ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

' THANK YOU. '
    กล่าวขอบคุณ
    728
    ได้รับคำขอบคุณ: 393

[ONE2UP|PC] Command And Conquer : Red Alert 3 Uprising [RELOADED|1GB|PART][สงครามครอบครองโลกและจัดการกับเหล่าศัตรูของคุณ]

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zaboommo อ่านกระทู้
    เล่นได้ 100%ครับ เสียด้ายภาคนี้ไม่ทำเป็นภาษาไทย

Command And Conquer : Red Alert 3 Uprising

ข้อมูลโดยรวม

แนวเกม:วางแผน
    วันวางจำหน่าย:12 มีนาคม 2009
    ผู้ผลิต:Electronic Arts
    ผู้พัฒนา:EALA
    ภาษาที่รองรับ:English (US)
    ลิงก์เกมเว็บไซต์อย่างเป็นทางการ
    ฟอรัม
    ตลุยไปในโหมดเนื้อเรื่องใหม่ทั้ง 4 บท ที่สานต่อตำนานของ Red Alert 3!

*ไม่ต้องใช้ Command & Conquer? Red Alert? 3 ภาคหลักในการเล่น

เนื้อเรื่องใหม่ 4 บท - ทำสงครามในเนื้อเรื่องใหม่ทั้ง 4 บทกับเกมที่เต็มไปด้วยความรวดเร็วและสนุกสนานในสไตล์ C&C เนื้อเรื่องและภารกิจใหม่ๆจะครอบคลุมมหาอำนาจทั้งสาม และประสบการณ์ใหม่ที่คุณไม่เคยพบมาก่อนในซีรี่ส์ C&C กับการผจญภัยตะลุยดันเจี้ยน!ยูนิตสุดโหดใหม่อีก 11 ยูนิต - ครอบครองโลกและจัดการกับเหล่าศัตรูของคุณด้วยยูนิตใหม่ 11 แบบที่มีเพิ่มให้ทั้งฝ่ายโซเวียด พันธมิตร และจักรวรรดิอาทิตย์อุทัย เช่น Cryo Legionaire, Steel Ronin, และ Desolator!ทีมงานนักแสดงชุดใหม่ยิ่งใหญ่กว่าเกมชุดเสริมอื่นๆที่เคยมีมาของ C&C - ด้วเอกลักษณ์วิดีโอแอคชั่นสไตล์ฮอลลีวูดของ Command & Conquer’s ประกอบไปด้วยวิดีโอความละเอียดสูงที่มีความยาวกว่า 30 นาที ทำให้ทีมดาราในเกมที่ยิ่งใหญ่อยู่แล้วยิ่งใหญ่ยิ่งขึ้นไปอีก!ท้าทายผู้บัญชาการคนอื่น เพื่อครอบครองโลก - สู้เพื่อครอบครองโลกด้วยโหมดการท้าทายของผู้บัญชาการใหม่! คุณมีความสามารถเพียงพอที่จะสู้กับเหล่าผู้บัญชาการชั้นยอดของโลกหรือไม่? ลองทดสอบความสามารถในการครองโลกด้วยการท้าทายกว่า 50 รายการที่จะช่วยให้คุณเพลิดเพลินกับเกมได้เพิ่มขึ้นอีกกว่า 30 ชั่วโมง!

Minimum System Requirements
    OS – Windows XP SP2, Windows Vista (32-bit), Windows 7
    CPU – any Intel Core Duo machine;
    XP: Intel Pentium 4 2.2 GHz or better, AMD Athlon XP 2100+ or better
    Vista: Intel Pentium 4 2.6 GHz or better, AMD Athlon XP 2800+ or better
    RAM – 1 GB
    Hard drive – at least 10 GB of free space
    Video – DirectX 9.0c compatible video card NVIDIA GeForce6800 or better, ATI Radeon X800 or better
    Sound - DirectX 9.0c compatible sound card* (Yamaha Xwave 512 is not supported)

###################################################

One2Up|PART1-5=1GB PART6=69MB
    1PART | 2PART | 3PART | 4PART | 5PART | 6PART

วิธีติดตั้ง
    1.แตกไฟล์ แล้วเข้าไปโฟล์เดอร์จะเจอ rld-r3e1.iso
    2.ทำการ Mount โดย Daemon Tool
    3.กด Setup ถ้าติด KEY ให้เข้าโฟล์เดอร์ Crack แล้วหาโปรแกรมที่ชื่อ rld-r3e1 กด Generate
    4.กด Next ลงตามขั้นตอน
    5.ก็อป ไฟล์ ใน Crack แล้วเอาไปทับในโฟล์เดอร์ ที่ลงเกมไว้

Pass : uploadgame-by-nest
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย 010555 : 1st October 2013 เมื่อ 01:29

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ขอบคุณจ้า ^O^

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    728
    คับผมม ^^"

อย่าถามคำถามที่รู้คำตอบ
    กล่าวขอบคุณ
    570
    ได้รับคำขอบคุณ: 955
    Blog Entries
    1
    เล่นได้ 100%ครับ เสียด้ายภาคนี้ไม่ทำเป็นภาษาไทย

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    728
    ครับผม ขอบคุณที่มายืนยันครับ

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    102
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    Blog Entries
    1
    ขอบคุณครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ: 3