ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

「Kurumi Tokisaki」
    くるみ Kurumi !!!!!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,912
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,832

(Anime) The Garden of Words (จบ/สปอย)

เมื่อวานไปหาโหลด Anime ดูก็ดันไปเจอเรื่องนี้เข้าเห็นมันน่าดูดีก็เลยตัดสินใจโหลดมาดู พูดได้เลยว่าเป็นอนิเมะที่ดีจริง ๆ ภาพนี้สวยงามมาก
    ส่วนเนื้อเรื่องก็ดีมากใครที่ดูเรื่องนี้จะรู้เลยคำว่า อายุคือเพียงตัวเลข เพราะ พระเอกอายุ 15 นางเอกอายุ 27 แม่เจ้าต่างกันเสียจริง 1 รอบได้เลยกะมั้ง (แต่น่ารัก)
    ใครที่หาอนิเมะแนวรักๆ แนะนำครับเรื่องนี้ อนิเมะสั้นๆ 47 นาทีแต่ดูแล้วก็น้ำตาซึม ไม่ถึงกับร้อง(แล้วแต่คน)เพลงจบเพราะดี ใครจะหามาดูแนะให้โหลดนะครับภาพสวยมาก

เรื่องย่อ The Garden of Words - Kotonoha no Niwa
    “เราได้พบกันเพื่อที่เราสองคนจะได้เดินหน้าต่อไป Takao (พากย์โดย Irino Miyu)ผู้ซึ่งฝึกฝนตัวเองเพื่อเป็นช่างทำรองเท้า
    ในวันที่เขาโดดเรียนมานั่งร่างแบบรองเท้าในสวน เขาได้พบกับพี่สาวลึกลับนามว่า Yukino (พากย์โดย Hanazawa Kana) โดยที่ไม่ได้นัดหมาย
    เขาและเธอได้พบกันอีกหลายต่อหลายครั้งในวันฝนตก(เท่านั้น) ความสัมพันธ์ของทั้งสองได้แน่นแฟ้นมากขึ้น
    และเปิดใจให้กันมากขึ้นเรื่อยๆ แต่แล้ว ฤดูฝนก็กำลังจะหมดไป….”

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    114
    ได้รับคำขอบคุณ: 321
    ของอาจารย์ มาโคโตะ ชินไค สินะผมชอบผลงานของเค้าทุกเรื่องเลย

แต่ต้องนั่งดู 2 -3 รอบขึ้นไปถึงจะเข้าใจอะนะ ฮ่าๆๆ แต่ผมก็เก็บผลงานของอาจารย์ครบทุกเรื่องเลย

ดูละประทับใจทุกเรื่องเลย

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    40
    ได้รับคำขอบคุณ: 110
    กำลังดู ยังไม่อยากอ่าน อิอิ

กล่าวขอบคุณ
    40
    ได้รับคำขอบคุณ: 110
    ภาพสวยมากครับแสงและเงา ทำได้ดีเหมือนของจริง ต้นไม้พริวใหว หยดน้ำสิงของเหมือนจริง แต่ยังคงตัวการ์ตูนให้เหมือนการ์ตูนอยู่
    ทำรายละเอียดต่างๆได้ดีมากกกก ส่วนมากเรื่องสั่นภาพมักจะสวยรายละเอียดดี

ใจร้ายชอบถากถาง
    กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,185
    Blog Entries
    1
    Studio เดียวกับ 5cm/s ไม่ต้องบอกก็รู่ว่าผลงานระดับ Master Piece

สปอย
    แต่ตอนจบ จบสวยเกินไปมีความสุขกันทั้งสองฝ่ายต่างฝ่ายรอคอยกันและกัน

แต่จบอย่างงี้ก็ดีอย่าง สุขภาพตับจะได้อยู่นานๆ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

I'm a N.E.E.T
    กล่าวขอบคุณ
    393
    ได้รับคำขอบคุณ: 981
    ผมดูนานละ ร้องไห้เลยผม T^T ไม่รู้เป็นไรเดี๋ยวนี้บ่อน้ำตาตื่น แค่ สเก็ตด๊านซ์ ก็ทำน้ำตาซึมหลายตอนละ
    อย่ากดนะ
    บอกว่าอย่าไง
    แน่ะ
    ไม่ฟังกันเลย
    อิอิ
    ยอมและ
    บอกว่ายอมและยังจะกดอีก
    ต้องการอะไรอี๊ก
    เอิบ..
    ^

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Avalanche's Fanboy
    กล่าวขอบคุณ
    574
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,138
    ทีม เดียว กับ 5cm ก็อยากดู แต่ไม่ได้ดูเนื้อเรื่องอ่ะ ดูภาพก็อิ่มแล้ว ไม่รู้จบฟินหรือเปล่า ไม่ค่อยดูหนังรักเท่าไหร่
    ยิ่งจบไม่ฟินนี้เซ็งเลย แผ่น 5cm ซื้อมา ได้ 2 แผ่น แผ่นแรกยังดูไม่ถึง ครึ่งเรื่องเลย
    พอดีไปซื้อกินทามะแล้วเหลือบไปเห็นว่า BG สวย มากๆ เลยซื้อมา ซะงั้น (ผมชอบวาดรูป วิว)
    เรื่องนี้ก็สวยดี แต่ ใช้ภาพจริงดราฟเยอะไปหน่อยไม่เหมือน 5cm เลยดูแปลกๆ

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: