดี้และมินิเกมเชิญที่นี่
    TRASH DOWNLOADCENTER

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    สิงอยู่ในใยแก้ว
    กล่าวขอบคุณ
    382
    ได้รับคำขอบคุณ: 235
    เล่นได้ครับ
    แต่เล่นไปแป๊บเดียว เวลากดอัพเกรด มันจะค้างครับ กดอะไรก็ไม่ไป กดออกเกมยังไม่ได้เลย
    ไม่ทราบว่าผมเป็นคนเดียวหรือเปล่า
    หนุ่มสาวเอ๋ย จงโดนฉันสูบซะ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    431
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    ขอบคุณครับ...แต่ไม่รู้จะเป็นเหมือนท่าน ekatotoro หรือป่าวต้องลองแปบนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    855
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    มันต้องอัพเดทครับ ซึ่งของแท้ตอนนี้ลดราคาเหลือ 28 บาท มันอัพให้แล้วทำให้ไม่มีบัคครับ
    CPU : I5-6500 M/B : Asus H170-Pro RAM : 8GB Bus 2400 GPU : GTX 970 EXOC PSU : Super Flower Bronze FX Series 650W CASE : unicorn

i n d i e d o w n l o a d
    กล่าวขอบคุณ
    584
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,886
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ekatotoro อ่านกระทู้
    เล่นได้ครับ
    แต่เล่นไปแป๊บเดียว เวลากดอัพเกรด มันจะค้างครับ กดอะไรก็ไม่ไป กดออกเกมยังไม่ได้เลย
    ไม่ทราบว่าผมเป็นคนเดียวหรือเปล่า
    เดี๋ยวถ้ามีเวอร์ชั่นใหม่ออกมา เดี๋ยวผมแก้ไขให้นะครับ ขออภัยนะครับผม
    ุ่ถ้าคุณกำลังมองหาเกมอินดี้และมินิเกมเชิญที่นี่
    TRASH DOWNLOADCENTER

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สิงอยู่ในใยแก้ว
    กล่าวขอบคุณ
    382
    ได้รับคำขอบคุณ: 235
    รอ อย่าง มี หวัง ครับ
    หนุ่มสาวเอ๋ย จงโดนฉันสูบซะ

Tags for this Thread