ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

AS YOU WISH
    กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,611

[ข่าวลือ] GTA Online อาจมีระบบ ‘Cash Cards’ ให้ผู้เล่นซื้อเงินในเกมได้

Grand Theft Auto Online นับวันก็ใกล้เข้ามาทุกที ในตอนนี้มีข้อมูลใหม่ว่าเกมอาจจะสามารถให้ผู้เล่นใช้เงินจริงซื้อเงินในเกมได้ด้วยการใช้ ‘cash cards’

ข้อมูลนี้มาจากยูเซอร์คนหนึ่งใน Reddit โดยได้อ้างว่าเขาได้ค้นพบในไฟล์ข้อมูลของตัวเกมซึ่งข้างในนั้นได้มีข้อมูลเกี่ยวกับ “Cash Cards” พร้อมคำอธิบายว่า

“เงินคือราชาในเมืองนี้ แก้ปัญหาการเงินของคุณและคว้าทุกสิ่งที่คุณต้องการจากเมือง Los Santos และ Blaine County ด้วยการซื้อ cash packs ของเกม Grand Theft Auto Online. เงินทั้งหมดที่ได้ซื้อไปจะถูกนำไปฝากอัตโนมัติในบัญชีธนาคารของตัวละครที่คุณเล่น …ใช้จ่ายอย่างชาญฉลาด เพราะประเดี๋ยวเดียวมันก็หมด”

จากข้อมูลที่ว่ามาเหล่านี้มันก็ไปสอดคล้องกับเมนูในเกมที่มีเมนูชื่อว่า “Store” เพียงแต่คลิกไปแล้วจะไม่เกิดอะไรขึ้นในตอนนี้ ส่วนจำนวนเงินในเกมได้บอกว่าจะขายในลักษณะ $100,000, $200,000, $500,000 และ $1,250,000 …ถ้าหากจริงก็น่าคิดว่าทาง Rockstar นั้นจะขายเป็นเงินจริงๆเท่าไหร่ แต่ที่รู้ๆงานนี้รวยเละ

Grand Theft Auto Online จะปล่อยออกมาให้เล่นในวันที่ 1 ตุลาคม 2013 ใครที่ซื้อ Grand Theft Auto 5 ก็รอเล่นได้เลยครับ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 21 คนที่กล่าวขอบคุณ:

-=::_GreaN_::=-
    กล่าวขอบคุณ
    891
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,709
    ถ้ามีเติมแบบ "ทรู" ละก็...รู้นะเกิดอะไรขึ้น

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

.:: LIFE ::.
    กล่าวขอบคุณ
    1,876
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,525
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Real men cry อ่านกระทู้
    ถ้ามีเติมแบบ "ทรู" ละก็...รู้นะเกิดอะไรขึ้น

แล้วมันจะเทพไปเพื่ออะไร ??

ลงดันหรอครับ

ผมว่ามันก็เหมือนกับพวกแอพในโทรศัพท์อ่ะแหล่ะ

อยากเท่ ไว้ปลดล็อคของพวกลายรถ หรือ ซื้อรถ อะไรอย่างงี้มากกว่า

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    ทำมาเพื่อคนไทยหรือปล่าวว่ะ เพื่อจะให้ได้คนไทย ฆ่าคนขับรถแท๊กซี่เพิ่มขึ้น

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    New York Midtown
    กล่าวขอบคุณ
    345
    ได้รับคำขอบคุณ: 447
    สูตร เงิน ก็ พอแล้ว

ช่างตัดต่อ VDO
    กล่าวขอบคุณ
    1,159
    ได้รับคำขอบคุณ: 918
    มีอาชีพ นายกปะครับ

กล่าวขอบคุณ
    937
    ได้รับคำขอบคุณ: 186
    เติมซื้อปืนหรอ -3-
    DDDDDDDDD

ชอบร็อคเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    541
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,160
    แล้วซื้อ gta v PS3 มาแล้วรอมันออกแล้วเล่นได้เลยใช้ใหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 615
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pkill1994 อ่านกระทู้
    แล้วมันจะเทพไปเพื่ออะไร ??

ลงดันหรอครับ

ผมว่ามันก็เหมือนกับพวกแอพในโทรศัพท์อ่ะแหล่ะ

อยากเท่ ไว้ปลดล็อคของพวกลายรถ หรือ ซื้อรถ อะไรอย่างงี้มากกว่า
    นั้นหนะดิครับ lol

ไม่ต้องห่วงหรอกผมว่าเกมส์พวกนี้ส่วนมากหาเงินได้สองทางคือจากในเกมส์หรือทางเร่งลัดคือนอกเกมส์เเค่นั้นเเหละครับ อาจจะเล่นหุ้นรวยกว่าเติมเอาก็ได้ แต่ตามเรปบนว่าหละเทพเเล้วให้ไปลงดันต่อหรอ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ thetopzrr อ่านกระทู้
    แล้วซื้อ gta v PS3 มาแล้วรอมันออกแล้วเล่นได้เลยใช้ใหมครับ
    พอถึงเดือนหน้าก็ปลดล็อคโหมดออนไลได้เลยครับ พร้อมๆกับ BF4 beta เลย